Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Ống sần sùi do mất tay thợ quét sơn nước lên chống nắng đó chưởng cồn.:p :D ( nhà có hai bà già, nghe giới thiệu thợ vô làm tùm lum, ko giống ai.)
Này là đúng phương pháp mà sai loại vật liệu roài, phải quét bằng sơn dầu mới có hiệu quả.
Hướng dẫn chi tiết dùm em được hông wynh đài, mấy cái đường ống trên nóc nhà em nó cũng bị xì mâu zị á (nhà xây từ 2009). Giờ lấy giấy nhám lên chà sạch bề mặt rồi sơn Bạch Tuyết lại có được hông anh?
Thử đi, một thợ ống nước chỉ mình và mình làm mấy năm nay thấy hiệu quả ngon lành cành đào, nhưng 1,2 năm phải kiểm tra để quét lại sơn vì sơn nó tróc ra. Muốn chắc ăn ngon lành thì mua phim Vcool kính ô tô quấn quanh đường ống chống tia cực tím :D

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Này là đúng phương pháp mà sai loại vật liệu roài, phải quét bằng sơn dầu mới có hiệu quả.

Thử đi, một thợ ống nước chỉ mình và mình làm mấy năm nay thấy hiệu quả ngon lành cành đào, nhưng 1,2 năm phải kiểm tra để quét lại sơn vì sơn nó tróc ra. Muốn chắc ăn ngon lành thì mua phim Vcool kính ô tô quấn quanh đường ống chống tia cực tím :D
Trực tiếp thi công cho biết: ống lâu năm(2010) đã lão hoá ngoài da, bên trong còn dẽo, nên muốn sơn phải xử lý lớp da bị nắng ăn => chờ cho nó hư thay ống mới rồi sơn, giờ sơn tốn xiền vì sắp hư. ( thợ làm lần đầu cho biết).

Hạng D
29/4/16
1.917
7.852
113
Mấy nay xe ko hư nhưng tề hâm bị hư:eek:
Cấp báo cấp báo, cấp cú....
Đại sư tề hâm đã nghĩ quẩn phẩu thuật chuyển giới thành công:eek:
Jolie đen, jolie bạc, jolie đỏ, jolie màu ghi, jolie trắng, hôm nay chính thức có jolie pê đê:eek:View attachment 1935576
Tời, hỏng lẻ hổm rày đi thái thiệt hả, cọp được chưa?!!!

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu

Em mua lại nhà của ngừ ta, em thấy đường ống cũ thợ có quấn cuộn vkool giống như cái loại quấn ống đồng cho máy lạnh á, nhưng mà lâu ngày nó bị giòn vụn ra rồi cái lớp da của ống ppr cũng bị xì mâu luôn. Để bữa nào đẹp trời em trèo lên nóc nhà mần thử cách của anh xem sao

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Trực tiếp thi công cho biết: ống lâu năm(2010) đã lão hoá ngoài da, bên trong còn dẽo, nên muốn sơn phải xử lý lớp da bị nắng ăn => chờ cho nó hư thay ống mới rồi sơn, giờ sơn tốn xiền vì sắp hư. ( thợ làm lần đầu cho biết).
Em nghe gu gồ quảng cáo là cái ống ppr này 30 năm vẫn chảy tốt. Nhưng mà thôi chịu khó lên bảo dưỡng xem sao, của bền tại người mừ ;)

Hạng D
6/3/18
2.827
6.687
113
39
Tời, hỏng lẻ hổm rày đi thái thiệt hả, cọp được chưa?!!!
Đâu cần qua Thái chi cho cực anh, diệt nam mình làm được tuốt
Hồi em còn 5 sáu tuổi, em thấy ông ngoại làm quài, ngày xưa ông ngoại là trùm nuôi bò, cũng là chuyên phẩu thuật chuyển giới luôn
Ngoại huy động 6 bảy người trong xóm, lấy dây cột con bò nằm xuống lấy 2 khúc gỗ to đập thế là thành pê lê luôn:p
Tề hâm giờ tiên tiến hơn, ko đập mà lấy dây thung cột, đợi 7 lần 7, 49 tự rụng khỏi tốn tiền qua Thái :eek: