PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
RE: INNOVA HAY KIA CARNIVAL

Phải xem cả chứ bác, nhỡ lúc bác chán nó bác bán để đổi cái khác ác chiến hơn thì sao:D TOY Sienna chẳng hạn

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: danghongphuc

Trích đoạn: huunhankt

MUA IN ĐI. XE HÀN QUỐC KO BẰNG XE NHẬT ĐÂU
Đúng tất cả, chỉ sai trong việc chọn IN hay Carnivan, 2 thằng này em được ngồi cả rùi, đánh giá chung nhất là Carn hơn Inn, bên 10 bên 7 ( ít nhất chạy đầm hơn, xe to hơn, rộng rải hơn......nhưng lại khó bán hơn, mất giá nhiều hơn và uống xăng cũng nhiều hơn)! Tốt nhất là mua Carn rùi sau đó thay logo của TO vào (loại Sienna ý):D

Như vậy theo ý bác là : Carn cùng đẳng cấp với Sienna rồi ....

:D:D

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53

Trích đoạn: thanhld

Trích đoạn: danghongphuc

Trích đoạn: huunhankt

MUA IN ĐI. XE HÀN QUỐC KO BẰNG XE NHẬT ĐÂU
Đúng tất cả, chỉ sai trong việc chọn IN hay Carnivan, 2 thằng này em được ngồi cả rùi, đánh giá chung nhất là Carn hơn Inn, bên 10 bên 7 ( ít nhất chạy đầm hơn, xe to hơn, rộng rải hơn......nhưng lại khó bán hơn, mất giá nhiều hơn và uống xăng cũng nhiều hơn)! Tốt nhất là mua Carn rùi sau đó thay logo của TO vào (loại Sienna ý):D

Như vậy theo ý bác là : Carn cùng đẳng cấp với Sienna rồi ....

:D:D
bóc mác KIA dán CADILAC đi vì xe này to và thô giống xe mẽo thế là ngang hàng Mẽo

Hạng B2
23/2/05
257
16
18

Khi đi du lịch với gia đình khoảng 7 người, mỗi người cao trên 1,75m, nặng trên 70kg lúc đó Bác mới thấy giá trị của Car so với Ỉn.
Riêng em, em chọn Car vì đã và đang sử dụng nó rồi. Hàng ghế thứ 3 ngồi rất thoải mái thậm chí đối với người nào cao trên 1,75m (khó thấy ở Ỉn, grandis, Zace, Everest,..).

Hạng C
27/3/07
512
0
0

Car đi bác ạ , rộng rãi khỏi chê , bác mua xe 7 chỗ mà đôi khi có chuyện 7 người ngồi lên mà nó chật chội thì khổ lắm .

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: longldv

Khi đi du lịch với gia đình khoảng 7 người, mỗi người cao trên 1,75m, nặng trên 70kg lúc đó Bác mới thấy giá trị của Car so với Ỉn.
Riêng em, em chọn Car vì đã và đang sử dụng nó rồi. Hàng ghế thứ 3 ngồi rất thoải mái thậm chí đối với người nào cao trên 1,75m (khó thấy ở Ỉn, grandis, Zace, Everest,..).
Nhưng đi 8 người thì biết tay nhau :D. Hoặc là đi 7 gặp 1 bạn thân đi nhờ.
Với lại hơi hao xăng à nha 15L/100Km. Đã kiểm nghiệm

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Trích đoạn: longldv

Gia đình VN nào mà 7 người cao trên 1m75 thì chắc trong đội bóng rổ hay chắc lai Mỹ ...

Hạng C
13/9/07
676
0
16
hà nôi
dantri.com.vn

em khuyên bác nên chọn inova vì nó là chiếc xe toàn cầu nó cũng mang đầy đủ tiện nghi của một chiếc xe gia đinh đấy chứ .

Hạng D

Trích đoạn: truong821988

Carnival : nội thất tốt , rộng rãi , xác nặng , vỏ dày , hao xăng , thương hiệu ko ngon lắm
Innova : nội thất tương đối , ko rộng rãi lắm nhưng tạm được, xác nhẹ , vỏ mỏng , khi bị hun nhẹ thì em nó móp méo trong xí gái , tiết kiệm nhiên liệu , thương hiệu TT là số 1 :D:)
Người Việt mình hay thế đấy cứ để cái thương hiệu nó móc cho cạn túi vẩn chưa chịu thôi tôi xin có vài í này nhé
1- Dùng tay trái ẩy vào In tay phải vào Car "Thân xe hay cửa xe đều được" có nghĩa là chấp In bằng tay trái
2- Chay vào một đoạn cua với tốc độ khoản 90 - 100 km
3- Vào một đoạn dường sấu hay đoạn đường co nhiều gờ giãm tốc cũng Oki
Chỉ cần ba vấn đề này thui Bạn sẻ biết mình nên chon xe gì ngay

Hạng C
28/7/07
534
41
28

em cũng mới lấy innova được mấy hôm , rất hài lòng