Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
sáng mai a ra..chở ông a đi mời thiệp cưới,kết hợp đổi gió,làm vài ve với hải sản luôn....ban đầu định chủ nhật về,nhưng cũng chưa biết nữa...mai a ra alo em ra nhận hàng
Bác Tư đi lượt về coi chừng ktra nồng độ cồn, hình như đoạn QL51. Khều vô 100% luôn đó bác, k sót xe nào vì có bác nào đăng trên Youtube ấy, e mới coi ság nay

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Bác Tư đi lượt về coi chừng ktra nồng độ cồn, hình như đoạn QL51. Khều vô 100% luôn đó bác, k sót xe nào vì có bác nào đăng trên Youtube ấy, e mới coi ság nay
Vụ này lai rai có thiệt nha a Tư, em nghe nói lâu roài, anh tư bảo trọng, chắc làm thí điểm nên lụm xe 4 - 7 chổ kg hà.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Vụ này lai rai có thiệt nha a Tư, em nghe nói lâu roài, anh tư bảo trọng, chắc làm thí điểm nên lụm xe 4 - 7 chổ kg hà.
Bác V-MIT xóm mình đã từng bị phải để con Jolie lại cho mấy ảnh giữ giúp rồi đi xe khách zìa SG, mà Bác ấy bảo trưa uống có 2 lon chờ đến tối mới chạy về mà còn dính đó :D

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Bác V-MIT xóm mình đã từng bị phải để con Jolie lại cho mấy ảnh giữ giúp rồi đi xe khách zìa SG, mà Bác ấy bảo trưa uống có 2 lon chờ đến tối mới chạy về mà còn dính đó :D
Vậy gặp như hôm tất niên mấy chú ấy khó xử nha .
Các bác có cảm nhận chênh lệch 0,2 kg áp suất bơm vỏ xe trước ntn chưa ?

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Vậy gặp như hôm tất niên mấy chú ấy khó xử nha .
Các bác có cảm nhận chênh lệch 0,2 kg áp suất bơm vỏ xe trước ntn chưa ?
Em nghĩ cảm biến áp suất có khi còn nhầm 0,2kg chớ nguời trần mắt thịt sao mà cảm nhận đuợc Bác :). Bữa Bác @langtu nói bơm 2.7kg mà em bơm có 2.5kg à, mấy nay chạy thấy cũng chả thấy êm hơn BS là bao, đuợc cái nhìn mập mạp với gai vỏ đẹp hơn thôi

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Chắc bác tư nên mượn tài xe tải lái qua trạm, bác Tư trèo lên xe tải. Nhưng qua bên kia thì xe của bác có dừg lại k e k biết. Nhiều khi ngồi phê quá ôg xe tải quên đi luôn!:3dcuoi:

Hạng B2
12/6/14
230
792
93
longan
View attachment 618983
Các bác ai có sợi dây phin số 4, sợi dài nhất không để cho em với. Sợi dây của em bị mẻ rồi, trong hãng không bán lẻ mà bán cả bộ 4 dây không ah

Lúc trước em có nghĩ đến và có hỏi người làm rèm cho nhà em, họ nói kiếm không được bộ ray anh ah. Nhưng em mới nghĩ ra cách là kêu họ lấy vải chống nắng, đo cắt theo ô kính rồi kasai các cạnh. Xong dán 2 3 miếng nhỏ ( loại lông lông gì đó, 2 mặt dính với nhau, mấy người bọc nệm hay có) phía trên khung kính và 2 3 miếng trên vải, gặp nắng thì lấy ra dán vô là hết nắng luôn, trời mát thì gỡ ra xếp bỏ cốp. Chắc em chọn phương án đó cho gọn và kinh tế quá:D
Jolie - Chiếc xe thân thiện
Jolie - Chiếc xe thân thiện
cái này hả bác?