Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
2/4/08
50
4
8
www.vnexpress.net
mình đang tính mua INNOVA về chạy,nhưng không biết nó có tốt không.Tại vì mình cũng nghe nhiều người chê dàn dồng INNOVA.mong các bạn góp ý dùm nhé....INNOVA và CAPTIVA nên chọn chiếc nào!!Thanks All!

Hạng C
28/7/07
534
41
28
RE: INNOVA có ngon???

em đã từng suy tuy về con IN như bác , nhưng bác còn hên hơn em là chưa rước nó về , cả đời em sai lầm nhất vẫn là con In đấy bác , khuyên bác chân thành là quên nó đi , còn khuyết điểm của nó thì bác cứ tham khảo trên OS sẽ thấy rất nhiều , em không muốn nói thêm , hic

Trích đoạn: lm1mt

em đã từng suy tuy về con IN như bác , nhưng bác còn hên hơn em là chưa rước nó về , cả đời em sai lầm nhất vẫn là con In đấy bác , khuyên bác chân thành là quên nó đi , còn khuyết điểm của nó thì bác cứ tham khảo trên OS sẽ thấy rất nhiều , em không muốn nói thêm , hic

Vậy bán xe đối Cap đi bác:D:D
Em mà là bác là em bán nuôn...khóc chi cho mệt:D

Bác mua được CIVIC chưa????

em cũng mới lấy innova được mấy hôm , rất hài lòng

Innova is number 1

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM

Inn ớ hả, em không lái chuyên nghiệp nhưng cảm nhận của em là thấy cũng tạm, ghét nhất là đề ba chậm, máy ồn. Còn ít tiền thì chạy Inn là tốt rồi

Hạng B2
20/3/08
206
2
0
tp.Hồ Chí Minh

Nếu bác có nhu cầu chở nhỉều thì lấy IN là hợp lý.Với giá tiền đó thì không thể đòi hỏi gì nhiều,ưu nhược của IN chắc
bác đã được nghe nhiều rồi.Mong bác nhanh có vợ 2 vừa ý.:D

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Nếu chọn giữa hai con Cạp và Ỉnn thì:

- Cạp nhìn ngon hơn, đẹp hơn :D:), Ỉn rộng rãi hơn,
- Dịch vụ sau bán hàng của DW tệ hơn :)

>>>>Cạp nhé

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Trích đoạn: bomdien

Vậy bán xe đối Cap đi bác:D:D
Em mà là bác là em bán nuôn...khóc chi cho mệt:D

Bác mua được CIVIC chưa????

em cũng mới lấy innova được mấy hôm , rất hài lòng

Innova is number 1

Công nhận trí nhớ bác Bờm Điên:D dai thật.. Bác quote thế này làm mất mặt bác Lm1mt quá..:). Đối với em, xe củng là phương tiện thôi. Nhìn lên thấy Inn ko hơn ai, nhìn xuống ko thấy ai hơn Inn. Cả tỷ người cả đời nằm mơ củng ko có được chiếc 4B phải hông bác

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Hihi...toàn bác đi Inn khuyên nhủ thế này thì không mua Inn mới lạ..
Nếu bác chở nhiều người thì Inn là số 1 với giá dưới 30K.
Còn nếu bác thích Sport thì làm em CAP..nhưng lưu ý vụ chi phí nhiên liệu nhé...
Tiền cưới vợ không bằng tiền nuôi vợ 2 đâu nha...lục tốn ra phết đấy.

Status
Không mở trả lời sau này.