Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Xe này dây cam kiêu xè xè
Lòc lạnh có kiêu te te không
úi da, xe con cóc này , tiếng kiu đặt trưng nha, nó mà rù rì thì không đúng tông nha, tiếng pô nó nỗ mạnh mẽ mới PRO, giống xe vespa Sprin á, cứ phải bình bình phịch phịch nó mới đúng hàng nghen !

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Em này chắc sắp sĩ bằng tuổi anh Tứ SinbadView attachment 2083970
Đời cảng vuông là đời sau, ngày xưa bác sĩ hay chạy, trên góc kính chổ dán tem vàng xanh xưa dán hình con rén quấn cái ly sâm banh, xịn hơn zuli chổ không chơi nước máy nhoa, chạy Đà Lạt phẻ, chỉ có quạt máy, chưa có máy lạnh.

Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
Mục ghẻ mới khô mài, ngứa gảy tróc ak, chỉ có xe đèn duôn mới xè xè, lóc mới tê tê:eek::eek: ....zot...:p
Yda..? Vụ án siba to mồm thách thức cá độ thua 2 thùng cọp một con gà thất tính ko chung ko biết mắt cở mà cứ tolo thích liếm ghẻ Miệng thúi xui
Jolie - Chiếc xe thân thiện
kìa :mad::mad::mad:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Hỡi ôi, đất lành chim đậu. Môi trường ô nhiễm ô nhiễm thế này bảo sao các cánh chim đầu đàn, giữa đàn, cuối đàn cứ ngày càng bay cao bay xa bay mất dạng. Chim ơi là chim

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Xe nằm 1 chỗ cũng thay nhớt:p, mới có chương trình giảm án 20 năm, lộn 20% mấy món mau hư tranh thủ trữ hòn hi anh, mình là văn nghệ sĩ xưng ae cho trẻ lâu:D
Nói về nhớt là nhà mình chung vách với đl nhớt, khỏi trữ, còn bình nước mát gan giải độc xanh um có từ hồi đám cứ thằng Đậu tới giờ mới khui, khỏi trữ luôn. Mà xe nằm một chổ nổ máy cho hông mòn vỏ nha. :p:D

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Nói về nhớt là nhà mình chung vách với đl nhớt, khỏi trữ, còn bình nước mát gan giải độc xanh um có từ hồi đám cứ thằng Đậu tới giờ mới khui, khỏi trữ luôn. Mà xe nằm một chổ nổ máy cho hông mòn vỏ nha. :p:D
Hổng phải nói chứ em ghiền thay nhớt lắm, nhà có chiếc xe hơi với dăm chiếc xe máy mà suốt ngày em cứ mong ngóng tói kỳ để được thay nhớt máy. Mỗi lần thay xong lên nổ máy tự nhiên nó thấy rạo rực trong người sao á :D