Hạng D
12/4/19
1.668
3.310
118
38
Nếu nói như bác, hạng E mà bán giá hạng D, thì phải đắt như tôm tươi chứ. Bỏ hơn tỏi mua xe ai quan tâm vài lít xăng chênh lệch. Xe cồng kềnh chưa bao giờ là lí do đối với xe hạng D,E, thích nhỏ gọn thì mua CUV rồi. Lí do bánh dự phòng ko hợp lí
ko thuyết phục ko thuyết phục
quan điểm của bác quá sai! Ở đây ko phải bài toàn mua xe hạng E Mà là mua xe trong tầm giá 1 tỉ.
bác chỉ nghĩ nó hạng E mà ko nghĩ đến cái giá của nó, chỉ 1-1,3 tỉ :D trong khi thông thường người mua xe hạng E khác phải bỏ ra gần 3 tỏi (Explorer…), với những người như thế thì xăng xe chả đáng gì nhưng người có 1 tỏi nó khác hẳn. Và bác nhìn doanh số SUV Explorer, Prado…trước đến nay xem mỗi năm bán được mấy xe?
Người ta mua Lux SA nhiều đa phần do nó quá rẻ so với các thứ mang lại. Nhưng nhiều người khác trong tầm giá 1 tỉ sẽ đong đếm và chọn Santafe đơn giản vì tiết kiệm nhiên liệu, nhỏ gọn hơn trong phố & công nghệ ngập tràn. Chứ Vin ra con xe hạng D giá rẻ hơn nữa, tiết kiệm nhiên liệu hơn nữa (lấy form X3 thay vì X5) thì doanh số hàng tháng chắc ngang Fadil :D

• Like
Reactions: CKG and tan.hd
Hạng D
24/2/20
4.489
7.417
113
37
chắc là xe Nhật gắn pin hả :)
còn tôi thì sợ các thanh niên ngáo, non nớt, trứng mà đòi khôn hơn vịt.
Haha thanh niên ko biết đi xe gì mà khinh người quá.Chỉ có các thành phần đi con xe cỏ đời Tống mới chê người khác ko có xe thôi, xem khắp OS thì chú em suốt ngày khóc thuê cho Toy và cái hộp số rẻ tiền Cờ Vờ Tờ . Thôi khóc thuê tiếp đi chú em ráng mà kiếm tiền mua con xe ngon hơn chút biết đâu nhân phẩm nó khá khẩm hơn 1 chút cũng nên.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Haha thanh niên ko biết đi xe gì mà khinh người quá.Chỉ có các thành phần đi con xe cỏ đời Tống mới chê người khác ko có xe thôi, xem khắp OS thì chú em suốt ngày khóc thuê cho Toy và cái hộp số rẻ tiền Cờ Vờ Tờ . Thôi khóc thuê tiếp đi chú em ráng mà kiếm tiền mua con xe ngon hơn chút biết đâu nhân phẩm nó khá khẩm hơn 1 chút cũng nên.
haha các thành phần thích chụp mũ người khác thì nhân phẩm chắc có ah, bảo gà thì lại tự ái, xem khắp OS thì chú em suốt ngày khóc thuê cho xe Hàn vs cái hộp số quá nhiệt, giật lag của Hàn. khổ lắm mua pin về thay cho xe chạy đi kìa. =))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/2/20
4.489
7.417
113
37
haha các thành phần thích chụp mũ người khác thì nhân phẩm chắc có ah, bảo gà thì lại tự ái, xem khắp OS thì chú em suốt ngày khóc thuê cho xe Hàn vs cái hộp số quá nhiệt, giật lag của Hàn. khổ lắm mua pin về thay cho xe chạy đi kìa. =))
Kaka đúng thành phần trẩu chỉ biết cãi cùn và nói theo đuôi người khác, chắc chú em ngoài đời sĩ diện lắm, thông thường ba cái thể loại sĩ bọ và hay chê bai người khác sống chắc khổ lắm nhỉ? tôi thì ko chạy xe Hàn nhưng thấy tội nghiệp cho chú em quá, tôi thì gà thôi chứ ko cao siêu như mấy anh trên OS này .Gà ko sợ học từ từ sẽ khôn ra nhưng chỉ sợ NGU mà cứ nghĩ mình khôn cho thiên hạ nó cười cho:).Thôi block chú em nhé cứ thủ râm tinh thầnđi cho nó sung sướng.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Kaka đúng thành phần trẩu chỉ biết cãi cùn và nói theo đuôi người khác, chắc chú em ngày xưa học văn hơi kém nhỉ , tôi thì ko chạy xe Hàn nhưng thấy tội nghiệp cho chú em quá, tôi thì gà thôi chứ ko cao siêu như mấy anh trên OS này .Gà ko sợ học từ từ sẽ khôn ra nhưng chỉ sợ NGU mà cứ nghĩ mình khôn cho thiên hạ nó cười cho:)
kkk thì tôi bảo ông chạy xe lắp pin, nhưng lại đi khóc thuê cho xe Hàn, thế mới lạ haha
thiên hạ ở đây tôi chỉ thấy 1 đàn gà gồm các thanh niên khóc thuê cho xe Hàn thôi, thật đáng thương :)

Hạng D
24/2/20
4.489
7.417
113
37
kkk thì tôi bảo ông chạy xe lắp pin, nhưng lại đi khóc thuê cho xe Hàn, thế mới lạ haha
thiên hạ ở đây tôi chỉ thấy 1 đàn gà gồm các thanh niên khóc thuê cho xe Hàn thôi, thật đáng thương :)
Tội nghiệp bệnh nặng quá rồi uống thuốc đi chú em, đi xe gì ko quan trọng chủ yếu là mình có não thôi chú em hiểu không hahaha.

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Tội nghiệp bệnh nặng quá rồi uống thuốc đi chú em, đi xe gì ko quan trọng chủ yếu là mình có não thôi chú em hiểu không hahaha.
chấp mấy cái lão đấy làm gì bả bác :)))
Kệ người ta thôi, thị trường đang dịch chuyển rồi. Xe nhật đang chiếm thị phần rất lớn, sụt giảm ai cũng thấy rõ. Xe hàn từ thị phần nhỏ, tăng trưởng đều qua hàng năm.
Dần dà mà k đổi mới thì nhìn qua Ỉn, Phò, Vios, những con bán hàng đầu của Toy đấy mà lo sợ dần là vừa.
Mấy lão kia đi kêu gào kệ họ đi :))))