Hạng B1
17/3/16
55
219
33
Chào các bác
Em mới mua 1 e Jolie mới đây. Xe này nói chung thì cũng dc. Nhưng có điều dàn âm thanh thì chán wa. Xài đầu CD cũ và ko nghe nhạc tốt lắm.
Nay e muốn gắn thêm USB và dây aux để nghe nhạc cho đã. Có điều e ra mấy chỗ làm âm thanh thì 10 chỗ hết 9 chỗ kêu gắn dàn DVD có luôn usb. Giá toàn 4,5tr ko nên e thấy mắc wa. Hàng thì ko biết xuất xứ, chất lượng thế nào. Với lại thời buổi bây giờ có ai nghe nhạc bằng CD hay DVD nữa đâu, cắm vào phone hay chép ra usb nghe mấy bài mình thích là chủ yếu. Hơi sức đâu mà đi mua mấy cái đĩa hay là chép ra đĩa đâu
Chán nhất là mấy ông ngoài Thanh Bình, ai có làm ở mấy chỗ này rồi thì biết chất lượng tệ ntn. E nghe nhiều phàn nàn rồi nhưng nghĩ xe e là xe cỏ chỉ cần gắn kết nối usb, kéo dây aux ra cắm vào dt vào nghe nhạc là dc nên ko wan trọng. Ghé vào rồi thì cạch mặt luôn
Hôm bữa có nghe bác nào nói gắn kết nối usb và kéo dây aux ra để nghe nhạc với sạc điện thoại được mà giá chỉ khoảng mấy trăm thôi mà e kiếm ko thấy thread đó.
Nhân tiện bác nào có dư hay ko dùng đến thì để lại cho e cái CD nào có usb với aux. Loại nào mà gắn dc cho Mitsubishi Jolie là dc
Bác nào biết chỗ nào OK thì chỉ giùm e với nha. Khu vực Bình Thạnh hay Thủ Đức thì càng tốt
E xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chào các bác
Em mới mua 1 e Jolie mới đây. Xe này nói chung thì cũng dc. Nhưng có điều dàn âm thanh thì chán wa. Xài đầu CD cũ và ko nghe nhạc tốt lắm.
Nay e muốn gắn thêm USB và dây aux để nghe nhạc cho đã. Có điều e ra mấy chỗ làm âm thanh thì 10 chỗ hết 9 chỗ kêu gắn dàn DVD có luôn usb. Giá toàn 4,5tr ko nên e thấy mắc wa. Hàng thì ko biết xuất xứ, chất lượng thế nào. Với lại thời buổi bây giờ có ai nghe nhạc bằng CD hay DVD nữa đâu, cắm vào phone hay chép ra usb nghe mấy bài mình thích là chủ yếu. Hơi sức đâu mà đi mua mấy cái đĩa hay là chép ra đĩa đâu
Chán nhất là mấy ông ngoài Thanh Bình, ai có làm ở mấy chỗ này rồi thì biết chất lượng tệ ntn. E nghe nhiều phàn nàn rồi nhưng nghĩ xe e là xe cỏ chỉ cần gắn kết nối usb, kéo dây aux ra cắm vào dt vào nghe nhạc là dc nên ko wan trọng. Ghé vào rồi thì cạch mặt luôn
Hôm bữa có nghe bác nào nói gắn kết nối usb và kéo dây aux ra để nghe nhạc với sạc điện thoại được mà giá chỉ khoảng mấy trăm thôi mà e kiếm ko thấy thread đó.
Bác nào biết chỗ thì chỉ giùm e với nha. Khu vực Bình Thạnh hay Thủ Đức thì càng tốt
E xin cám ơn
về nguyên tắc thì với đầu cơ bản bác không thể nào kéo thêm USB được. nếu có là kéo Aux để nghe nhạc thôi. như vậy muốn có USB thì bác phải thay đầu hoặc gắn thêm một thiết bị giống phát nhạc qua USB và đi vào Aux.
nói chung là em nghĩ nếu đầu cảu bác là CD thì nên lên DDVD có màn hình để gắn camera de.
nếu đầu bác là DVD mà không có usb thì bác nối thêm dây để ra Aux thôi qua cổng video của đầu.
còn cách làm thì rất đơn giản .... bác mua sợi

mở sau đuổi của đầu cấm vào là xong .... nếu tự làm và dây tốt thì cũng không quá 100k

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Chào các bác
Bác nào biết chỗ thì chỉ giùm e với nha. Khu vực Bình Thạnh hay Thủ Đức thì càng tốt
E xin cám ơn
Bác nên thay đầu có USB, thẻ nhớ, và cồng AUX luôn, đặc biệt là USB phải có. Bác ra chợ Đtử mua cái thẻ nhớ 64gb tầm 4 xị nghe bét nhè luôn.
Em còn dư cái đầu chỉ chuyên nghe mấy thứ trên, nhưng là hàng tàu, bác thích thì em cho không. Tiền ship bác chịu.
Còn yêu thích hình ảnh thì mua dòng KOVAN giá rẻ mà có đầy đủ.

Hạng B1
17/3/16
55
219
33
Bác nên thay đầu có USB, thẻ nhớ, và cồng AUX luôn, đặc biệt là USB phải có. Bác ra chợ Đtử mua cái thẻ nhớ 64gb tầm 4 xị nghe bét nhè luôn.
Em còn dư cái đầu chỉ chuyên nghe mấy thứ trên, nhưng là hàng tàu, bác thích thì em cho không. Tiền ship bác chịu.
Còn yêu thích hình ảnh thì mua dòng KOVAN giá rẻ mà có đầy đủ.
E cám ơn bác trước. Có gì bác cho e sdt để e liên lạc cho dễ. E thì toàn nghe nhạc sến hay nhạc nhẹ thôi, có âm thanh nghe cho vui là dc nên ko đòi hỏi ji nhiều đau :))

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
E cám ơn bác trước. Có gì bác cho e sdt để e liên lạc cho dễ. E thì toàn nghe nhạc sến hay nhạc nhẹ thôi, có âm thanh nghe cho vui là dc nên ko đòi hỏi ji nhiều đau :))
thôi thì vậy cho em đi bác Đức
Chắc em nhường cho bác Shin thi nhé bác littlegod.
Số điện thoại của em: 0905 nhất lộc phát lộc từ từ ; không thì bác inbox cho em

Hạng B1
17/3/16
55
219
33
Sdt bác là bao nhiêu vậy. E đọc bác ghi mà ko hiểu T_T
sdt của e 0938132433. Địa chỉ 328/76/10k Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường 25, Bình Thạnh, TPHCM
E cám ơn bác trước và chúc bác sức khoẻ

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Sdt bác là bao nhiêu vậy. E đọc bác ghi mà ko hiểu T_T
sdt của e 0938132433. Địa chỉ 328/76/10k Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường 25, Bình Thạnh, TPHCM
E cám ơn bác trước và chúc bác sức khoẻ
Tuần sau em gửi nhé, tự nhiên sáng đi thì quên, trưa về nhớ, nhưng đi làm lại quên. Híc