25/6/18
523
800
98
42
Em hóng quả động cơ xem có nâng cấp không?
Dự đoán là động cơ xăng sẽ là động cơ mới dòng smart stream tối đa hóa hiệu quả hoạt động và mức tiết kiệm nhiên liệu cũng như giảm phát thải .
Động cơ dầu chắc là giữ lại vì cái hiện tại đang quá xuất sắc, nếu có thay đổi chắc là sẽ tinh chỉnh thêm mà thôi.

• Like
Reactions: lengoc84
Hạng C
3/2/20
707
819
93
Dự đoán là động cơ xăng sẽ là động cơ mới dòng smart stream tối đa hóa hiệu quả hoạt động và mức tiết kiệm nhiên liệu cũng như giảm phát thải .
Động cơ dầu chắc là giữ lại vì cái hiện tại đang quá xuất sắc, nếu có thay đổi chắc là sẽ tinh chỉnh thêm mà thôi.
Động cơ dầu nếu giữ lại thì thua đ/cơ dầu mới của Sò rồi.

25/6/18
523
800
98
42
Ku hỏi a vầy khó trả lời quá! Chắc là Bentley Bentayga...cullinan ok ko ku? Tầm ku cỡ con morning chắc là tuyệt đẹp vãi nhờ
Thế bác đang đi xe gì cho em xin cái hình chêm ngưỡng, có lẽ nào em đang gặp núi Thái Sơn. Cỡ em morning cũng đẹp rồi.

25/6/18
523
800
98
42
Bác trải qua nhìu dòng xe, xài nhìu xe tiền tỉ, ti tỉ...thỏa chưa cháu ?
Cho vài hình kỹ niệm có bác và xe xem nào. Lẽ nào con xe đi không có hình kỹ niệm trong các chuyến đi. Nói phong long ai tin sư phụ

Hạng B2
9/4/15
155
143
43
Cho vài hình kỹ niệm có bác và xe xem nào. Lẽ nào con xe đi không có hình kỹ niệm trong các chuyến đi. Nói phong long ai tin sư phụ
Vại là theo ý cháu hễ đi xe nào là phải chụp hình chung xe đó hả? Bác hỏng có cái tỉu đú như cháu, cháu có đú thì gửi bác vài tấm để xem level cháu thế nào!

25/6/18
523
800
98
42
Vại là theo ý cháu hễ đi xe nào là phải chụp hình chung xe đó hả? Bác hỏng có cái tỉu đú như cháu, cháu có đú thì gửi bác vài tấm để xem level cháu thế nào!
Tui bán xe, không có nổ, có gì nói đó. Bác nói chuyện đi xe tỉ tỉ, nào là Bentley Bentayga...cullinan.... kêu chụp hình xe xem thì thoái thác :D
Bớt chơi đồ lại cho gia đình làng xóm, xã hội được nhờ nha bác, sống trên mấy tầng cao quá hà.
Người ta không khinh khi kẻ lỡ vận, nhưng phải sống thật người ta mới tôn trọng. nói chuyện ti tỉ, cullinan mà chém gió phần phật trên này là nghe mùi rồi.
Không có tiền thì nói thiệt tui bán cho con xe trả góp mà ra chạy kiếm cơm. Ngồi không quăng lựu đạn vậy ai chịu cho nổi. :D
Thôi nha, tui không có thời gian nhây với mấy thành phần chơi đồ, ảo tưởng.
Thân,

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng B2
9/4/15
155
143
43
Tui bán xe, không có nổ, có gì nói đó. Bác nói chuyện đi xe tỉ tỉ, nào là Bentley Bentayga...cullinan.... kêu chụp hình xe xem thì thoái thác :D
Bớt chơi đồ lại nha bác, sống trên mấy tầng cao quá hà.
Người ta không khinh khi kẻ lỡ vận, nhưng phải sống thật người ta mới tôn trọng. nói chuyện ti tỉ, cullinan mà chém gió phần phật trên này là nghe mùi rồi.
Không có tiền thì nói thiệt tui bán cho con xe trả góp mà ra chạy kiếm cơm. Ngồi không quăng lựu đạn vậy ai chịu cho nổi. :D
Thôi nha, tui không có thời gian nhây với mấy thành phần chơi đồ, ảo tưởng.
Thân,
Cháu còn trẻ nên còn xoắn lắm đấy, ráng sale nhìu vào có tiền dớt con morning nhé. Bác già nói nhiu đủ rùi cháu, khoe chi! Bác nói thế cháu nạp thấu tí nhá !