Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Hôm qua em mới đi đèo tà pứa có vài đoạn khá xấu chạy cứ sợ tèo cái vỏ nhưng bù lại "lượm" được 2 quả sầu riêng chín cây ngon nhức nách :D.

Hạng B2
22/1/15
231
663
123
51

Attachments

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Hôm qua em mới đi đèo tà pứa có vài đoạn khá xấu chạy cứ sợ tèo cái vỏ nhưng bù lại "lượm" được 2 quả sầu riêng chín cây ngon nhức nách :D.
Em “nhắm” tuyến này lâu rồi nhưng chưa có dịp đi, từ lúc nghe nói có cầu yếu, giờ mà đi phải đem theo thuốc đau nhức.:D :p

• Like
Reactions: KhaVyOTS
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Xin các bác ý kiến. Cuối tháng 11 cu thể là 30/11 và 1/12. Kỹ niệm 7 năm thành lập thớt. Dự kiến tổ chức tại miền tây. Cù lao Tân phong. Tiền giang. Các bác cho em xin ý kiến nha. Để tiếp tục cong tác chuẩn bị. Em mong các bác cho ý kiến. Em sẽ chú ý xem like của bài viết này. Tren 15 like thì em sẽ tiếp. Cảm ơn các bác!

Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm
Trị an miền đất hứa...
Jolie - Trên những nẻo đường

Cảnh vật thay đổi tất cả từ hồ nước ,
đồng trường , bến tàu đi đảo ó, hồ mùa này thiếu nước

Vì không đặt trước nên mòi màn thiếu thốn, phải trỡ về dất liền đem qua, nên thổ địa dẩn sang bè bên khu vực mã đà chiến khu D
Làng bè nằm trên hồ trị an, phải tự chèo xuồng ra.

chủ bè là cũng là học trò bác hà

Đặc sản hồ trị an
Tôm càng hồ trị an

Cá lăng nướng
Hòi đó giờ ăn tôm hoàng đế cua hoàng đế....
nay cá hoàng đế nhìn như cá hổ piraha

Attachments

• Like
Reactions: KhaVyOTS
Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Xin các bác ý kiến. Cuối tháng 11 cu thể là 30/11 và 1/12. Kỹ niệm 7 năm thành lập thớt. Dự kiến tổ chức tại miền tây. Cù lao Tân phong. Tiền giang. Các bác cho em xin ý kiến nha. Để tiếp tục cong tác chuẩn bị. Em mong các bác cho ý kiến. Em sẽ chú ý xem like của bài viết này. Tren 15 like thì em sẽ tiếp. Cảm ơn các bác!
Like với đi có liên quan gì với nhao hông anh Ấp, em like dạo thôi chớ hông có đi được :(

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Trị an miền đất hứa...
View attachment 1948036 View attachment 1948029
Cảnh vật thay đổi tất cả từ hồ nước ,
đồng trường , bến tàu đi đảo ó, hồ mùa này thiếu nước
View attachment 1948038
Vì không đặt trước nên mòi màn thiếu thốn, phải trỡ về dất liền đem qua, nên thổ địa dẩn sang bè bên khu vực mã đà chiến khu D
Làng bè nằm trên hồ trị an, phải tự chèo xuồng ra.
View attachment 1948030 View attachment 1948035
chủ bè là cũng là học trò bác hà
View attachment 1948037
Đặc sản hồ trị an
Tôm càng hồ trị an
View attachment 1948031
Cá lăng nướng
Hòi đó giờ ăn tôm hoàng đế cua hoàng đế....
nay cá hoàng đế nhìn như cá hổ piraha
View attachment 1948032 View attachment 1948033
Oh, mùa mưa đã đến, vậy mà hồ trị an vẩn thiếu nước ? buồn ghê !
Như vậy là chuyến tiền trạm này coi bộ thiếu thiếu gì đó ?... giờ sao ta ? Thanks PV chiến trường post bài ít dẩn chứng qué - hehehehehe

Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm
Oh, mùa mưa đã đến, vậy mà hồ trị an vẩn thiếu nước ? buồn ghê !
Như vậy là chuyến tiền trạm này coi bộ thiếu thiếu gì đó ?... giờ sao ta ? Thanks PV chiến trường post bài ít dẩn chứng qué - hehehehehe
Dẵn chứng it do bị chết lăm sàn á....
Biên hòa.... còn ai đâu

