Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
tv sony thì cũng có lỗi mà cũng bị xọc đỏ xọc xanh, lỗi màn hình này nọ chứ có bền như lời đồn đâu, nhà em cũng vứt xó 1 tv sony, giờ đang dùng tv Samsung cũng dc 5 năm rồi chưa bị gì
cho xin hình con tv Sony vứt xó dc ko ?
thêm hình con tv sam 5 năm rồi, chụp mặt sau xem ngày sx có đếm đủ 5 năm ko ?

Hạng B1
21/10/11
72
64
18
cho xin hình con tv Sony vứt xó dc ko ?
thêm hình con tv sam 5 năm rồi, chụp mặt sau xem ngày sx có đếm đủ 5 năm ko ?
tv giờ k tốt như xưa đâu bác ơi, hãng nó sx vừa đủ vài năm là hư để giảm giá thành. Trước nhà có con pana xài hơn 10 năm thì hư, toshiba thì cũng tầm đó vẫn còn sd, ss thì hơn 7 năm vẫn còn sd, lg thì 5 năm, nhưng con pana mới mua sau này lại tệ, mới có 3 năm mà đã sọc màn. Nên mấy hãng tq nó mới lấn sân được, vì mua mấy hãng kia cũng k bền như xưa

• Like
Reactions: Liêu Phụng
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
tv giờ k tốt như xưa đâu bác ơi, hãng nó sx vừa đủ vài năm là hư để giảm giá thành. Trước nhà có con pana xài hơn 10 năm thì hư, toshiba thì cũng tầm đó vẫn còn sd, ss thì hơn 7 năm vẫn còn sd, lg thì 5 năm, nhưng con pana mới mua sau này lại tệ, mới có 3 năm mà đã sọc màn. Nên mấy hãng tq nó mới lấn sân được, vì mua mấy hãng kia cũng k bền như xưa
thì tôi có nói tốt hay ko tốt đâu. Hàng công nghệ sx thương mại bao giờ cũng có tỷ lệ hỏng hóc của nó. Hơn thua nhau thằng nào ít nhiều thôi
Mà tôi chỉ xin hình thôi mà ! :D