Hạng B2
12/9/20
191
305
63
49
Quận 6 TP HCM
Em vừa mới thay 1 cái lò vi sóng đẹp long lanh của Samsung sau vài năm sử dụng (đổi con Toshiba). Còn máy giặt của Samsung cũng chuẩn bị thay luôn, mới xài 4 năm mà giờ nó kêu lạch cạnh điên cả đầu (chắc lại đổi hiệu Nhật Bổn).

Còn xe Hàn thì chẳng phải tự nhiên mà giá nó rẻ nhưng công năng ốp sần dồi dào được.
Mình chuẩn bị thay cái TV SAMSUNG (xài 4 năm hình ảnh tối sầm, đặc biệt phía dưới màn hình ) bằng TU Nhựt Bổn thôi.

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Trong đây đồ Hàn bị chê tả tơi vậy chèn. Nhất là Samsung, ko liên quan Hyundai-Kia tự nhiên bị réo tên miết. Mà mảng SSD em thấy Samsung hơi bị chất lượng

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Trong đây đồ Hàn bị chê tả tơi vậy chèn. Nhất là Samsung, ko liên quan Hyundai-Kia tự nhiên bị réo tên miết. Mà mảng SSD em thấy Samsung hơi bị chất lượng
Đồ Hàn có những cái cũng ngon chứ ko đánh đồng tất cả dc đâu

• Like
  • Haha
Reactions: No[2] and TicoHQ
Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
tv sony thì cũng có lỗi mà cũng bị xọc đỏ xọc xanh, lỗi màn hình này nọ chứ có bền như lời đồn đâu, nhà em cũng vứt xó 1 tv sony, giờ đang dùng tv Samsung cũng dc 5 năm rồi chưa bị gì

• Like
Reactions: No[2]
Hạng D
25/10/20
1.545
14.804
98
56
Mình cũng có cảm giác y chang vậy, đồ Hàn họ có vẻ chú trọng vào những gì mà người dùng bình thường có thể thấy được như option, thiết kế ... v.v, còn bên trong thì ... hên xui. Mà nếu làm bên trong tốt mà có nhiều option, thiết kế đẹp thì chắc không rẻ.
thì mấy chế vịt nôm bắt chước mấy trẻ hàn xẻng cũng vậy thôi! toàn bề ngoài!