Hạng B2
19/4/17
379
1.026
93
45
Q.Thủ Đức
Hên sui nhe anh mình :eek:!
Lúc trước xe bxc em mua bi 3inch giống cặp bi của anh Lò, xài bi bóng balat nguyên bộ thì đường cắt oke
Nhưng khi gắn cặp led 2 màu nhờ anh Phong mua giúp thì as ko ra ôn gì hết như đèn dầu:eek:
Vì thằng em thấy em gắn bi phicar 3inch và cặp led nhờ anh Phong mua giúp thì hợp
Gắn qua bi kia thì ko phù hợp dù cũng đúng chưng giò cẳngo_O
Chúc anh mình hên:(:(.............:(
Theo suy đoán của riêng em thì tim bóng và bi phải đúng tiêu cự, còn vấn đề chuyên môn chiên sâu nhờ cao nhưng cú tiếp:oops:
Lâu rồi, hôm nay mới thấy Đậu đen xuất hiện :):p:D

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Hôm bữa em nghe bác langtu nói canh lửa bằng súng gì đấy! Ko biết khu vực q12 hay lân cận gần gần có gara nào có súng canh ko? Em toàn thấy thợ canh bằng mắt và tai ko ah!
Em muốn canh 1 lần xem chạy nó ra răng

Hạng B2
21/7/14
414
1.248
93
Bà Hom Quận 6
Các Bác cho em hỏi xe em cửa kính sau bên tài kính không lên xuống được, cách thay motor kính như thế nào và mua hay sửa moto đó ở đâu vậy các Bác chỉ giúp em với...củm ơn...các Bác nhiều..nhiều...

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Hôm bữa em nghe bác langtu nói canh lửa bằng súng gì đấy! Ko biết khu vực q12 hay lân cận gần gần có gara nào có súng canh ko? Em toàn thấy thợ canh bằng mắt và tai ko ah!
Em muốn canh 1 lần xem chạy nó ra răng
Khu vực aeomall bình tân địa bàn bác scrlinh hình như có gara bác Trọng hay bác hỏi chổ bác chiến có canh lửa bằng súng ko,

Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
Các Bác cho em hỏi xe em cửa kính sau bên tài kính không lên xuống được, cách thay motor kính như thế nào và mua hay sửa moto đó ở đâu vậy các Bác chỉ giúp em với...củm ơn...các Bác nhiều..nhiều...
Bác có thay mới thì cho em xin bộ củ, em đang theo dự an thay banh xe ray trượt

• Haha
Reactions: honghaiht2002
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
moter lên kính thường ít hư lắm, vì em nhận 1 cái bảo là chết, về mở ra nắn cái phíp lại, thế là nó chạy phà phà. tháo tapbi cửa ra, gở bao nylon, tháo 5-6 con ốc đở bệ , 2 ốc gắn kính vào bệ, gở jack lấy ra , nói chung cũng hơi khoai à nha.

• Like
Hạng B2
10/11/14
157
393
63
45
Tháo núm công tắc len xuong kính sau, vệ sinh cái miếng tiếp xúc bằng đồng là hết

• Like
Hạng D
17/2/10
4.143
11.741
113
moter lên kính thường ít hư lắm, vì em nhận 1 cái bảo là chết, về mở ra nắn cái phíp lại, thế là nó chạy phà phà. tháo tapbi cửa ra, gở bao nylon, tháo 5-6 con ốc đở bệ , 2 ốc gắn kính vào bệ, gở jack lấy ra , nói chung cũng hơi khoai à nha.
Cẩn thận đừng để rớt kính, rớt kính là có kính mới

• Haha
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Tiệm điện làm kính xe em phải hai người nha bác gì ơi, dân chuyên nghiệp làm thấy gọn, ăn rơ nhịp nhàng. Em đứng nhìn hai chú thợ ráp kính, nếu em làm ở nhà dễ có kính mới lắm đa.

• Haha