Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm
Chào các ae thân mến,
Tuần sau em định đưa cả nhà đi Đà Lạt trốn nóng. Trước giờ em toàn đi đường 20 không à, nay em tính đi thử cái đường này mà không biết có ngon hông, nhờ anh em chỉ bảo. Em xin cám ơn! :)
View attachment 1928554
Đi 55 ra phon thiếc, xong tọt ra tuyến gia bắc tới di linh tới đức trọng đi đèo tà nung lên đà lạt ko có bót nào

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
1 phiếu nữa cho miền tây, nhưng ác cái là đi đâu ? bến tre thì cung - kẹt chiều quay dìa xi phố ngày CN, kẹt xe 90% khi qua 2 nút thắt cần thơ - rạch miễu !
Hóng các bác !

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Đi 55 ra phon thiếc, xong tọt ra tuyến gia bắc tới di linh tới đức trọng đi đèo tà nung lên đà lạt ko có bót nào
Lần anh đi trên đèo Gia Bắc gặp xe của CSGT chạy ngược chiều, mấy chú mặc sắc phục đàng hoàng; nhớ chú ý xe hai bánh đổ đèo hơi bị ẩu. Cẩn thận vẫn hơn.

Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Giữa tháng 6 nhà em có kh đi miền Trung nên em lên đây nhờ các anh nào có kinh nghiệm or thổ địa tư vấn giúp chỗ ăn ngon, vui chơi cảnh đẹp ( trừ các khu du lịch nổi tiếng vì em ko đủ đk vào chơi:D). Lịch dự kiến :
Nha Trang : 1 or 2 đêm
Phú Yên : 1 or 2 đêm
Qui Nhơn : 2 đêm
Hội An : 1 đêm
Đà Nẵng : 2 đêm.
Thời gian đi vậy ổn ko các anh hay cần điều chỉnh gì thì các anh 4 vấn dùm em luôn nhen.

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Trời. Mưa rùi. Bớt nóng rùi. Giờ lên dl xui gặp mưa là xong hàng á nha. Đi dìa lòi thêm em bé là mệt nữa nhá.
Kính báo anh, nhà em đang ấp cái trứng cút lộn véc sần 4. Móa, cảm biến nhà em 3 mươi mấy năm vẫn nhạy như thời xuất xưởng :(. Trời ơi tin được không :mad:

Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Bác định đi tuyến Đại Ninh?
Dạ đúng òi, bác đi chưa cho em chút chỉ dẫn zới ợ
Đi gia đình, chủ yếu là nghỉ ngơi ăn uống dọc đường. Kỷ lục của em là 12 tiếng đồng hồ mới đi từ zũng tào tới đà lạt. Mình thích thì mình nghỉ chụp hình zới ăn uống thui, cả họ nhà em chỉ có mình em là sống thực thôi. oát đờ ảo !

Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm
Dạ đúng òi, bác đi chưa cho em chút chỉ dẫn zới ợ

Đi gia đình, chủ yếu là nghỉ ngơi ăn uống dọc đường. Kỷ lục của em là 12 tiếng đồng hồ mới đi từ zũng tào tới đà lạt. Mình thích thì mình nghỉ chụp hình zới ăn uống thui, cả họ nhà em chỉ có mình em là sống thực thôi. oát đờ ảo !
Có nghĩa là đi như chưa từng đi bao giờ phải hom.

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm
Kính báo anh, nhà em đang ấp cái trứng cút lộn véc sần 4. Móa, cảm biến nhà em 3 mươi mấy năm vẫn nhạy như thời xuất xưởng :(. Trời ơi tin được không :mad:
Vãi 4 đứa, cha nội này kinh quá. Chắc thuộc hàng top trong này...

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Đem lên bàn múc một chén cho tay đầu bếp xơi trước, từ từ coi sao rồi mần nhé.
Trông hấp dẫn thật
Jolie - Trên những nẻo đường

Quán nhỏ ven biển ở đảo menu ghi tên Ông Già mà không thấy treo biển hiệu.

