Tư Vấn Chia Sẻ Innova gắn đèn gầm

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Tối nay em gặp 1 ẻm Innova màu ghi bạc gắn đèn gầm nhìn hay phết, tiếc là đang chạy xe nên không chụp hình để post lên được.
Bác nào có ý kiến gì về vụ này không

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Innova gắn đèn gầm

chả để làm gì, sao bác hay có mấy cái sáng kiến NẠ thế nhỉ?làm gương cụp rồi lại đèn gầm, vậy Bác đã độ hết nội thất chưa? xe bác đã làm gì rồi nói đi tôi tư vấn cách độ xe cho hơn là bác cứ nhìn xe người khác rồi lại muốn lắp cho mình. Chân tình đấy

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Nếu thường đi vùng bị sương mù, thêm đèn gầm màu vàng cũng tốt..!

Hạng C
1/2/05
683
127
43

Trích đoạn: Mr.Thiet

Bác Thiết hiểu sai rồi, cái bác nói là đèn sương mù hay còn gọi là
đèn cản, thường nằm ngay dưới đèn trước, còn đèn gầm là mấy cái đèn xanh xanh đỏ đỏ cho thằng nhỏ nó mừng nằm trong gầm xe, fát ánh sáng thẳng xuống đường, giống trong mấy fim đua xe có đó
Sory nếu có:D nói gì sai

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Tốt nhất đừng có gắn thêm cái gì hết các bác ah. Theo em thấy để tiền độ thêm vài cái air bag cho xe của mình có hay hơn không?

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: fgtambmw

Trích đoạn: Mr.Thiet

Bác Thiết hiểu sai rồi, cái bác nói là đèn sương mù hay còn gọi là
đèn cản, thường nằm ngay dưới đèn trước, còn đèn gầm là mấy cái đèn xanh xanh đỏ đỏ cho thằng nhỏ nó mừng nằm trong gầm xe, fát ánh sáng thẳng xuống đường, giống trong mấy fim đua xe có đó
Sory nếu có:D nói gì sai
Ồ...Thế ạ,mình cứ nghĩ đèn gầm theo đúng nghĩa của xe quân sự thời chiến vẫn dùng.Lạc hậu quá,lạc hậu quá!!!

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: honam

chả để làm gì, sao bác hay có mấy cái sáng kiến NẠ thế nhỉ?làm gương cụp rồi lại đèn gầm, vậy Bác đã độ hết nội thất chưa? xe bác đã làm gì rồi nói đi tôi tư vấn cách độ xe cho hơn là bác cứ nhìn xe người khác rồi lại muốn lắp cho mình. Chân tình đấy

Ch­ưa có nhà tài trợ chính.
Có nhà tài trợ thì em đã cho nó bọc thép giống mấy chiếc ở Trung Đông rồi

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

@PVT: em khuyên bác, Innova cao nhồng, bác gắn đèn gầm vào nhìn không hợp đâu, kỳ lém.