Tập Lái
28/12/21
33
391
53
34
Bài viết này có làm sụt giảm doanh số của KIA và Hyundai tại Việt Nam không nhỉ?

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
vn thì mấy ai mua xe kor đi cày liên tục hàng ngàn km mỗi lần chạy đâu ( trừ xe khách ), chỉ đi lòng vòng cf, hoặc lâu lâu đi du lịch sg dalat, nha trang vũng tàu... tầm vài trăm km, mà nghỉ chân mấy lần. nên không cháy nổ được đâu

• Like
Reactions: huyb9
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
khác vs bên Mẽo, ở xứ Đông Lào mua xe Oppa bị lỗi ko ai dám ca thán cả. vì làm rùm beng chỉ thiệt cho mình, lúc đấy ai cug biết xe mình lỗi, bán lại ko ai mua. nên phải vào nâng tầm để đẩy xe lỗi cho ng khác. 10 ng hết 8 người thế rồi

Tập Lái
18/9/21
38
23
8
39
Mình cũng có cảm giác y chang vậy, đồ Hàn họ có vẻ chú trọng vào những gì mà người dùng bình thường có thể thấy được như option, thiết kế ... v.v, còn bên trong thì ... hên xui. Mà nếu làm bên trong tốt mà có nhiều option, thiết kế đẹp thì chắc không rẻ.
Cứ nhìn diễn viên,ca sĩ Hàn thì biết,nhìn rất sành điệu,đẹp nhưng toàn mông má ,thẩm mỹ .

• Like
  • Haha
Reactions: CuBiMi and tan.hd
10/5/17
1.588
1.356
118
Đồ điện tử của Hàn chưa bao giờ tốt như mong đợi,,
nhưng mà đẹp
Em vừa mới thay 1 cái lò vi sóng đẹp long lanh của Samsung sau vài năm sử dụng (đổi con Toshiba). Còn máy giặt của Samsung cũng chuẩn bị thay luôn, mới xài 4 năm mà giờ nó kêu lạch cạnh điên cả đầu (chắc lại đổi hiệu Nhật Bổn).

Còn xe Hàn thì chẳng phải tự nhiên mà giá nó rẻ nhưng công năng ốp sần dồi dào được.

dEs
11/5/20
2.091
138.942
113
Động cơ là trước nữa, gần nhất là phanh, sau đó bị phạt vì chậm recall. Mấy vụ này khiến liên quân H-K lao đao, làm bi nhiêu bị phạt bị đền hết, mà cứ tưởng nó êm rồi.
Xem ra ko đơn giản là chỉ cái UB GTĐB Mỹ gì đó mà có khi các anh đại thừa gió bẻ măng chơi cho chết... Mấy dạng kiểu này thì Mỹ khỏi bàn, đến TT Mỹ D.Trump mà còn bị chơi lên chơi xuống thì HK là cái đinh gì :(
Vẫy mà có người ko tự sx được động cơ, tất cả đều OEM thế mà dám qua Mỹ mở bán xe, định hất cẳng Tesla luôn :D

Hạng D
26/11/15
1.318
968
113
31
khác vs bên Mẽo, ở xứ Đông Lào mua xe Oppa bị lỗi ko ai dám ca thán cả. vì làm rùm beng chỉ thiệt cho mình, lúc đấy ai cug biết xe mình lỗi, bán lại ko ai mua. nên phải vào nâng tầm để đẩy xe lỗi cho ng khác. 10 ng hết 8 người thế rồi
Thế cơ á