Tập Lái
15/7/17
1
0
1
47
các cụ giúp e từ vấn xe ỉn e bị gãy 1 tắc kê bánh trước ,bây giờ nên vào hãng hay đi ga ra nhỉ,cảm ơn

Tập Lái
18/5/17
3
0
1
Cho e hỏi gầm xe innova băng ghế cuối bị nóng ạ hôm bữa có vị khách để chân trần xuống gầm kêu nóng quá e dừng lại để chân trần thử ai dè nóng thiệt cho e hỏi là như vậy có bị j k e hoang mang quá

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Cho e hỏi gầm xe innova băng ghế cuối bị nóng ạ hôm bữa có vị khách để chân trần xuống gầm kêu nóng quá e dừng lại để chân trần thử ai dè nóng thiệt cho e hỏi là như vậy có bị j k e hoang mang quá
Chỗ ấy chẳng có cái gì phát nhiệt cả. Bác nên cho kiểm tra lại

• Like
Reactions: trieuvodich
Tập Lái
18/5/17
3
0
1
cảm ơn bác chắc e phải đưa xe đi kiểm tra lại mà nó bị gần 2 tháng nay r ban đầu e cứ nghĩ nó gần ống bô nên nó nóng gầm

Hạng D
19/10/09
4.722
14.197
113
Tel : 0949999684 .
Xe coi chừng bị bỏ máy dư xănh nổ sau bô sinh nhiệt nhiều quá hoặc bô bị ghẹt

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
cảm ơn bác chắc e phải đưa xe đi kiểm tra lại mà nó bị gần 2 tháng nay r ban đầu e cứ nghĩ nó gần ống bô nên nó nóng gầm
Do ống bô phả khí nóng lên sàn cụ nhé, xe nào chả nóng, em chở hàng hóa lúc sau lấy xuống thấy nóng rực

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Cuối tuần tắm rửa, cân hơi chuẩn bj cho 1 tuần mới
INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

Máu lên đến não, em chuẩn bị nhét dây này vào đèn
INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA
Cho vafotrong cho nó oách