Hạng B2
22/10/07
370
4
18
Vượt lên trên các đối thủ trong cùng hạng mục, mẫu Veracruz của Hyundai đã giành được giải Xe SUV được người dùng hài lòng nhất trong cuộc bình chọn Vehicle Satisfaction Awards (VSA) năm 2008 của AutoPacific.
----------------------------------------------------------------------------------------------------

Cùng với mẫu Acadia của GM, Veracruz được bình chọn là xe SUV khiến người tiêu dùng thỏa mãn nhất. Kết quả bình chọn dựa trên thăm dò ý kiến 34,000 khách hàng mua xe trong khoảng từ tháng 9 đến tháng 12 năm 2007 về mức độ thoải mái, an toàn cũng như hoạt động của xe.

“ Chúng tôi rất vinh dự khi được nhận một giải thưởng có uy tín trong ngành sản xuất ô tô như VSA.”Giám đốc sản phẩm của Hyundai Motor America phát biểu. “Veracruz là chiếc xe được trang bị hiện đại với công nghệ an toàn tối tân như hệ thống cân bằng điện tử, chìa khóa cảm biến,vv có thể đem lại cảm giác thoải mái khi lái.” Ngày nay thị trường ô tô đã cạnh tranh rất khốc liệt nên mỗi loại xe phải có lợi thế đặc biệt thu hút người tiêu dùng. Có thể nói Veracruz chính là cam kết sẽ tối đa hóa sự thỏa mãn của nhà sản xuất Hyundai dành cho khách hàng.

AutoPacific là công ty tư vấn và nghiên cứu chuyên về ô tô hàng năm vẫn công bố các bản nghiên cứu về tình hình phát triển của ngành công nghiệp ô tô. Chi tiết về những báo cáo của AutoPacific được đăng tải trên website www.autopacific.com.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
Cac Bac don xem youtube nay...(hay tap trung qua "5" phut... nhe)
[YouTube=<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/NFNiOaIHBBM&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/NFNiOaIHBBM&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>]
2007 Detroit International Auto Show, Hyundai, Veracruz.

Bac kienvang, Kanz_min & v.v...~ lam on thong bao so DTDD cua cac Bac cho em nhe! - -> hop thu.
em thich bia Hanoi~:)

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
RE: Hyundai Veracruz - Xe SUV có độ thỏa mãn cao nhất

em bầu cho em nó 10 phiếu.
Mõi tội chưa có tiền.

Hạng B2
25/2/08
186
1
0

ủa bác pufs đã đánh được tiếng Việt có dấu rồi à?:D

Hạng B2
22/10/07
370
4
18

Trích đoạn: toycar

ủa bác pufs đã đánh được tiếng Việt có dấu rồi à?:D

xin loi~:(
copy roi a. em k danh may dau~

nha Bac toycar o HN a? :)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hehe đọc bài này sướng đôi mắt, mỗi tội xe em ko có ESP ^^

Hạng D
21/12/06
1.117
617
113

Trích đoạn: kanz_min

hehe đọc bài này sướng đôi mắt, mỗi tội xe em ko có ESP ^^

Vậy đề-pa mới "bốc" hơn so với có ESPchứ bác:D.

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Hic, em cũng vậy, nhưng lái vẫn do cách lái và tóm lại là Cô .. thương thôi các Bác ạ

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Các bác cứ yên tâm khoảng 3-5 năm nữa, có khi SFC sẽ đổi thành VFC cho nó chuẩn !:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Kienvang

Các bác cứ yên tâm khoảng 3-5 năm nữa, có khi SFC sẽ đổi thành VFC cho nó chuẩn !:D

lâu quá bác ơi :D, lúc đó 1 phần lớn số thành viên lại chuyển qua Acura FC, BM FC, Mer FC thì chết :D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

bác Kanz_min ngụ ý là bác ấy sắp chuyển CLB rồi đấy, hehehe, mà bác chụp hình đi núi nào mà chơi tà lỏn thía bác Kài Mìn :D