Hạng B2
28/4/15
279
227
43
Quận 7
Theo ý kiến cá nhân của mình, là người ngồi sau nhiều loại xe. Thật sự không hiểu sao ngồi sau chiếc vios lại cảm giác cách âm, độ êm và độ ổn định của nó hơn hẳn mấy loại xe cùng phân khúc. Mỗi ngày em đi uber từ 40 đến 50km, ngồi vào vios mới vẫn thích hơn city mới. Đó là ý kiến dựa trên cảm nhận cá nhân thật của mình, mong mấy bạn đừng ném đá.
Nếu so các tiêu chí đó với city mà nói vios hơn thì cảm nhận của bác hơi lạ nhỉ

• Like
Reactions: tuanelectronic
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
em ngồi city & vios thì em thích vios hơn ... city ngồi sau cảm giác say xe ...
Được lựa chọn xe an toàn thì em lụm con fiesta ecoboost .... dù hơi chật tí
Xe cá nhân cũng chẳng mấy ai đạt mốc 200k mà chưa đổi xe nên quên vụ bền đi
.....
Em thì chưa được sở hữu vios .... chỉ chạy 2B là chính .... và phụ là 3 con xe 4B đi chợ

• Like
Reactions: rongconvn89
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Không biết chế độ bảo hành bảo dưỡng và phụ tùng Ciaz thế nào nhỉ ? Chứ nhìn Ciaz xong, thấy mấy cô bé Vios, City, Rio là không quyến rũ bằng rồi, còn Attrage hay Fiesta thì chỉ như con nít. Ciaz như lấn qua gần sân C rùi!
Chỉ dc cái vỏ thôi

Hạng C
5/10/15
924
1.042
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Không biết chế độ bảo hành bảo dưỡng và phụ tùng Ciaz thế nào nhỉ ? Chứ nhìn Ciaz xong, thấy mấy cô bé Vios, City, Rio là không quyến rũ bằng rồi, còn Attrage hay Fiesta thì chỉ như con nít. Ciaz như lấn qua gần sân C rùi!
Nhìn bên ngoài thì đúng thật, có lần thấy 1 em chạy qua vòng xoay gò đậu nhìn theo hút tầm mắt, thật hấp dẫn nhưng mà ysl quá bác ơi
em ngồi city & vios thì em thích vios hơn ... city ngồi sau cảm giác say xe ...
Được lựa chọn xe an toàn thì em lụm con fiesta ecoboost .... dù hơi chật tí
Xe cá nhân cũng chẳng mấy ai đạt mốc 200k mà chưa đổi xe nên quên vụ bền đi
.....
Em thì chưa được sở hữu vios .... chỉ chạy 2B là chính .... và phụ là 3 con xe 4B đi chợ

Xe phụ đi một mình ít full thì Fiesta em thấy ngon nhất, máy ngon vọt, cách âm hơn hẳn các em khác mỗi tội băng sau chật nhưng mà ít khi đi full cung ko sao, cần thì tháo luôn băng sau kaka

Hạng B2
12/9/15
177
997
93
Theo ý kiến cá nhân của mình, là người ngồi sau nhiều loại xe. Thật sự không hiểu sao ngồi sau chiếc vios lại cảm giác cách âm, độ êm và độ ổn định của nó hơn hẳn mấy loại xe cùng phân khúc. Mỗi ngày em đi uber từ 40 đến 50km, ngồi vào vios mới vẫn thích hơn city mới. Đó là ý kiến dựa trên cảm nhận cá nhân thật của mình, mong mấy bạn đừng ném đá.

Hãy đặt mình vào tâm lý của người mua, đừng comment kiểu anti thế bác. Cá nhân mình cảm thấy Vios ok. Giá H cũng vừa phải. Các gđ xung quanh mình toàn mua Vios G. Mình đủ tiền cũng sẽ chọn Vios.
mấy thím chê vios toàn lên mạng đọc tào lao rồi chê theo phong trào.

- về nội thất phải nói là vios đỉnh nhất , đời mới ấy. city thua xa. độ rộng êm ái của vios phải nói là quá tốt.
- ngoại thất thì hạng B chỉ có từ xấu tới quá xấu. vios xấu thì city cũng xấu quắc :D