B.D
Hạng B1
8/7/04
95
0
0
HN
Nghe đồn sắp có Jolie mới các bác ạ.
Giá 31.200$
Nhưng tôi chưa biết nó khác biệt thế nào?
Có bác nào ở trong đó biết hình dáng nó thế nào cho tôi biết với. bác canthi_td đâu nhể?
Các bác đánh giá sao khi Vinastar đưa ra 1 loạt các sản phẩm mới vào thời điểm này?

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon
RE: Jolie mới

Theo em biết thì nếu hãng Mitsu VN mình mà có tung ra thị trường Jolie mới thì chắc là Jolie giống bên philipines.Tức là hình dáng giống như Jolie hiện tại (2005) Nhưng kích cỡ thì lớn hơn một chút, bánh xe 195/65R15, có hai loại máy : chạy dầu 2.5 và xăng 2.0. Còn nội thất được trang bị thêm những gì thì em vẫn còn đang hoang mang và suy tưởng :D Hy vọng các bác nào biết thì cho AE trong 4r biết thêm nhé, cảm ơn các bác nhiều !:)

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.373
113

Xe Joile mới theo tôi chỉ thay đổi về máy móc chứ nội thất chắc vẫn thế. Ở nước ngoài, Jolie có máy xăng, máy diesel và có cả số tự động. Vinastar chắc sẽ không lắp máy diesel nên nhiều khả năng sẽ đưa ra dòng xe số tự động.

Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn

Tin này nóng hổi đấy. Nhưng theo em biết thì Vinastar xưa nay vẫn thưởng rất kín tiếng về chuyện xe mới mà, thông thường khi nào có xe rồi thì dân tình mới biết. Em hỏi thế là để hỏi các bác xem nguồn tin của bác có tin cậy không? Em lo quá( trước cũng đang nghi nghi:([&o])
Chết em rồi

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.373
113

Trích đoạn: subaru555

Tin này nóng hổi đấy. Nhưng theo em biết thì Vinastar xưa nay vẫn thưởng rất kín tiếng về chuyện xe mới mà, thông thường khi nào có xe rồi thì dân tình mới biết. Em hỏi thế là để hỏi các bác xem nguồn tin của bác có tin cậy không? Em lo quá( trước cũng đang nghi nghi:([&o])
Chết em rồi

Tôi chỉ suy đoán thôi vì hiện nay Jolie ở nước ngoài không có cải tiến gì mới cả. Các model diesel và số tự động đã có được bán ra từ cách đây đến 4 năm nên việc giới thiệu vào Việt Nam không có gì lạ cả.

Phải chăng Vinastar thay đổi cách tiếp thị bằng cách đưa thông tin ra trước để khuấy động thị trường!!! (Grandis đã được thông báo trước đến cả năm còn gì)

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Vina sờ ta đã thay giám đốc tiếp thị hồi trước bằng người khác...

Hạng B2
6/8/05
120
0
0

Theo báo cáo của VAMA, 9 tháng đầu năm Mit sản xuất 2,655 chiếc Jolie bán ra thị trường 1,220 chiếc. Vị chi là còn tồn kho 1,435 chiếc. Nếu tung ra Jolie mới chắc chỉ là Jolie "Surf" thôi các bác à [8D].

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: passion road

Theo báo cáo của VAMA, 9 tháng đầu năm Mit sản xuất 2,655 chiếc Jolie bán ra thị trường 1,220 chiếc. Vị chi là còn tồn kho 1,435 chiếc. Nếu tung ra Jolie mới chắc chỉ là Jolie "Surf" thôi các bác à [8D].

Mỗi tháng đã bán trung bình 135 phẩy 5 chiếc. Như vậy đến khoảng tháng 6 tháng 7 năm 2006 mới bán hết chỗ xe còn tồn, chưa kể xe sản xuất mới. ;)

Hạng B2
11/8/04
217
144
43
HCMC

Sao lại là Jolie "Surf" được. Phải là nimíttịt mới đúng.