Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Maz2 640tr rồi giấy tờ các thứ cũng 700tr. Em này xong có 530tr. Chênh tới 170tr. Người kinh tế ko đủ thì làm sao quất maz2 như bác đc. Hiii
640 là ra biển số rồi đó bác.
Thương lượng mạnh thì chắc giảm thêm 10tr nữa.
Em cũng coi con Maz 2 này, phải nói quá đẹp, đẹp quá xá.
Mua xong hỏi mấy anh em trong hội Mazda cách activate GPS, DVD đơn giản trong 1 nốt nhạc.
Và làm 4 thứ sau: Thay ngay bộ đèn LED của bản Hatback (tầm 10-12 chai), gắn camera hành trình, lắp bộ cruise control (2,5tr), lắp lẫy chuyển số trên vô lăng (2,5tr) nữa là bá chấy bù chét chúa. Tổng chi phí lắp thêm là khoảng 20tr.
Hehe

• Like
Reactions: Phong Xanh
Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Mua xong hỏi mấy anh em trong hội Mazda cách activate GPS, DVD đơn giản trong 1 nốt nhạc.
Và làm 4 thứ sau: Thay ngay bộ đèn LED của bản Hatback (tầm 10-12 chai), gắn camera hành trình, lắp bộ cruise control (2,5tr), lắp lẫy chuyển số trên vô lăng (2,5tr) nữa là bá chấy bù chét chúa. Tổng chi phí lắp thêm là khoảng 20tr.
Hehe
Bác đúng là Playboy (dân chơi ) xe ha ha.
Nhưng mà cái hộc đĩa của Mazda 2 là CD phải hok? Bác độ lại cái màn hình nó dẫn đường Google map và play DVD được hay sao?

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
Chia sẻ với bác chút, vì các chức năng nếu như hàng mà theo xe thì đôi phần có chút tin tưởng hơn là hàng mà mình được gọi là tặng màn hình DVD cho khách hàng tín ngưỡng, thì mấy ông trung quốc có chút mẫu mã thôi chứ muốn bền thì khó lắm, nhà có ông anh mua con K3, nhìn hoành tá tràng bắt mắt, màn hình về xài 3 tháng kẹt đĩa, đôi khi cảm ứng thì lại lung tung.:3dsohai:
- mitshu mirage số tự động được lắp màn hình cảm ứng theo xe, nhập khẩu thái nhưng vẫn tệ.

Hạng B2
17/7/15
109
105
43
34
Hehe
M2 mà bác khen đẹp ???? Chẳng qua là đẹp ở cái giá cạnh tranh so với mấy thằng city , viso , accent thôi .

• Like
Reactions: zinzin1288
Hạng B2
17/7/15
109
105
43
34
Sở dĩ bác không thấy đẹp là bởi vì bác làm cho hyundai mà
Mình ko làm cho hyundai . Mazda koddo đẹp ở m6 và m3 .con m2 ko biết bác có đang đi m2 ko nhưng mà nó ko hợp với koddo m2 nhìn bé và ngắn trông giống con lạc đà bị ốm . Ko phải mình em chê đâu mà nhiều người khác nữa có ý kiến giống em chẳng qua m2 dc trang bị khá đầy đủ và quan trọng là cái giá quá đẹp trong khúc B thôi cái này thì chẳng hãng nào so lại dc anh Hải

1/6/16
63
28
18
30
View attachment 477488
Dường như Hyundai Thành Công đang âm thầm bán ra các phiên bản Grand i10 2016 với sự bổ sung thêm màn hình chính hãng có chức năng tương tự như trên xe SantaFe.[pagebreak][/pagebreak]

Một số khách hàng cho biết họ được đại lý giới thiệu phiên bản mới khi hỏi mua Grand i10. Với phiên bản cũ sử dụng đầu CD/USB thông thường, xe Grand i10 rẻ hơn khoảng 10 triệu so với phiên bản mới có màn hình NAVI chính hãng.
View attachment 477486
Màn hình này có kích thước khá lớn và được Hyundai phát triển riêng cho thị trường Việt Nam, có chức năng chơi nhạc từ USB/AUX/Bluetooh và đặc biệt là tính năng dẫn đường được tích hợp sẵn. trước đó màn hình này đã xuất hiện trên Hyundai SantaFe lắp ráp CKD, và nay tới lượt Grand i10 sở hữu chức năng này, tuy nhiên dường như màn hình này không có tính năng đọc đĩa CD/DVD mà chỉ có thể xem video từ USB.

