Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Hôm qua vô chổ vắng em nghe quạt dàn lạnh sau kêu rè rè nhỏ, chạy chút êm, em kg biết trở chứng gì để khắc phục, mong các bác cho chút góp ý.
Vụ này mới căng, đúng 9g15 sáng nay một jolie bóng hồng .. ủa .. bóng đen số 5 cuối quần ngang nhà em, thấy cao nhơn ghế phụ đang alô alô, hồi hộp quớ.
Cũng đúng 9h15, ngay tọa độ này Em bắt gặp một Jolier đang bốc thuốc cho nữ bệnh nhân giữa thanh thiên bạch nhật, em liền vội lấy điện thoại áp vào tai giả vờ như mình đang bận không thấy gì. Căng thật :D

Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
em ở vivo city quận 7, bác qua nhơ gọi em để em ơ nhà số cầm chân cua em 0919một7473một,
-vì mình bận đi vũng tàu,nên từ bây giờ tới thứ 2. ae nào gần bình thạnh..có đi ngang khu vực này..ghé bác @langtu19_vn lấy dùm mình cái van máy lạnh dàn lạnh sau dùm mình dùm nhé,cho mình mượn tạm,đưa lúa thóc cho bác ấy dùm luôn (hay cho stk,mình chuyển 1p là xong)....xin đa tạ và hậu tạ ae nhé...:3dtangtraitim:

Hạng D
19/5/14
4.674
23.232
113
Cũng đúng 9h15, ngay tọa độ này Em bắt gặp một Jolier đang bốc thuốc cho nữ bệnh nhân giữa thanh thiên bạch nhật, em liền vội lấy điện thoại áp vào tai giả vờ như mình đang bận không thấy gì. Căng thật :D
không lẻ...tay thì bốc......còn mắt thì ngó luyên láo ra bên ngoài sao ta

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
-vì mình bận đi vũng tàu,nên từ bây giờ tới thứ 2. ae nào gần bình thạnh..có đi ngang khu vực này..ghé bác @langtu19_vn lấy dùm mình cái van máy lạnh dàn lạnh sau dùm mình dùm nhé,cho mình mượn tạm,đưa lúa thóc cho bác ấy dùm luôn (hay cho stk,mình chuyển 1p là xong)....xin đa tạ và hậu tạ ae nhé...:3dtangtraitim:
Bác yên tâm đi, em giữ cái van cho bác mà, thông tha wa lấy

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Chuyến này đi công tác như mọi khi hả anh @4, chừng nào mới zìa?

• Like
Reactions: tucongvien
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
:3dcuoi: Bốc thuốc là phần sau bác ơi.