Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Đi test drive vừa rồi thấy con QX60 máy yếu quá, hỏi em nhân viên thì em nó nói sắp có con Q30 này ra xài máy của Mer nên sẽ mạnh hơn, bốc hơn.
Nói chung là đi Mer, Bim rồi qua chạy con QX60 này thì thấy xe bình thường mà được cái tự tin định giá cao trên trời.
Không biết con Q30 này thế nào đây

Tập Lái
15/9/15
14
5
3
Đi test drive vừa rồi thấy con QX60 máy yếu quá, hỏi em nhân viên thì em nó nói sắp có con Q30 này ra xài máy của Mer nên sẽ mạnh hơn, bốc hơn.
Nói chung là đi Mer, Bim rồi qua chạy con QX60 này thì thấy xe bình thường mà được cái tự tin định giá cao trên trời.

Bạn có chém quá không đấy, nhà mình mới lấy con QX60 nói chung với tầm tiền 2,7 tỷ với xe và thiết kế như vậy mình thấy rất ổn, động cơ thì xe này là dòng xe gia đình thì máy như vậy thì rất ok bạn ah. nếu có có điều kiện thì múc QX70 or QX80 kìa lúc đó bác sẽ khổi so sánh!

nên bác đừng comment lung tung khi bác chưa biết hết tính năng của em nó! nói chung là được cái này mất cái khách chả có xe nào hoàn hảo 100% đâu bác nhé! quan trọng là tầm của mình đến đâu.

Còn Q30 khi nào có gia đình mình nhất định sẽ lấy thêm một xe.

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
ủa?
xài chung máy của Mer ah

• Like
Reactions: Titanium Blue