Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
mấy đại ca cho em hỏi vụ này cái...em mua bi gầm của 1 hãng,mà em sài bóng và ballast của hãng khác có được ko vậy..dĩ nhiên là phải đúng chân..
-ví dụ em mua bi GTR (bi này sài bóng D2H) rồi em mua bóng D2H và ballast của aozoom gắn có được ko..
Hên sui nhe anh mình :eek:!
Lúc trước xe bxc em mua bi 3inch giống cặp bi của anh Lò, xài bi bóng balat nguyên bộ thì đường cắt oke
Nhưng khi gắn cặp led 2 màu nhờ anh Phong mua giúp thì as ko ra ôn gì hết như đèn dầu:eek:
Vì thằng em thấy em gắn bi phicar 3inch và cặp led nhờ anh Phong mua giúp thì hợp
Gắn qua bi kia thì ko phù hợp dù cũng đúng chưng giò cẳngo_O
Chúc anh mình hên:(:(.............:(
Theo suy đoán của riêng em thì tim bóng và bi phải đúng tiêu cự, còn vấn đề chuyên môn chiên sâu nhờ cao nhưng cú tiếp:oops:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: honghaiht2002
Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
Lúc trước xe bxc em mua bi 3inch giống cặp bi của anh Lò, xài bi bóng balat nguyên bộ thì đường cắt oke
Nhưng khi gắn cặp led 2 màu nhờ anh Phong mua giúp thì as ko ra ôn gì hết như đèn dầu:eek:
Vì thằng em thấy em gắn bi phicar 3inch và cặp led nhờ anh Phong mua giúp thì hợp
Yda..? Xóm này là xóm jolier yêu cầu zingơr về xóm zingơr chơi kìa:cool::cool::cool:

Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
Theo suy đoán của riêng em thì tim bóng và bi phải đúng tiêu cự, còn vấn đề chuyên môn chiên sâu nhờ cao nhưng cú tiếp:oops:
ngộ hén..như đèn pha zin xe mình thì xài bóng nào h4 chả được..haizz..

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Vì vậy mới có chiện:p
Thằng em thấy em gắn bi phicar 3inch với led thấy khoái quá nên nhờ em mua led giống vậy chưng giò giống y gắn qua thấy ói:p, biết đâu anh mình hên giống em thì sao:p....

• Haha
Reactions: honghaiht2002
Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
tồ lô tồ lô..cho ra đảo nghỉ mát à nha..:cool:
Diệt Nam mình em chỉ biết có duy nhất ở Cần Giờ, có chi nhánh thứ 2 nữa ha anh mình?:eek:, em nghĩ đảo này chắc mới khánh thành do ở Cần Giờ quá tải hi anh mình quơ:eek:o_Oo_O....:p..o_O