Tập Lái
15/9/15
12
2
3
ủa?
xài chung máy của Mer ah

mình nghe nói là xài chung công nghệ, như Mer sử dụng động cơ của Renault đó bạn! nhưng về tổng thể mình thấy em này quá đẹp cho phân khúc này:3dchongchong: vote cho em nó :) gom lúa đây!

Hạng C
18/12/14
714
8.598
93
41
Super soi mà ko ra chổ nào để chê, bản màu đồng cái mâm càng phê nữa:3dtangqua:!

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
con này, thêm dàn âm đỉnh nữa, là xuống xác ngay
đi trong TP, bé bé, gọn gàng, rất tiện

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Bạn có chém quá không đấy, nhà mình mới lấy con QX60 nói chung với tầm tiền 2,7 tỷ với xe và thiết kế như vậy mình thấy rất ổn, động cơ thì xe này là dòng xe gia đình thì máy như vậy thì rất ok bạn ah. nếu có có điều kiện thì múc QX70 or QX80 kìa lúc đó bác sẽ khổi so sánh!

nên bác đừng comment lung tung khi bác chưa biết hết tính năng của em nó! nói chung là được cái này mất cái khách chả có xe nào hoàn hảo 100% đâu bác nhé! quan trọng là tầm của mình đến đâu.

Còn Q30 khi nào có gia đình mình nhất định sẽ lấy thêm một xe.
Em hỏi thật bác đừng buồn nhé, bác đã đi Bim chưa ạ, tầm tiền như bác nói thì chỉ cần bác đi con F34 328i thôi (328i GT 2.4 tỉ) cũng rộng rãi. Rồi bác so sánh em nghe thử xem. Cái xe Bim nó rẻ tiền hơn mà đi cảm giác đầm, chắc chắn hơn, máy nó phản ứng nhạy, mạnh, vọt hơn rất nhiều mà lại tiết kiệm nhiên liệu hơn cũng rất nhiều

• Like
Reactions: andyruby