Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Dạ trong hãng thì không Bác ạ. Nhưng tay nghề Bác Lemin E thấy làm khá chuẩn. Bác LH thử xem sao nhé. Hôm bữa Em gặp 1 Em Camry sơn mâm xám, độ đèn đuôi BMW ser 7, Đèn LED cản trước, đuôi gió thấp, vây cá mập, dán mấy tem nhỏ nhỏ nhìn cực ngầu đó Bác.

Đây là link Bác Lemin độ 2 Pô ạ: https://www.otosaigon.com/threads/do-op-can-sau-chia-2-po-the-thao.8629116/
Dạ để e ngâm kíu xem sao. Một lần nữa cám ơn bác trongvu nhé, lần sau mà có đổi xe e nhất định sẽ qua xin bác ly cafe :3dhungio2:

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Cũng nhờ có M6 mà Cam phải thay đổi khá nhiều, có cạnh tranh thì khách hàng mới hưởng lợi. E mong sẽ có thêm nhiều đối thủ như M6 để người tiêu dùng VN đc hưởng lợi nhiều hơn. Riêng e nếu M6 2015 rẻ hơn Cam 2015 như hiện tại thì e múc ngay M6 k cần phải nghĩ.

Vậy bác múc đi về nhập hội cho vui, lượn m6 qua qua lại lại cho mấy ông đi cam choáng.

• Like
Reactions: Atimeforus
Tập Lái
7/2/07
16
6
3
Tóm lại mình ở VN mình tính theo VN và số thống kê tại VN, chứ đừng lấy con số tại Mỹ làm cơ sở so sánh. Mỹ nó ở xa VN tới nửa vòng trái đất, phong cách suy nghĩ, quan điểm văn hoá nó khác hẳn VN mình. Bên đó họ cũng ko rãnh tìm xem thống kê nước khác như mình để chọn hàng mà họ chọn theo chất lượng, giá cả, tiện ích mang lại.

Hạng D
Dạ để e ngâm kíu xem sao. Một lần nữa cám ơn bác trongvu nhé, lần sau mà có đổi xe e nhất định sẽ qua xin bác ly cafe :3dhungio2:
Vậy Bác cứ lưu số của Em giúp Em nhé. Khi nào Bác rãnh mà muốn Em chém gió cho Bác nghe thì Bác cứ alo cho Em. Không nhất thiết là phải đổi xe đâu ạ. hihi

• Like
Reactions: Atimeforus
Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Cảm giác như M6 thành công ở VN là do Camry bị ghét???:3dchoctuc: