Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Jolie gắn còi sò Denso

Hạng B2
13/11/10
210
92
28
TP.Hồ Chí Minh
Chả là hôm rồi xe em có gắn cặp còi sò Denso bên bác Phong Nguyễn...thiệt tình là cái còi kêu rất ư là ngon nhưng e bị vấn đề này...có bác nào đang gắn còi loại này tư vấn cho e với...hôm rồi thợ gắn chỉa họng còi lên trên...đi trời khô thì ko sao...gặp mưa lớn hoặc đường ngập là nước tràn vào và còi tịt luôn (mỗi lần như vậy fai tháo ra và trút nước)...hix...mà nếu gắn họng còi chỉa xuống thì loại trừ đc khả năng ứ nước nhưng e không biết có ảnh hưởng ji đến âm vang hay ko...và nếu rửa xe mà xịt gầm ko biết có tèo luôn hay không...bác nào cho e xin ý kiến với...e cảm ơn ạ...(e ko có thời gian chạy qua bác @PHONG NGUYEN nữa...hix hix)

Hạng D
19/10/09
4.758
14.574
113
Tel : 0949999684 .
Chả là hôm rồi xe em có gắn cặp còi sò Denso bên bác Phong Nguyễn...thiệt tình là cái còi kêu rất ư là ngon nhưng e bị vấn đề này...có bác nào đang gắn còi loại này tư vấn cho e với...hôm rồi thợ gắn chỉa họng còi lên trên...đi trời khô thì ko sao...gặp mưa lớn hoặc đường ngập là nước tràn vào và còi tịt luôn (mỗi lần như vậy fai tháo ra và trút nước)...hix...mà nếu gắn họng còi chỉa xuống thì loại trừ đc khả năng ứ nước nhưng e không biết có ảnh hưởng ji đến âm vang hay ko...và nếu rửa xe mà xịt gầm ko biết có tèo luôn hay không...bác nào cho e xin ý kiến với...e cảm ơn ạ...(e ko có thời gian chạy qua bác @PHONG NGUYEN nữa...hix hix)
Lính em lắp cặp còi cho bác đưa họng lên à .Lắp vậy bó tay,kêu em nó đi rửa xe là vừa :3dcuoi:

Hạng B2
13/11/10
210
92
28
TP.Hồ Chí Minh
Hix...bác nhớ xe em không...ủa đi rửa xe là sao bác...chiều mới đi Bến Tre về...mưa lớn với bị tạt nước giờ nó kêu tịt tịt...hix...vậy giờ xử lý sao bác...hay hôm nào e tranh thủ chạy qua bác giúp e phát nha...

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Sò nào vô nước cũng tèo hết bác, cố gắng treo càng cao càng tốt, xe em lội đường Trần Đại Nghĩa bị rồi, về tháo sò ra có con lăng quăng, giờ sm treo sát capô luôn :).

Hạng B2
13/11/10
210
92
28
TP.Hồ Chí Minh
ok bác...trong tuần e sẽ sắp xếp qua bác...cái chú lắp cho em là chú cùng bác hì hục làm cái gạt nước cho e ấy...hihihi...mà chắc sơ suất thôi bác nhắc nhở thôi chứ đừng la chú ấy tội nghịp...

• Like
Reactions: LƠ MÁY BAY
Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Còi sò Denso có hàng lại chưa P ơi? Giao a 1 cặp nhoé.