B19 confirmed
Hạng B2
18/2/18
271
1.013
93
49
Độ như thế nào bác. Bác cho em xin số được không? Trao đổi cho dễ bác.
Dual VVTi làm Động cơ mạnh và tiết kiệm hơn, mình làm chỉ khoảng tiết kiêm thôi.
Nếu nhiều xe làm thì mới đáng, có lẽ nhờ bác Hàng Xanh tài trợ chi phí ban đầu. cắm vào và chạy.

Tập Lái
18/3/18
29
6
3
Dual VVTi làm Động cơ mạnh và tiết kiệm hơn, mình làm chỉ khoảng tiết kiêm thôi.
Nếu nhiều xe làm thì mới đáng, có lẽ nhờ bác Hàng Xanh tài trợ chi phí ban đầu. cắm vào và chạy.
Cảm ơn bác chỉ điểm. Em cũng mới vào hà, không biết bác Hàng Xanh là bác nào hết. Bác chỉ giúp em với.

Hạng B2
29/6/15
168
221
43
36
Các Pác cho e hỏi chổ nào bán phụ kiện inova uy tín cho e xin địa chỉ ạ

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Xin chào cả nhà. Em là thành viên mới đến từ HCM. Hôm nay em mạo muội lên đây nhờ các bác, các cô chỉ điểm giúp em. Em có con In 2007 màu đen, cặp đèn trước quá cũ ố vàng, em muốn thay mới nhưng giá hãng chát quá. Mấy bác có biết chỗ nào giá phải chăng không? Chỉ điểm em với. Cám ơn cả nhà trước ạ.
Mang ra hàng gương đèn họ xúc rửa lại là như mới, em vừa làm xong ku em lấy có 200k/đôi
Innova mới là VVTi hay Dual VVTi?
Đời 15 về trước là VVT-i (Cam đơn) còn 16 về sau là Dual VVT-i (Cam đôi)
Như thế còn có thể độ thêm. Dual VVTi đã là đỉnh.
Bác độ hộ em cái, xe em đời cũ chỉ có VVT-i bác độ hộ em thành Dual VVT-i em gửi bác 5tr/xe nhé
Bằng việc tối ưu hóa thời gian đóng mở xu-pap, công nghệ điều khiển trục cam giúp tiết kiệm khoảng 20% nhiên liệu, tăng 5-10% mô-men, giảm 10% hydrocacbon và 40-60% NOx trong khí thải. Nó được ví như cánh cửa mở ra kỷ nguyên mới cho động cơ đốt trong.

Tập Lái
18/3/18
29
6
3
Mang ra hàng gương đèn họ xúc rửa lại là như mới, em vừa làm xong ku em lấy có 200k/đôi

Đời 15 về trước là VVT-i (Cam đơn) còn 16 về sau là Dual VVT-i (Cam đôi)

Bác độ hộ em cái, xe em đời cũ chỉ có VVT-i bác độ hộ em thành Dual VVT-i em gửi bác 5tr/xe nhé

Bằng việc tối ưu hóa thời gian đóng mở xu-pap, công nghệ điều khiển trục cam giúp tiết kiệm khoảng 20% nhiên liệu, tăng 5-10% mô-men, giảm 10% hydrocacbon và 40-60% NOx trong khí thải. Nó được ví như cánh cửa mở ra kỷ nguyên mới cho động cơ đốt trong.
Kính bác. Hôm thứ 7 e đi đánh sáng tinh tươm rồi bác, cũng 400k/cap. Nhìn long lanh lên rồi. Không ngờ vợ già đem tuốt lại nhìn còn hấp dẫn quá bác.
Cái vụ độ VVT-i sang Dual VVT-i đó các bác. Cho em tham gia với. Xe em cuối 2007 VVT-i, nhờ mấy bác giúp e với. Chi phí và thời gian làm có lâu không các bác? Bác nào đã làm qua rồi chỉ em với nhé. Cảm ơn trước ạ!

SPL
Hạng B2
30/7/13
191
112
43
Hà Nội
www.facebook.com
Kính bác. Hôm thứ 7 e đi đánh sáng tinh tươm rồi bác, cũng 400k/cap. Nhìn long lanh lên rồi. Không ngờ vợ già đem tuốt lại nhìn còn hấp dẫn quá bác.
Cái vụ độ VVT-i sang Dual VVT-i đó các bác. Cho em tham gia với. Xe em cuối 2007 VVT-i, nhờ mấy bác giúp e với. Chi phí và thời gian làm có lâu không các bác? Bác nào đã làm qua rồi chỉ em với nhé. Cảm ơn trước ạ!
Đắt thế, em làm có 200k/đôi mà :D Vụ độ thành dual VVT-i nói chơi thôi, độ thế quái nào được, dễ thế có mà anh em độ lâu rồi, kể cả hãng cũng dek làm được vì nó liên quan đến ECU nhé :D

Tập Lái
18/3/18
29
6
3
Đắt thế, em làm có 200k/đôi mà :D Vụ độ thành dual VVT-i nói chơi thôi, độ thế quái nào được, dễ thế có mà anh em độ lâu rồi, kể cả hãng cũng dek làm được vì nó liên quan đến ECU nhé :D
Bác làm ở đâu rẻ vậy, giới thiệu em với.
Cái vụ VVT-i làm e mừng hụt bác!!
Dù sao Tks bác rất nhiều nhé.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Chào bác.
Bác giành xíu thời gian tư vấn và chỉ điểm e mua cái bộ quạt trộn gió này nhé. Mua ở đâu và bao nhiêu vậy bác. E về gắng con In nhà em.
Cảm ơn bác trước nhé.
bác cho em số phone hoặc gọi cho em số 0918939772