Ngoài màn hình mới thì các trang thiết bị tiện nghi, động cơ, thiết kế nội thất cũng như kiểu dáng của Hyundai Grand i10 không có gì thay đổi. Khách hàng vẫn có thể lựa chọn hai loại động cơ 1.0 và 1.2, với 2 loại hộp số sàn hoặc số tự động.
View attachment 477487
2 lựa chọn động cơ 1.0L và 1.2L, nằm trong dòng động cơ Kappa nổi tiếng của Hyundai. Bản 1.0MT Động cơ 1,0 lít sử dụng 3 xi lanh cho công suất 66 mã lực ở vòng tua 5.500 vòng/phút, mô men xoắn cực đại 94 Nm tại 3.500 vòng/phút đi kèm là hộp số sàn 5 cấp. Bản 1.0 AT động cơ giống trên 1.0 MT, chỉ khác sử dụng hộp số tự động 4 cấp, Trong khi đó động cơ 1.2AT cho công suất 87 mã lực tại 6.000 vòng/phút, mô men xoắn 120 Nm tại 4.000 vòng/phút.

View attachment 477488
Dường như Hyundai Thành Công đang âm thầm bán ra các phiên bản Grand i10 2016 với sự bổ sung thêm màn hình chính hãng có chức năng tương tự như trên xe SantaFe.[pagebreak][/pagebreak]

Một số khách hàng cho biết họ được đại lý giới thiệu phiên bản mới khi hỏi mua Grand i10. Với phiên bản cũ sử dụng đầu CD/USB thông thường, xe Grand i10 rẻ hơn khoảng 10 triệu so với phiên bản mới có màn hình NAVI chính hãng.
View attachment 477486
Màn hình này có kích thước khá lớn và được Hyundai phát triển riêng cho thị trường Việt Nam, có chức năng chơi nhạc từ USB/AUX/Bluetooh và đặc biệt là tính năng dẫn đường được tích hợp sẵn. trước đó màn hình này đã xuất hiện trên Hyundai SantaFe lắp ráp CKD, và nay tới lượt Grand i10 sở hữu chức năng này, tuy nhiên dường như màn hình này không có tính năng đọc đĩa CD/DVD mà chỉ có thể xem video từ USB.

Ngoài màn hình mới thì các trang thiết bị tiện nghi, động cơ, thiết kế nội thất cũng như kiểu dáng của Hyundai Grand i10 không có gì thay đổi. Khách hàng vẫn có thể lựa chọn hai loại động cơ 1.0 và 1.2, với 2 loại hộp số sàn hoặc số tự động.
View attachment 477487
2 lựa chọn động cơ 1.0L và 1.2L, nằm trong dòng động cơ Kappa nổi tiếng của Hyundai. Bản 1.0MT Động cơ 1,0 lít sử dụng 3 xi lanh cho công suất 66 mã lực ở vòng tua 5.500 vòng/phút, mô men xoắn cực đại 94 Nm tại 3.500 vòng/phút đi kèm là hộp số sàn 5 cấp. Bản 1.0 AT động cơ giống trên 1.0 MT, chỉ khác sử dụng hộp số tự động 4 cấp, Trong khi đó động cơ 1.2AT cho công suất 87 mã lực tại 6.000 vòng/phút, mô men xoắn 120 Nm tại 4.000 vòng/phút.
con này em mới giao cho khách em mà, chính nó luôn. bác nào muốn sở hữu em nó giống AD thì gọi em ngay nhé. em Nhung 0948.52.92.92