Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
Hoàn toàn không kì thị một chút nào bác nhé, em rất mong Vin bán tốt thật sự, em đang trông chờ Vin ra thêm dòng xe khác như MPV hạng B, C, D để cạnh tranh Xpander, Innova, Sedona, với mức giá tốt hơn các đối thủ. Ai cũng mong cho hãng xe nước nhà phát triển, đâu ai trù dập làm gì, nhưng em lái xe đi rất nhiều từ Cà Mau, Nha Trang, Đà Lạt và các tỉnh Tây Nguyên, thấy rõ số lượng Fadil còn ít hơn cả Lux A, SA nữa.
Fadil ít vì dân làm cho Vin chê xe loại xe nghèo, nội bộ của họ mua trả góp đều chọn A hay SA thui

Tập Lái
13/1/21
11
1
3
37
doanh số Fadil = truyền thông tốt + ưu đãi nhiều + chính sách nhân viên vin mua xe vin.

Hạng B1
14/8/20
85
174
33
40
Soluto thì lọt top còn attrage thì lại mất hút vầy :(. Đang tính mua attrage mà ...

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Soluto thì lọt top còn attrage thì lại mất hút vầy :(. Đang tính mua attrage mà ...
Thích thì nhích đi bác. Attrage không lọt top thôi chứ nó đâu có ế. Tháng nào cũng ra vài trăm xe nên bác an tâm. Chưa kể nó chia sẻ hầu hết linh kiện với phiên bản cũ (trừ cái gì liên quan tới ngoại thất mặt calang và đuôi), nên cũng không quá lo chuyện sửa chữa, bảo trì.
Không khuyên bác mua xe nào, nhưng ở đây việc attrage không lọt top không phải là vấn đề lớn.

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Khổ thân nhiều bác thật vẫn tự huyễn hoặc mình là số liệu của vin sai. Bác ở rừng núi nào không biết chứ fadil em thấy chạy đầy đường như lợn . Trong khi mấy cái xe kia toàn bản cũ , bản mới 2020 lâu lâu mới thấy 1 con

Hạng B2
2/5/18
299
221
43
Fadil chắc số ảo , bán nhiều vậy sao ra đường rất hiếm gặp, chỉ thấy vios,acent, i10, Xpander... Fadil còn hiếm gặp hơn Ertiga, Ciaz của suzuki nữa, có bác nào có số liệu của bên đăng kiểm hay đăng ký xe ko ?
Bác k nghĩ là i10 nó bán cả chục năm rồi, doanh số 10 năm thì nó cả trăm ngàn chiếc. Fadil mới đc có hơn năm, dồn lại thì cũng chỉ 20k-21k là cùng. Tỷ lệ i10 gấp 6-8 lần, thậm chí hơn thì chả gặp nhiều hơn.