Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Các Bác cho em hỏi xe em cửa kính sau bên tài kính không lên xuống được, cách thay motor kính như thế nào và mua hay sửa moto đó ở đâu vậy các Bác chỉ giúp em với...củm ơn...các Bác nhiều..nhiều...
Ngay ngã ba HG và đường 23 khu BP có tiệm điện Lê Vạn lâu đời, nếu cần bác tham khảo, em làm điện xe tại đây.

• Like
Reactions: honghaiht2002
Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
Hôm bữa em nghe bác langtu nói canh lửa bằng súng gì đấy! Ko biết khu vực q12 hay lân cận gần gần có gara nào có súng canh ko? Em toàn thấy thợ canh bằng mắt và tai ko ah!
Em muốn canh 1 lần xem chạy nó ra răng
hỏi ông y tế

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Các Bác cho em hỏi xe em cửa kính sau bên tài kính không lên xuống được, cách thay motor kính như thế nào và mua hay sửa moto đó ở đâu vậy các Bác chỉ giúp em với...củm ơn...các Bác nhiều..nhiều...
Cái này thợ điện gara nào cũng mần được anh! Lúc trước cửa bên phụ trước xe ông già bấm 2 nút bên tài, bên phụ cũng ko ăn, thợ tháo cái motor kính ra hàn lại cái mạch gì đấy em ko rõ( dù 2 cái dây nguồn cái còn dính trên motor kính), xong ổng thử vô cái bình xe nó chạy è è, lấp vào ngon cơm lụm 3 xị ngon ơ:p

• Like
Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Khu vực aeomall bình tân địa bàn bác scrlinh hình như có gara bác Trọng hay bác hỏi chổ bác chiến có canh lửa bằng súng ko,
Bác Trọng ko có súng lửa chỉ mỗi cây súng nước:eek:, bác chiến em ko biết có súng lửa ko hay cũng là súng nước:p
Để em hỏi ông sa tế

• Haha
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Tiệm điện làm kính xe em phải hai người nha bác gì ơi, dân chuyên nghiệp làm thấy gọn, ăn rơ nhịp nhàng. Em đứng nhìn hai chú thợ ráp kính, nếu em làm ở nhà dễ có kính mới lắm đa.
Ơn giời. kèm theo may mắn. em đã 1 mình.xử lý ray. moter tổng cộng 3 cửa. và rất xui là chưa có kính mới. buồn ghê nơi. hichichic.
cứ mạnh dạn làm thử đi. ngó nghiên kỹ không sao đâu ạ. ta làm không xong thì gọi thợ. hihihi

• Haha
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Ơn giời. kèm theo may mắn. em đã 1 mình.xử lý ray. moter tổng cộng 3 cửa. và rất xui là chưa có kính mới. buồn ghê nơi. hichichic.
cứ mạnh dạn làm thử đi. ngó nghiên kỹ không sao đâu ạ. ta làm không xong thì gọi thợ. hihihi
Em cũng tính mần thử coi sao trăng gì, xui bể kính là một chiện, kêu thợ vô thợ hỏi lí do nào ra dzậy, ..... chậc ..... chậc..... quê tới rún lun Ấp.

• Haha
Hạng D
29/4/16
1.915
7.828
113
Tiệm điện làm kính xe em phải hai người nha bác gì ơi, dân chuyên nghiệp làm thấy gọn, ăn rơ nhịp nhàng. Em đứng nhìn hai chú thợ ráp kính, nếu em làm ở nhà dễ có kính mới lắm đa.
Kính hông đâu cần hai ngừ đâu, chỉ 1 mình là được, lấy giấy cạc tong, vải lót trong cái cửa, phía dưới cái kính, tháo ra từ từ. Quan trong là qui trình tháo và lắp

• Like