Hạng B2
28/5/04
213
1
18
Bưởi Tân Triều đeee
Các bác ơi! Em đang phân vân giữa việc chọn Jolie hay Zace. Mấy bác có thể giúp em chỉ ra ưu điểm và khuyết điểm của hai loại xe này ko? Và em nên chọn chiếc nào giờ hả các bác.

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.373
113
RE: Jolie SS hay Zace GL

Trích đoạn: snoopy274

Các bác ơi! Em đang phân vân giữa việc chọn Jolie hay Zace. Mấy bác có thể giúp em chỉ ra ưu điểm và khuyết điểm của hai loại xe này ko? Và em nên chọn chiếc nào giờ hả các bác.

Vụ này anh em bàn nhiều lắm rồi bác ạ! Bác vào đây xem thêm nhé!
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=113155

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Nếu bác đã hỏi ở mục Mitsu thì nên chọn Jolie! Còn sang bên box To thì có thể chọn Zace. :D:D

Tập Lái

Bác Kienvang nói chuẩn, nếu bác hỏi thế thật khó cho anh em quá!! Em chỉ dám đóng góp mỗi một ý kiến này thôi, nếu bác snoopy274 mà kết em Jolie thì đây là thời điểm tốt nhất để mua Jolie vì có đủ các màu và giá Down khá nhiều. Còn cơ chế ở Toyo thì em cũng ko để ý lắm nhưng quanh đi quẩn lại bác thích em nào hơn thôi !!!!:D

Theo em, Bác nên mượn xe Zace GL & JOLIESS đi thử xem sao[8|]
Theo em, Côn của Zace nhẹ hơn Jolie, còn về kiểu dáng thi Jolie Hoành tráng hơn. Bác có thể chọn Jolie SS Limited mới, trang bị tuyệt vời (So với mức giá): Ghế da, Đầu DVD với màn hình LCD, Bậc lên xuống hai bên, Bảo hiểm đèn sau... Giá Limited 31.020$, Jolie SS 29.700$, em nghĩ Bác nên chọn Limited.
Nếu Bác ở Phía Bắc, gọi cho Bác Samurai, hoặc gọi em Hùng Mitsubishi, Siêu giảm giá cho anh em OS ;)
Mong Bác sớm cưới được vợ :D

Hạng C
19/7/05
593
4
0

@snoopy274

Nếu ae cho ý voi mà vẫn chưa quyết định được thì cứ làm theo số đông, chắc ít sai lầm hơn :D:D:D:D

Hạng B1
25/8/05
51
0
0

Nếu bác muốn mua Jolie, kiếm con chạy lướt ( chạy vài ngàn km ), giá down dã man so với xe mới. Tiết kiệm 1 khoản đáng kể đấy. Nếu cần em giới thiệu cho.
suti

Hạng B1
24/10/05
96
1
8

Ở SG có bác nào bán Jolie SS giá ưu đãi cho anh em trong OS không nhỉ ?