Hạng B2
24/5/10
178
307
63
Ho Chi Minh City
Em buồn quá các Bác ạ.
Người mua Toyota k thông minh, người mua hãng khác thông minh
Người bán Toyota như Em cũng k thông minh (Do tiếp xúc nhiều)
Người bán xe hãng khác rất thông minh (Do tiếp xúc nhiều người thông minh)

Em đắng cái lòng quá :((

Bác đừng lo, người mua Toyota không những thông minh mà còn tính toán kinh lắm, họ chấp nhận hy sinh niềm đam mê để đổi lấy sự an toàn...tài chính.

Hạng C
4/6/12
869
1.570
93
Ho Chi Minh
Em buồn quá các Bác ạ.
Người mua Toyota k thông minh, người mua hãng khác thông minh
Người bán Toyota như Em cũng k thông minh (Do tiếp xúc nhiều)
Người bán xe hãng khác rất thông minh (Do tiếp xúc nhiều người thông minh)

Em đắng cái lòng quá :((
Còn Minh mới đắng lòng nè Vũ .....xe mình thích sợ bà xã đi ko thoải mái ...tới giờ chưa chọn được xe hic hic

Hạng D
6/2/15
1.911
3.841
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
mỗi thị trường có một thị hiếu khác nhau ! các bác cứ dẫn bài ở nước ngoài vào bảo cái này bên kia bán chạy, cái này ở bên kia ko ai thèm đi .... như thế thì bó tay rồi ! Ở Mỹ ngta ko ăn rau muống, ở Việt Nam ít người ăn Hamberger lắm !
Trẩu tre quá !
Em chỉ cung cấp thêm dữ liệu để mọi người có nhiều góc nhìn thôi ạ.

Hạng B2
29/3/12
256
1.204
93
Có cái xe mà cãi nhau kinh nhỉ! nội quan niệm về xe ô tô thì VN và Mỹ đã khác nhau:
Mỹ: ôtô chỉ là phương tiện giao thông cá nhân và không khó để sở hữu.
VN: ôtô là: phương tiện giao thông, tài sản, đem lại sự kiêu hãnh...có giá trị tương đương một căn hộ hay căn nhà và rất khó để sở hữu ô tô ở VN.

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Có cái xe mà cãi nhau kinh nhỉ! nội quan niệm về xe ô tô thì VN và Mỹ đã khác nhau:
Mỹ: ôtô chỉ là phương tiện giao thông cá nhân và không khó để sở hữu.
VN: ôtô là: phương tiện giao thông, tài sản, đem lại sự kiêu hãnh...có giá trị tương đương một căn hộ hay căn nhà và rất khó để sở hữu ô tô ở VN.
Quay qua quay lại cũng nhiêu đó người cãi nhau thôi bác ạ :)
E ít tiền k đủ mua nên lót dép ngồi hóng các bác tranh luận, cũng đỡ xì trét & đỡ tốn tiền mua vé xem tấu hài :D

Hạng C
25/5/11
926
612
93
Xét tổng thể về doanh số tại VN năm 2015, em dự M6 không thể hơn Cam được( chẳng qua đợt vừa rồi giảm do khách chờ mẫu mới), nhưng đã đến thời điểm Cam phải nhường dần miếng bánh thị phần tại Vn cho M6. Còn bên Mỹ thì doanh số 2014 củ M6 ( gần 55 000 chiếc bán ra) = 1/9 của Cam ( gần 450 000 chiếc bán ra).