25/6/18
523
800
98
42
Xấu đẹp tùy mắt mỗi người. Nhưng mình người Việt nên thấy cái đầu xe này giống mặt của người Hàn, mắt hí, và cái miệng ngoác ra. Thiết kế này thì sẽ có phân khúc khách riêng rồi và sẽ phải đổi mẫu mã liên tục luôn.
Nhìn xe ra mặt người Hàn luôn, thật là giàu trí tưởng tượng.
Vậy xe Lux SA bác có nhìn ra mặt người Việt hay BMW, Mer, landrover... có con nào mặt giống người Đức người Anh không? :D

• Haha
Reactions: Face2Face and tenxo
Hạng C
3/2/20
706
819
93
Tập Lái
10/11/18
36
30
19
39
Em đang đi San bản 2020, trên đây chắc cũng có nhiều bác đi 2019 hoặc 2020. Nói thiệt là cũng thấy xôn xao từ 6 tháng trước về bản facelift 2021 từ Hàn hoặc ở Tây, nhưng em chốt cưới luôn mà không chờ đợi vì không hợp mặt của bản 2021, thời đấy cứ nghĩ nó mới quá mình nhìn không thuận, nhưng 6 tháng sau nhìn vẫn không ưng được, cơ mà kết cái nội thất khu trung tâm của em 2021 rất đáng tiền (dĩ nhiên vật liệu hoàn thiện phải ngon như ở Tây, và cần số nút vặn phải chất lượng chứ nếu không thì đủ thứ vấn đề - cao nhất là an toàn). Dự là sẽ có rất nhiều Bác sắp cưới vợ 2 phải đắn đo suy nghĩ lựa chọn em nào (nếu cưới San), còn bác TC theo em thấy bác ấy mà mạnh dạn ra hẳn bản facelift cho thị trường Việt nam lấy Mặt của 2019 và Nội thất kết cấu điện nước của em 2021 lắp ráp lại thì bác ấy lại thắng lớn ^_^ . Đấy là em mạnh dạn đề xuất thế, không khéo em cho con vợ 2 của em đi phẩu thuật nội thất cho giống em 2021 cũng nên he he.

• Like
Reactions: huyb9