Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon
RE: INNOVA có ngon???

Trích đoạn: trauvang2003

cùng là toyota với nhau ,zace với innova cái nào ngon hơn ?các bác bình luận thử xem tại sao giá zace surf giờ lại = giá innova mới 100%?
chít men, em lở mua In rồi, tiếc nhĩ, biết vậy bỏ ra 30k mua zace cũ đi cho rồi...:D

Hạng B1
8/11/07
65
0
0

Tiền nào của đó thui, với giá tiền đó thì In là số 1 rùi

Hạng B1
31/3/08
64
1
0
45

Em nói thật nhé,giữa 2 em IN và zace em vẫn chọn INNO vì em trai em thì đang xài zace đời cuối 2004 xe đẹp(chuẩn bị bán vì em trai em vừa đặt mua thêm em IN lun màu ghi vàng T6 lấy)còn em thì vừa rước em IN màu bạc.Nên em có thể so sánh và đưa ra nhận xét của em như sau(ý riêng em nha dừng óanh em) về Zace thì em đi em thấy máy móc cũng êm và ngọt,tăng tốc thì k bằng IN,dàn đồng cũng cứng cáp nhưng va quẹt cũng móp như thường,kiểu dáng thì em thấy hơi già và sắp lỗi thời...Về IN thì máy móc có bác nào đã từng nói là chạy bị ù ù em cũng thấy vậy lúc mói nhận xe về nhưng sau 1 ngày em khắc phục được 80% độ ồn = cách đi số hợp lí..,độ tăng tốc IN rất ngọt,nhưng dàn đồng IN thì mỏng hơn Zace và va quẹt => móp(y chang nhau thui vẫn phải đem sửa),kiểu dáng thì cũng đẹp,mẫu mã hợp thời,nói chung là theo em nếu đem so sánh giữa Zace cũ xài rồi và IN mới liệu có khập khiễng quá chăng???:D:D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

các bác thân mến về chủ đề xe IN và chất lượng cũng như giá trị của nó chúng ta đã bàn quá nhiều rồi, thiết nghĩ bây h ta nên trao đổi cách học tập và khắc phục nhược điểm của xe[8|] và làm cách nào để không chán vợ hai :D (ko bán xe nhé) chứ đừng tranh cãi vô bổ ba cái vụ dàn đồng kém, ù yếu v....v.

E cũng đang sử dụng IN và thấy với giá tiền đó nó phù hợp với điều kiện kinh tế của bản thân và gia đình, còn một số điểm chưa hợp lý về xe thì ai cũng biết ko phải nói, Xe liên doanh nó vậy. Vậy em xin dừng bài này ở đây, và em sẽ post seri ảnh Dàn ngoài + Nội thất sau một thời gian nâng cấp để hầu các bác, Xin cho em tý thời gian nhé vì thằng ku thợ nó chưa lắp xong.Thanks:D

Status
Không mở trả lời sau này.