Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm
Ê mày coi thối tiền lại tao cái thằng Tí mắc dịch, mày lo ăn nhậu mà chụp hình hỏng thấy tao đâu là seo,.... thối lại ba xị vì ko có ảnh nha kưng :mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Xin lõi @quangnm cấp bản quyền cái
A bị đui sao hả mà không thấy
A bị lé thấy sao mà không mò
Jolie - Chiếc xe thân thiện

Hạng D
29/4/16
1.915
7.828
113
Xe đẹp quá, bác ghé isamco mua 1 dây côn cất vào hộc bí mật sơ cua, chứ lỡ đứt dọc đường ko có đồ thay.
mua sê cua, đứt dọc đường có thay được không, hay phải tốn thêm 2 tịu cú cú. nghi ngờ, thích thì thay lun. mà thay phải hàng gin gin, kỹ thuật mần cũng quan trọng lắm à. mấy tay lên dây chém chém, chứ xe cũng bị hư hoài, có xe hư ngang chân cầu, giữa phia, la làng, hên có đồng bọn cú. côn dây cổ điển nhưng ăn chắc mặc bền. côn đời mới chưa chắc bền nhé, cũng như cái thắng đùm và thắng đĩa vậy, thắng đùm- dây cáp chạy có đứt đâu. thắng đỉa cáp dầu, hư quài.....

• Like
Reactions: Quochuy79
Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Xin chào mấy anh, em xin gia nhập hội.
Em mới lấy con xe che mưa che nắng. Tình hình máy móc ngon lành, lạnh sâu. Gầm đi đường tốt nên chưa thấy kêu ca gì.
Em chạy thì thấy kim công tơ mét nó giật ở tốc độ thấp. Cho em hỏi có phải hỏng dây ctm không và thay giá bao nhiêu ạ.
Nghe nói xe này dùng dây côn. Lỡ đang đi nó đứt thì làm sao mấy anh?
Em cảm ơn!
View attachment 2075951
Mua cuộn kẽm với cái kềm bỏ vào xe, Lỡ bị đứt thì có cọng kẽm cuộc lại, lết về gara.

Hạng B2
19/4/17
379
1.026
93
45
Q.Thủ Đức
mua sê cua, đứt dọc đường có thay được không, hay phải tốn thêm 2 tịu cú cú. nghi ngờ, thích thì thay lun. mà thay phải hàng gin gin, kỹ thuật mần cũng quan trọng lắm à. mấy tay lên dây chém chém, chứ xe cũng bị hư hoài, có xe hư ngang chân cầu, giữa phia, la làng, hên có đồng bọn cú. côn dây cổ điển nhưng ăn chắc mặc bền. côn đời mới chưa chắc bền nhé, cũng như cái thắng đùm và thắng đĩa vậy, thắng đùm- dây cáp chạy có đứt đâu. thắng đỉa cáp dầu, hư quài.....
Đúng rùi, mua cọng gin gin thay vô còn cọng cũ sê cua

• Like
Reactions: KhaVyOTS