Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: innova thực sự là gì?

Trích đoạn: Mini

Trích đoạn: puma.com

Diễn đàn này đã nói nhiều rồi! Ai mà so sánh Sedan với MPV????

[8|]

Bác nào chỉ cho em hiện tại có chiếc MPV nào giá<30k mà tốt hơn thằng Ino không ạ?

Premacy: 22.7K + VAT.
Em nói thật Premacy em đã đi rồi, ngồi 6 người là nhét hết vào, còn xe chạy thì ngon hơn Inn nhiều đó là điều chắc chắn. Bác thử nhét 8 người vào chạy xem có ngon hơn thằng Inno không?

Tập Lái
25/6/05
18
0
0

Nếu Inno thêm loại có số tự động với giá tăng thêm khoảng 2k tôi sẽ mua ngay, tôi chắc nhiều bác cũng sẽ quyết định như tôi.

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Bác đọc kỹ lại đi, em ko động đến có xe hay ko mà còn tệ hơn là chưa đi ô tô bao giờ :(

Trích đoạn: profi

Trích đoạn: lengkeng

Nhưng thực sự có những bác chưa bao giờ đi ô tô nói chung và cụ thể là Innova nói riêng :(

Chưa có xe thì không có quyền được phát biểu ý kiến của mình hả bác ???:(:(
Bác vi phạm nhân quyền rồi ...
Nhiều người không có xe, nhưng hiểu biết về xe hơi bị sâu và rộng đó bác .

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Bác nói đúng quá... nhiều người quen em đều bảo như vậy.... :mad:

Trích đoạn: NamKhanh@

Nếu Inno thêm loại có số tự động với giá tăng thêm khoảng 2k tôi sẽ mua ngay, tôi chắc nhiều bác cũng sẽ quyết định như tôi.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Bác léng phéng, em cũng khoái Ịn vào nó lém mà không có xiền, chúc mừng bác cưới vợ 2 còn ...gin, bao giờ bác rửa xe đấy ...:D

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48

@lengkeng: Em cũng ứ đi xe bao giờ:D:D:D Dưng mà ngày nào em cũng lái xe trên O S, rồi học hỏi ở các nơi khác, nên em cũng hiểu đôi chút về xe . Chắc trên 4rum này, người như em cũng không ít đâu nhỉ .

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: puma.com

Em nói thật Premacy em đã đi rồi, ngồi 6 người là nhét hết vào, còn xe chạy thì ngon hơn Inn nhiều đó là điều chắc chắn. Bác thử nhét 8 người vào chạy xem có ngon hơn thằng Inno không?

Ý của bác Puma muốn nói rằng Inno rộng rãi hoặc máy mạnh hơn pre phải ko?????? 2 điều trên đâu nói lên giá trị và đẳng cấp của 1 chiếc xe đâu bác???

Bác đọc kỹ lại đi, em ko động đến có xe hay ko mà còn tệ hơn là chưa đi ô tô bao giờ

@bác lengkeng: Iem nghĩ có rất nhiều người chưa lái inno bao giờ thậm chí chưa ngồi thử trên chiếc inno bao giờ (chẳng hạn như em) nhưng họ cũng có quyền phát biểu những hiểu biết của mình

Bác nói có mem OS chưa đi ôtô bao giờ (xe buýt, xe khách, xe đưa rước công nhân, xe mượn .......được ko bác???) thì quả thật bác cùng chiếc inno của mình quá ... tinh tướng :mad::mad::mad:

Ý kiến của iem cho topic này: Xe inno quá được trong tầm giá 30K. Bác nào nói quảng cáo inno "toàn cầu" chỉ xuất hiện trên kênh thông tin báo chí ở VN để lừa bịp dân mình là ....... hoàn toàn sai :D:D, iem đã từng xem mẫu quảng cáo inno i chang như vậy trên tivi ở Mã Lai

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

@mienhinh... bác biết dạo này anh em Hà Nội tụ họp ở đâu ko?
@profi.... Ý em nói là có 1 số người thấy người ta chê cũng vào chê theo thôi mà thực sự không biết là minh đang nói cái gì :mad:

Tập Lái
20/1/06
36
2
0

Trích đoạn: xdhungviet

Được quảng cáo như chiếc xe nằm trong chiến lược toàn cầu của Toy, nhung thực tế innova không có mặt tại thị trường Bắc Mỹ và âu châu mà chỉ có mặt tại châu Á, một lần nữa Toy đã thành công trong việc quảng cáo đánh lừa khách hàng Việt nam, chiếc xe thực sự là một sự tiết giản đến mức không chấp nhận được so với dòng xe cùng loại , về thiết kế thì rõ ràng là một bước đi quá vội của Toy để ra kịp sản phẩm mới, chiều cao gầm xe quá lớn, bế ngang hẹp, cụm đèn phía sau thiết kế theo kiểu cổ điển, các góc cạnh được vát theo trào lưu mới một cách thiếu thẩm mỹ , có thề gọi là xe Zace giai đoạn mới,, thật buồn là có gần 1000 khách hàng VN vội vàng mua xe này mà không nhìn ra mình mua một sản phẩm cấp thấp của Toy( dĩ nhiên giá xe cũng thấp và chúng ta không bàn đến giá thành), đơn giản hơn, chỉ cần so sánh với Grandis hay các dòng xe khác của Toy như sienna, previa...bạn sẽ thấy rất rõ sự lạc hậu về thiết kế. Bạn nào có ý định mua xe này thì cũng nên cân nhắc cho kỷ nhé.
Thằng cha này vào tương 1 bài , thấy mọi ngưòi chửi ghê quá , lặn luôn , để lại các bác cãi nhau , em xin can
Không hiểu cái thằng này nó thiết kế được cái gì chưa hay có bằng duyệt thiết kế ở hãng xe nào mà mở miệng ra chê bai ghê quá ,

Tập Lái
15/3/06
22
0
0
Hà Nội

em đã lái thử INNOVA rồi (em mới biết lái xe)
- cảm giác dễ điều khiển, tầm nhìn thoáng, có bác nào chê cái cần số hơi dài nhưng thực chất nó rất đúng tầm tay của em
- nội thất khá đẹp so với các hạng xe cùng loại
- ngoại thất với em không đẹp cho dù có độ đến đâu cũng vẫn thế
- giá dứoi 30k là hợp lý
- phù hợp cho gia đình và kinh doanh vận chuyển hành khách

+ ở việt nam chẳng có ai ngu khi bỏ tiền ra mua 1 cái xe oto cả, cho dù nó là loại xe nào đi chăng nữa

Status
Không mở trả lời sau này.