Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: innova thực sự là gì?

bác puma ... và các bác đã lỡ mua In nó và ... khóc ... :D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Em rất ghét TOY, nhưng em thấy phê phán INO như vậy là không hợp lý lắm. So với Zace thì INO thật sự vượt trội, Nội thất của INO cũng khá đẹp, trang bị cũng tiêu chuẩn, so với thị trường mình thì cũng được chứ bác. Em nghĩ nói INO không đẹp là đúng, nhưng bảo nó xấu thì không công bằng. Nhất là nội thất thì INO đẹp hơn một số xe cùng loại như Hilander, Jolie, FE

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Em rất ghét TOY, nhưng em thấy phê phán INO như vậy là không hợp lý lắm. So với Zace thì INO thật sự vượt trội, Nội thất của INO cũng khá đẹp, trang bị cũng tiêu chuẩn, so với thị trường mình thì cũng được chứ bác. Em nghĩ nói INO không đẹp là đúng, nhưng bảo nó xấu thì không công bằng. Nhất là nội thất thì INO đẹp hơn một số xe cùng loại như Hilander, Jolie, FE
bác so sánh INO với Hilander là không đúng rồi, it ra nội thất em nó còn đẹp hơn Ino nhiều chứ.nhưng công nhận Toy có hệ thống marketing thị trường tốt thât, nếu sử dụng thuật ngữ trong marketing thì người ta nói Toy là người biết các dùng "Định Vị" giỏi nhất mà em thấy. nhìn về tổng thể Ino trông hơi cao nhưng các pác thử ngó xe của bác Lengkeng xem tuyệt vời lắm đó.

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Em chẳng thích tranh luận vì cứ tranh luận là em lại muốn cãi nhau ngay :D :D
Nhưng thực sự có những bác chưa bao giờ đi ô tô nói chung và cụ thể là Innova nói riêng :(

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Ở VN thì Innova còn khi ra thị trường Âu Châu thì nó lên hàng Previa... Vì tiêu chuẩn Âu Châu nó khắc khe hơn bên mình. Mà bác thử nghĩ xem giá chiếc Previa 2006 bao nhiêu? Nếu rẻ thì em múc ngay không lăn tăn tí nào??? Mặc dù biết với số tiền em tậu con Innova nếu mà ở bên Mẽo thì em sẽ sắm được cả con Bi. Vậy sao bác không qua bên Mẽo mà sống? Bác mua được con Bi mà chạy?
Còn bác so sánh Gran với Ino hả? Diễn đàn này đã nói nhiều rồi! Ai mà so sánh Sedan với MPV????
Còn nữa nếu giá Gran còn 30k = giá Ino thì em sẽ làm Lê Văn Tám đốt cháy cái kho của Toy cho Bác xem. Bác cứ bảo thằng Gran giảm giá đi rồi bác hãy nói.
Nói thật em thấy tất cả xe LD đều đểu cả? Chỉ vì lợi nhuận thôi! Nhưng đó là công việc kinh doanh của họ, nếu các bác làm các bác có khi còn hơn họ! Cho em xin lỗi bác nào làm ở LD nhé. Nhưng đó là công việc buộc họ phải làm vậy.
Bác nào chỉ cho em hiện tại có chiếc MPV nào giá<30k mà tốt hơn thằng Ino không ạ?

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Ah! Em quên tính edit nhưng là ý khác! Em hổng phải câu bài đâu nhé
Nếu nó quảng cáo mà đúng với những gì nó nói thì đâu gọi là quảng CÁO phải gọi là quảng GÀ chứ?
Ông Giám Đốc cty em vừa tậu con Previa 2006 tại Đài Loan với giá 49k$. Nếu nhập về VN thì bao nhiêu các bác nhỉ? Bác nào tính hộ em cái?(Xe tuyệt vời không chê vào đâu được cửa sau trượt....)
Nếu bác có chửi thì chửi cái 9 sách đánh thuế giùm em cái chứ em mặn con Pre này lắm mà nhập không nổi, lại phí nữa

Tập Lái
5/11/05
17
0
0
The Milky Way

Trích đoạn: puma.com

Diễn đàn này đã nói nhiều rồi! Ai mà so sánh Sedan với MPV????

[8|]

Bác nào chỉ cho em hiện tại có chiếc MPV nào giá<30k mà tốt hơn thằng Ino không ạ?

Premacy: 22.7K + VAT.

Hạng B2
24/6/05
141
32
28

Bác Puma : Em e là Lê Văn Tám là nhân vật hư cấu chứ không có thật ngoài đời cho nên sẽ không có việc kho TO bị cháy :D:D.
Em đồng ý với các bác là tiền nào của ấy thôi & đúng như em dự đoán, hiện nay đã có " TAXI INNOVA " trên đường rồi.
Điều đó chứng minh là " xe của TO thì lúc nào cũng là bền, rẻ, đẹp của đại đa số người tiêu dùng Việt Nam nhưng số đông thì không phải lúc nào cũng luôn luôn đúng " . Có phải không ạ ???

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48

Trích đoạn: lengkeng

Nhưng thực sự có những bác chưa bao giờ đi ô tô nói chung và cụ thể là Innova nói riêng :(

Chưa có xe thì không có quyền được phát biểu ý kiến của mình hả bác ???:(:(
Bác vi phạm nhân quyền rồi ...
Nhiều người không có xe, nhưng hiểu biết về xe hơi bị sâu và rộng đó bác .

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

tóm lại ai thích Innova thì cứ ín nó vào :D:D:D riêng em thì thấy Innova là dòng xe AUV dành cho các nước đang phất :D phù hợp với địa hình, đường xá đang thời kỳ ...hội nhập! sản xuất theo tiêu chuẩn Asean và quảng cáo theo kiểu Toyota
cho nên bác nào thích chiến lược toàn cầu thì cứ yên tâm mua Innova (còn các Hãng xe khác đang sản xuất theo chiến lược Tiểu Cầu:mad:)

Status
Không mở trả lời sau này.