Cũng hơi rờn rợn chút nhưng 5p sau sạch boong.

Giờ mới biết sao thỉnh thoảng có chết vì cá nóc, vì thịt nó quá ngon.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
ĐƯỢC. :p :D
( jolie 8 chổ ngồi lận chú, anh tin mà)
- Tuyến Lương Sơn - Đại Ninh em cũng chưa đi, giờ lót nhựt trình ngồi hóng.

• Like
Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Chào các ae thân mến,
Tuần sau em định đưa cả nhà đi Đà Lạt trốn nóng. Trước giờ em toàn đi đường 20 không à, nay em tính đi thử cái đường này mà không biết có ngon hông, nhờ anh em chỉ bảo. Em xin cám ơn! :)
View attachment 1928554
Đường này em đã đi 2 lần cũng 2 năm về trước rồi. Chất lượng đường không bằng Ql20 vả lại mùa mưa này không biết có sạt lở đoạn nào không? Được mổi cái leo đèo Đại Ninh sướng, trong tầm dạo chơi của xe Jo, tuy nhiên lưu ý các khúc cua cùi chỏ, vừa tránh xe vừa cẩn thận vạch liền. Đi chơi cứ thong thả, nên thử 1 lần cho biết đó biết đây :rolleyes:

Vụ đại án này công bằng mà nói. Trong khoảng thời gian chỉ vài giây, khi cao trào lên tới nóc nhà thì cái ecu của bác nó nhận được tín hiệu tốt từ cái cảm biến liền ra lệnh cái béc "phun đi, phun đi...có gì tao chịu" :p thế là bác được phong tướng 4 sao duy nhất trong cái xóm này rùi á :p:D:D:D

• Like
Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Trông hấp dẫn thật
View attachment 2036727
Quán nhỏ ven biển ở đảo menu ghi tên Ông Già mà không thấy treo biển hiệu.
View attachment 2036737
Cũng hơi rờn rợn chút nhưng 5p sau sạch boong.
View attachment 2036738
Giờ mới biết sao thỉnh thoảng có chết vì cá nóc, vì thịt nó quá ngon.
7h tối hôm qua khai tiệc, 9h sáng hôm nay còn post được hình là ngon rồi, chưa đứt. Chúc mừng anh, mấy cái món độc hại đó em k dám thử đâu. Ặc ặc

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Đường này em đã đi 2 lần cũng 2 năm về trước rồi. Chất lượng đường không bằng Ql20 vả lại mùa mưa này không biết có sạt lở đoạn nào không? Được mổi cái leo đèo Đại Ninh sướng, trong tầm dạo chơi của xe Jo, tuy nhiên lưu ý các khúc cua cùi chỏ, vừa tránh xe vừa cẩn thận vạch liền. Đi chơi cứ thong thả, nên thử 1 lần cho biết đó biết đây :rolleyes:

Vụ đại án này công bằng mà nói. Trong khoảng thời gian chỉ vài giây, khi cao trào lên tới nóc nhà thì cái ecu của bác nó nhận được tín hiệu tốt từ cái cảm biến liền ra lệnh cái béc "phun đi, phun đi...có gì tao chịu" :p thế là bác được phong tướng 4 sao duy nhất trong cái xóm này rùi á :p:D:D:D
En nhát lắm, trên xe toàn người già với trẻ em không à, thôi chắc em đi đường 20 cho lành ;)

• Like
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
En nhát lắm, trên xe toàn người già với trẻ em không à, thôi chắc em đi đường 20 cho lành ;)
Cứ đi cho biết, hôm anh đi đèo Gia Bắc cũng nghe nói “ ghê” lắm, nhưng đi thấy bình thường, bên đường thiên lý có bài viết về đèo Đại Ninh, thấy êm hơn Gia Bắc. QL20 xe nhiều, lo nhìn kính hậu để nhường mấy đại ca cũng đủ mệt.