Hạng D
6/3/18
2.827
6.686
113
39
:p:p E mong đc diện kiến các anh. Qua tuần có kèo gốc đa thì e với a @hiepbibi xin 2 slot ạh.
Với lại cho e hỏi, dầu cầu thay phải tháo ốc hết mới xả đc phải ko ah? Rồi vô dầu chỗ nút tròn? (Cạy lỡ bể thì seo) hehe
Khó bể lắm, xui lắm chỉ mẻ thôi, mẻ thì chít silicon, nặng bể thì chơi con tán hàn chết luôn, vặn ốc cứng ngắt xài thiên thu mùa hạo_O

Tập Lái
6/5/19
26
71
26
37
Khó bể lắm, xui lắm chỉ mẻ thôi, mẻ thì chít silicon, nặng bể thì chơi con tán hàn chết luôn, vặn ốc cứng ngắt xài thiên thu mùa hạo_O
Vậy thôi e cứ để thế đi thiên thu nhỉ.

Hạng D
6/3/18
2.827
6.686
113
39
Mấy nay xe ko hư nhưng tề hâm bị hư:eek:
Cấp báo cấp báo, cấp cú....
Đại sư tề hâm đã nghĩ quẩn phẩu thuật chuyển giới thành công:eek:
Jolie đen, jolie bạc, jolie đỏ, jolie màu ghi, jolie trắng, hôm nay chính thức có jolie pê đê:eek:
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Attachments

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Hổm nay ko có xe nào hư, cho em ngoài lề típ: dốt về điện nên đi làm nối ống nước.
View attachment 1935570 View attachment 1935571
Anh mua lon sơn dầu Bạch Tuyết quét lên sơn cái ống thì về lâu dài nó sẽ không bị ăn mòn xùi tróc bên ngoài (như đoạn ống cũ đang bị). Do cái loại ống nước nóng này loại xưa, nó không chịu được tia cực tím của ánh nắng mặt trời chiếu trực tiếp vô nên nó bị vấy á ;).​

Hạng D
6/3/18
2.827
6.686
113
39
Bác ấy sao vậy Hải? Cho anh gửi lời thăm bác ấy nha.
Ko sao anh, còn like chim được,khúc trên còn linh hoạt khúc dưới gặp vấn đề chút:p
Bị sạn thận, mổ nội soi xong rồi anh
Giờ nằm dạ đòi thiếng mới chịu:eek::p

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Ko sao anh, còn like chim được,khúc trên còn linh hoạt khúc dưới gặp vấn đề chút:p
Bị sạn thận, mổ nội soi xong rồi anh
Giờ nằm dạ đòi thiếng mới chịu:eek::p
Chuyện nhỏ như nhổ răng, chúc bác Đôn mau bình phục.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Anh mua lon sơn dầu Bạch Tuyết quét lên sơn cái ống thì về lâu dài nó sẽ không bị ăn mòn xùi tróc bên ngoài (như đoạn ống cũ đang bị). Do cái loại ống nước nóng này loại xưa, nó không chịu được tia cực tím của ánh nắng mặt trời chiếu trực tiếp vô nên nó bị vấy á ;).​
Ống sần sùi do mất tay thợ quét sơn nước lên chống nắng đó chưởng cồn.:p :D ( nhà có hai bà già, nghe giới thiệu thợ vô làm tùm lum, ko giống ai.)

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Hướng dẫn chi tiết dùm em được hông wynh đài, mấy cái đường ống trên nóc nhà em nó cũng bị xì mâu zị á (nhà xây từ 2009). Giờ lấy giấy nhám lên chà sạch bề mặt rồi sơn Bạch Tuyết lại có được hông anh?