Hạng B2
24/7/11
358
86
28
Thương hiệu Nhật vẫn được chuộng, cứ chê CRV bán dắt, > 700 c về tranh nhau mua hết. Bên Thái TO vẫn chiếm >30% thị phần nhé.
Cái thông tin này em cũng nghe nhiều mà nói thật ra đường chưa thấy một chiếc nào lăn bánh. Hay là mình xui nên chưa gặp. Có Bác nào hên hơn em gặp nó chạy ngoài đường chưa, cho em xin vài tấm hình thực tế nào.

Hạng B2
30/6/15
370
241
43
HCM
xigavip.com
Cái thông tin này em cũng nghe nhiều mà nói thật ra đường chưa thấy một chiếc nào lăn bánh. Hay là mình xui nên chưa gặp. Có Bác nào hên hơn em gặp nó chạy ngoài đường chưa, cho em xin vài tấm hình thực tế nào.

Em có được chiêm ngưỡng em đó ở xa lộ hà nội bác ơi! Nhìn cũng đẹp nhưng mà ko ngưỡng mộ tới nỗi lôi máy ra chụp choẹt làm gì ợ.
P/S: em đi xe 2 bánh ợ.

Hạng B2
29/7/13
154
98
38
Santafe, CRV, Fotuner,CX5..... cũng chỉ toàn Xe Cỏ thôi mà, đẳng và cấp gì !!!
Ngừoi có tiền họ bỏ chí ít cũng trên 4 tỏi mới chơi xe sang.

• Like
Reactions: tenxo
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Thành Công có nhà máy Hyundai lớn nhất Đông Nam Á thì các bác cứ xác định là Santa Fe All New này sẽ có mặt tại showroom Việt Nam khoản tháng 7, tháng 8 thôi.

P/S: CRV & CX5 có vẻ sẽ hơi thốn với con Santa Fe này.
2 con này cùng mâm với con Fe đâu bác lôi vào làm gì mất công

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Ngon quá. Giá như bản cũ thì các xe cùng dòng đắp chăn chơi hoặc đại hạ giá như thánh honda hôm muốn tống tháo crv bản cũ mới sống đc

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Tập Lái
2/11/17
20
9
3
32
Hay quá. Ko biết có về VN trong năm 2018 này ko các cụ? sốt sình sịch em Fe rồi mà lại nhá hàng em Fe New. Chắc nhịn chờ về VN thôi :(

Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Thành Công có nhà máy Hyundai lớn nhất Đông Nam Á thì các bác cứ xác định là Santa Fe All New này sẽ có mặt tại showroom Việt Nam khoản tháng 7, tháng 8 thôi.

P/S: CRV & CX5 có vẻ sẽ hơi thốn với con Santa Fe này.
Comment đầy hướng tích cực, nhưng mình nghĩ dân ta phải dọn xog cái mớ thừa bên mẽo của mẫu cũ rồi mới dc mua mẫu mới,it nhất phải mua facelift dài trong 1,5 năm nữa...:D