Hạng B2
17/9/05
109
0
16
RE: Isuzu V-spec

Các bác cho em xin giá mấy con xe 7 chỗ của Isuzu với. CHo em xin địa chỉ của sâu zum trong Sài Gềnh luôn, đến xem thế nào mà các bác khen kinh quá. Mà em nghe nói mấy con chạy máy dầu này nếu hơi cũ cũ là đi đăng kiểm khó lắm đúng ko ạ (ra khói đen - ô nhiễm MT)?

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Theo như em thấy (ngoài đường) thì sau 1 thời gian Xtreme-VSpec làm mưa làm gió, khi Everest ra thì 2lander im hơi lặng tiếng, đến khi Innova ra thì...2lander gần như "anh chỉ bít câm nín nghe tiếng em khóc" lun :D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Cũng đúng Vivu ạ, nhưng bây giờ dầu lên nên chắc Isuzu sẽ bán đỡ hơn, hy vọng "Xăng chỉ biết câm nín nghe tiếng Dầu hú" :D:D
Trích đoạn: vivu

Theo như em thấy (ngoài đường) thì sau 1 thời gian Xtreme-VSpec làm mưa làm gió, khi Everest ra thì 2lander im hơi lặng tiếng, đến khi Innova ra thì...2lander gần như "anh chỉ bít câm nín nghe tiếng em khóc" lun :D

Hạng B2
8/8/04
133
0
0
43

Trích đoạn: VTA1201

Các bác cho em xin giá mấy con xe 7 chỗ của Isuzu với. CHo em xin địa chỉ của sâu zum trong Sài Gềnh luôn, đến xem thế nào mà các bác khen kinh quá. Mà em nghe nói mấy con chạy máy dầu này nếu hơi cũ cũ là đi đăng kiểm khó lắm đúng ko ạ (ra khói đen - ô nhiễm MT)?

Show room của nó ở tầng dưới của Parkson bác ạ

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

@VTA 1201:Bác vào link này xem IH nhé,đọc hướng dẫn trong trang web để tìm các đại lý củ nó.
http://www.isuzu-vietnam.com/dealers.asp

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

em xin góp tý ý cò : nếu mua xe về để kinh doanh hoặc chạy dịch vụ thì hãy mua máy dầu cho kinh tế , còn nếu như để sử dụng cho gia đình thì không nên mua xe dầu vì nó không tiết kiệm được nhiều lắm mà chạy thì ồn và rung ,nhất là những lúc chạy chậm hoặc dừng lại , ga lại không bốc bằng xe xăng được , sau này bán lại chắc cũng khó hơn và có thể sẽ lỗ nhiều hơn so với xe xăng . Tính cho kỹ lại thì tiết kiệm được ít tiền xăng nhưng khi bán lại thì lại lỗ nhiều thành ra huề cả làng luôn , mà chạy lại không sướng (khoản này lỗ). chung quy mua xe dầu thua mua xe xăng ! (ý kiến của riêng em )

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Cơ quan em đang chuẩn bị mua một em Hilander hay Everest. Bác Tổng ( GĐ) thì nói Hilander, em thì Everest. Những sau khi nghe các bác nói em thích HiLander quá. Tiện thể hỏi bác Fansoto và các bác mới mua xe HiLander luôn:
_Giá của Extreme và V-Spec số tay có kì kèo trả giá được không? Giảm được nhiêu?
_Khi mua, Isuzu có tặng cái gì không? vd như DVD, chìa khóa điều khiển từ xa hay cái gì gì đó không?
_Xe của bác Fansoto là số tự động, uống bao nhiêu?

Cảm ơn các bác.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Mua Hi lander đi bác, mính đang chạy đây, rất bền, rất tiết kiệm và rất ... rung, ồn. Có điều đời sau thì giảm ồn tốt hơn, nhưng rung vẫn thế.
Mua Hilander giá thời điểm này khá tốt, có thể giảm 6k (vâng 6k!!!) cho em Extreme bác ạ (theo lời sale ở Showroom Lê Thánh Tôn), bác mua MT mà chạy, AT nhàn nhưng chán lắm, lại không bốc.
Isuzu đang khuyến mại rất mạnh, DVD hay remote đều không khuyến mãi mà là đương nhiên có bác ạ, :D:D
Theo em nếu bác không kén quá thì mua em này là ok về độ bền và giá cả, thời điểm này còn cho 3 năm miễn phí (bác xem báo)...
Em đang chạy Hi lander chứ không phải sale của nó đâu nhé, chỉ muốn bác bị dại giống em thôi :D:D
Chúc bác mua xe như ý.
FE thì em không khuyên bác vì em không chạy, cũng không ưa Ford :D:D dù em thích dáng và độ êm của FE máy dầu, nhưng theo ngu ý của em, Isuzu sẽ bền hơn Ford bác ạ! :):)

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Bác ơi, showroom ở đường Lê Thánh Tôn tên gì vậy, sao nó giảm nhiều thế, show room ở Hùng Vương giảm có 5k à. Lúc khi mua, mình không lấy 2 cái LCD có được giảm tiền ko? Em nhờ nó báo giá bằng fax nên ko biết.
@NPT : bác nói bác muốn em bị dại giống bác là sao? em ko hiểu. Bác nói số tự động ko bốc bằng số tay là sai? Em thấy mã lực của số tự động là 85 trong khi số tay là 81. Số tự động dùng động cơ Turbo.
Mấy bác cho em hỏi: V-spec và Extreme khác nhau chỗ nào? Em đọc ca tô lô , thấy nó giống nhau y chang.