Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
RE: INNOVA có ngon???

Em thấy mổi người mổi ý mà các bác, tiền nào thì của đó thôi, quan điểm của em là xe là phương tiện để phục vụ mình, em đang đi sedan mà phải bán và mua In vì nhà có em bé, mổi khi đi về nội ngoại thì gập băng ghế sau lên chở đồ như một chiếc xe tải mà chạy vẩn ngon lành. Xe em chạy được # 20k mà đâu có thấy có vấn đề gì đâu, chỉ có cái là nó không đẹp và sang như xe của người khác thui :D.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

TRình các đồng chí OS, chiều nay em được tận tay sờ, ấn mạnh vào con Siena trong basement . Con này mua củng được cở 6,7 tháng rồi, hồi mua về xe original 101% ,trên xe còn nguyên catalogue , name plate, sticker . Cảm nhận khi ấn vào cánh cửa em nó: phập phều y như mỏ ác em bé, mềm hơn cả Innova. cứ y như Smart for 2. Còn dàn nhựa mặt nạ đầu nơi két nước củng mềm như Innova. Cản trứớc thì cứng, chắc nịch hơn Inn nhưng em có cảm giác là do có lớp cách âm . Các bác đang đi Inn có thể phần nào cảm thấy an ũi, yên tâm về chất luợng da dẻ của em Inn nhá. Em có cái tật xấu là thấy xe đẹp là lại gần, ấn tay vào coi nó cứng thế nào...:D .

Xe nay em thấy ít đi lắm cho có lẻ do em ăn uống phàm phu quá..

Last edited by a moderator:
Hạng B1
5/12/05
92
0
6
Hà Nội

Ưu điểm lớn nhất của In là chi phí sở hữu cực thấp. Có thể nói là thấp nhất trong các dòng xe cùng hạng. Em chạy In hơn 1 năm nay, chỉ việc đổ xăng là té. Cứ 5000km đi bảo dưỡng định kỳ. Chính xác nhất là nó phục vụ mình, chứ không phải mình phục vụ nó. Còn bác nào thích thời trang, cá tính, đam mê tốc độ ... thì xin mời đi xe khác. In đc thiết kế ra để phục vụ mục đích gia đình và có dòng xe thương mại riêng.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

các bác cứ nghỉ Inn là cúb 81, còn mấy xe xịn kia là Sh,pH.. đơn giản thế là tháo gỡ hết các băn khoăn..ko còn lăn tăn nữa

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang

các bác cho em xin biết giá xe đã dùng rùi thì giá rẽ nhất tầm bao nhiêu vậy ?
rất cảm ơn
cho em hỏi model : 2006 , 2007 và 2008 co gì khác nhau k ?

Hạng B2
5/6/07
199
0
16

Bác làm em CAPTIVA đi, cần số của Ỉn làm chúng ta gợi nhớ đến con IFA W50, với cái giá 29,9K mà trang bị thì nghèo nàn nếu như không nói là chẳng có gì mà kể.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

:D
Topic này sẽ sớm bị đóng thôi nếu bác cứ nói chuyện kiểu này

Hạng B2
2/2/08
166
16
18

Đọc bài này cho biết thông tin, mà đọc câu của pác khg hiểu hết ý,
Học hỏi thôi mà, pác chê em Ỉn àh?
:D
Trích đoạn: masina

Thà giàu có và sung sướng còn hơn nghèo và bất hạnh với em INNOVA này .

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

cùng là toyota với nhau ,zace với innova cái nào ngon hơn ?các bác bình luận thử xem tại sao giá zace surf giờ lại = giá innova mới 100%?

Status
Không mở trả lời sau này.