Hạng B1
12/2/15
56
13
8
47
em muốn thay cái dvd mới và gắn thêm 4 cái camera , bác nào ở sg nhận thi công cho em cái giá hữu nghị với.thanks.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Lắp Kèn​
Quả thật kèn theo xe thật là chán. Thời buổi này đèn kèn mà yếu thì dễ bị người ta ăn hiếp, hoặc bấm kèn yếu sau lưng người ta thì họ cũng chẳng tránh đường cho mình đi
Sau thời gian lắp cặp kèn Hella cho su wagon: https://www.otosaigon.com/threads/c...n-muc-luc-trang-1.8616854/page-9#post-9322090
Nay tìm lại nơi cũ thì may quá hàng vẫn còn
INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA

Mặc dù em nó vẫn còn kêu cũng tốt nhưng với âm thanh này chẳng ăn được ai.

Bắt đầu thôi
Phiên bản đặc biệt và thuộc hàng có giới hạn trong 10.000 cái , như cặp kia thì số thứ tự 2296 thì em này số là 2431
Dénso còi sên
Nhưng khổ nỗi jack zin của em nó như thế này thì không thể nào làm mất zin được, nếu cắt bỏ thì sau nay sao mà trả về zin để lắp cặp này

Bắt đầu chế - hay cũng không bằng hên - lục ngay trong đống đồ nghề lụm ngay được mấy cái jack
Triển thôi
Xong nhé - một nốt nhạc
Việc lắp thì quá dễ và không quên dùng dây rút bó dây lại cho gọn
Bộ này để dành cùng với cao su chân côn và chân thắng cho chung hộp để dành
Và một điểm cần lưu ý không nên để sợi dây điện mà không có keo nano quấn quanh bảo vệ
Xong cho 1 cặp Hella Limited phiên bản Special edition trên Innova. Cho đến giờ cặp này cho âm thanh lớn nhất trong cùng dòng, em nó hét lên được 112 dB

Hạng B2
29/8/15
369
203
43
ó Có bác nào có cái Jack nối dây điện AC của xe Innova 2011 inbox giúp mình với. Mình cần hai đầu Đực vá Cái luôn. Mình chỉ cán hai cái Jack nối thui.

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Em thì lại thích tiếng còi zin, nó thanh chứ không ù ù như còi sên. Em mới lên 2 cặp led XHP70 L7 H4 6000K cho far-cos và HB4 4300K cho gầm (đôi H4 nữa sáng nay vừa chế cho em Mor rồi, tối đi trước vợ lái đi sau mà em thấy sáng chói luôn) :D Kiếm mãi ở đây không có công tắc zin hoặc hãng bán đắt quá, em ship taobao về giá tầm 100k/c chứ mấy, sang đầu tuần có hàng :D

• Like
Reactions: choixongxu
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Em thì lại thích tiếng còi zin, nó thanh chứ không ù ù như còi sên. Em mới lên 2 cặp led XHP70 L7 H4 6000K cho far-cos và HB4 4300K cho gầm (đôi H4 nữa sáng nay vừa chế cho em Mor rồi, tối đi trước vợ lái đi sau mà em thấy sáng chói luôn) :D Kiếm mãi ở đây không có công tắc zin hoặc hãng bán đắt quá, em ship taobao về giá tầm 100k/c chứ mấy, sang đầu tuần có hàng :D
View attachment 735772 View attachment 735773 View attachment 735774 View attachment 735771
HB4 4300K giá sao bác?
Ánh sáng tốt hơn halogen của nó không bác

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Em mua giá rẻ hơn ngoài tí, thường giá 2tr nhưng trong SG bán 2tr2 6000K và 2tr3 4300K. Sáng hơn halogen zin nhiều bác ơi, chói chang, có điều ánh sáng không xuyên phá được như halogen đâu, sáng nhưng không xa, bám vật tĩnh chứ không bám vật động :D Lần tới mà vào Đà Lạt kiểu gì em cũng qua bác chơi, mấy lần vào rồi mà thấy buồn quá nên toàn té sớm :( Quên mất em chưa up hình mấy cái nút :D

• Like
Reactions: choixongxu
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Em mua giá rẻ hơn ngoài tí, thường giá 2tr nhưng trong SG bán 2tr2 6000K và 2tr3 4300K. Sáng hơn halogen zin nhiều bác ơi, chói chang, có điều ánh sáng không xuyên phá được như halogen đâu, sáng nhưng không xa, bám vật tĩnh chứ không bám vật động :D Lần tới mà vào Đà Lạt kiểu gì em cũng qua bác chơi, mấy lần vào rồi mà thấy buồn quá nên toàn té sớm :( Quên mất em chưa up hình mấy cái nút :D
View attachment 740043
View attachment 740046 View attachment 740047 View attachment 740048 View attachment 740045
Ôi thế thì vẫn để lại cái bóng Halogen sài, vì đường đà lạt sương mù nhiều rất cần bóng để phá sương.
Tiếp theo chắc cũng phải đặt mấy cái công tắc này vì cũng cần mấy cái đèn trong nội thất.
img_1728-jpg.740045

Khi nào bác đến Đà Lạt nhớ alo để giao lưu bàn chuyện xe với bác. Phone: 0918 939772 Huy
Bác cho hỏi nút security này có tác dụng gì vậy?