Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Anh Tín @vietnhat ơi! Để e mần thí điểm trước cái nha! Anh k chơi startstop pro thì chơi mono cũng được mà!
P/s: nút start chỉ khởi động thôi, còn bộ remote folderkey cũng chỉ để lock mở cửa thôi!:)View attachment 827260
Bác có dùng bi hay led không, nói chung là sài đèn có thêm ballat . rồi bác sẽ lên tiếng tại sao kỳ. Hahahahahah. 1 bác có sài statop cho biết. Hahahaha.

Hạng D
19/5/14
4.674
23.232
113
Em thấy mấy bác xem đâu đâu không hà, chê chuồng gà nhà em chứ gì, cải này em sài 2 năm rồi, hadatsu nè, yêm do nhíp nhão nà không pro nhu5ae phía bắc.

View attachment 827329 View attachment 827330 View attachment 827331
không phải bác ui, cái màu xanh là gồm 2 thành phần, cái của bác 1thành phần, y zin
màu xanh là để chống sốc băng ghế sau, còn đc hay không thì phải kiểm chứng , em đang đặt về và sẽ gắn trong nay mai
Theo mình tưởng tượng thì cái màu xanh sẽ giảm sốc đuôi bớt đi 1/2 hoặc 1/3 so với zin, vì khi xe tưng thì ngay chổ cái khuỷu này nó tác động trước, nó sẽ nhịp 1 cái, sau đó đầu nhíp mới tác động đến thùng xe ,cái này gần giống nguyên lý ròng rọc cứ thêm 1 pully thì lực kéo sẽ giảm đi 1/2

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Bác có dùng bi hay led không, nói chung là sài đèn có thêm ballat . rồi bác sẽ lên tiếng tại sao kỳ. Hahahahahah. 1 bác có sài statop cho biết. Hahahaha.
E xài bi nhưng là led, và k có ballast. Rồi sao bác?bác có thể giải thít e nghe k?:D

• Like
Reactions: Hai1985 and Lacnhat
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
không phải bác ui, cái màu xanh là gồm 2 thành phần, cái của bác 1thành phần, y zin
màu xanh là để chống sốc băng ghế sau, còn đc hay không thì phải kiểm chứng , em đang đặt về và sẽ gắn trong nay mai
Theo mình tưởng tượng thì cái màu xanh sẽ giảm sốc đuôi bớt đi 1/2 hoặc 1/3 so với zin, cái này gần giống nguyên lý ròng rọc cứ thêm 1 pully thì lực kéo sẽ giảm đi 1/2
Hihihihi đã nói là không pro như cái màu xanh mà, cai màu xanh co 2 phần, chắc là ngon hơn rồi , hiệu quả thì bác cứ thử, em thì thấy xe em độ thông thuyền hong thua bác nào nhíp độn hết, nhung do nhíp nhảo nên không tưng nhiều như nhíp zin, xe em cũng ít full tải nên lấy êm là chính.