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Thớt du hí ít bác nào quan tâm quá.
Thôi thì em kể chút đỉnh về chuyến đi kèm tài hôm đầu tháng
Một ngày đẹp chời, em được 1 người nhò đi kèm 1 chuyến cho lái mới và là chủ xe mới lụm dìa từ ngừ khác, cái xe gì mà em hổng thích xíu nào, dù rằng có họ hàng với nhau đó nha .
Cung đường quen thuộc : xì phố - phan rang : 300km
xì phố - cao tốc - ql1 - phan thiết - cà ná - phan rang và ngược lại
cao tốc sáng sớm vắng hoe
de-xuat-thu-phi-tren-cao-toc-tp-hcm-long-thanh-dau-giay-theo-gio-caothap-diem-1883432.jpg

bon bon chút éc, thoát ra QL1,
Chén hủ tiếu xương ở long khánh : cường phát á nha, ngay trên đường lun

ngon và chắc bụng - giá cũng te te : 45000/tô
quán quá xá đông, dù em đi cũng sớm sớm
Rồi thì thẳng tiến, rút kinh nghiệm bữa 30/4, em chạy tà tà - bò lết các kiểu, dăn bác lái không vượt, không quá 45km và thấy mấy ảnh cũng chăm ghê - 1 bầy hút dô

rồi thì cũng tới cà ná, cái bác chủ xe kiu ngừng chộp hình mí cái cột gió, hehehehe, nắng bà cố lun, mí ảnh đã có thim mí miếng năng lượng mặt trời nữa á nha

thôi nắng quá sá - chuồn thui - y da phan rang : gió như phan, nắng như rang lun

em nghĩ chỗ saigon ninhchu - quá dở cho 1 thương hiệu đình đám 1 thời - phòng chá bá cho 2 người giá cũng kha khá 1.200.000/ đêm - buffet sáng cũng ngon, nhiều món, và dân ở KS người bắc vào nghĩ cũng nhiều hơn dân miền nam.

KS đang trong quá trình nâng cấp, nên chán, chưa kể bãi biển gần khu neo đậu tàu cá, rác, bao nylon, cáp ... ở dưới nước làm mất hứng. Chưa kể lội xuống đi 1 đoạn làm như có rêu hay gì sạm sạm chân 1 đoạn tầm 5m. Chỉ có cái mùa này nước ấm thui hà
Sáng hôm sau, em theo chị gg đi vỉnh hy
y da, nắng bà cố lun, thuê tàu đáy kính xem san hô và dạo 1 chút, đắt ốm : 80.000/người -

Cái này được giới thiệu là hang yến - đang khai thác thương mại á

và xa xa là chốn vua chúa ở, với giá đâu đó trên 20 chai - có đầu bếp, phục vụ riêng từng căn theo yêu cầu lun á, nghe bủa là dô đó muốn nude thì thỏa mái á.

Úi giời ! xem san hô gì mà te tua quá , rỏ chán,

Úi da , họ lại quăng vào cái bãi, có cái nhà hàng sập xình trên nước, rỏ nản lun á

thui, một chút sau, bọn em chuồn thui
ngày hôm sau bõn em lại lên đường dìa xì phố - chả có gì đặt biệt, ngoài việc em cho bé này bơi hơi nhanh chút éc thử coi seo, mía - đã chứ bộ - xxx mà tó quả này thì có nước bán xe đền quá .

ui chà, nó bơi kinh lém mí bác

và em ghé chỗ này ăn cơm trua nà

ăn cũng được, nhưng nó sát bờ biển, nên hơi nước cũng ngộp, hay tại em bị ngộp cái xe ta ? cái xe gì mà chạy bồng bềnh quá, hông được như em jo gì hết trơn

và câu chuyện của em đến đây là hết rồi - hẹn bữa khác phá tiếp
:p:p:p:p:p:p:p

Attachments

Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Một ngày đẹp chời, em được 1 người nhò đi kèm 1 chuyến cho lái mới và là chủ xe mới lụm dìa từ ngừ khác, cái xe gì mà em hổng thích xíu nào, dù rằng có họ hàng với nhau đó nha .
de-xuat-thu-phi-tren-cao-toc-tp-hcm-long-thanh-dau-giay-theo-gio-caothap-diem-1883432.jpg

Rồi thì thẳng tiến, rút kinh nghiệm bữa 30/4, em chạy tà tà - bò lết các kiểu, dăn bác lái không vượt, không quá 45km và thấy mấy ảnh cũng chăm ghê - 1 bầy hút dô
View attachment 1948963
rồi thì cũng tới cà ná, cái bác chủ xe kiu ngừng chộp hình mí cái cột gió, hehehehe, nắng bà cố lun, mí ảnh đã có thim mí miếng năng lượng mặt trời nữa á nha
View attachment 1948966
thôi nắng quá sá - chuồn thui - y da phan rang : gió như phan, nắng như rang lun
View attachment 1948967
em nghĩ chỗ saigon ninhchu - quá dở cho 1 thương hiệu đình đám 1 thời - phòng chá bá cho 2 người giá cũng kha khá 1.200.000/ đêm - buffet sáng cũng ngon, nhiều món, và dân ở KS người bắc vào nghĩ cũng nhiều hơn dân miền nam.

View attachment 1948971

KS đang trong quá trình nâng cấp, nên chán, chưa kể bãi biển gần khu neo đậu tàu cá, rác, bao nylon, cáp ... ở dưới nước làm mất hứng. Chưa kể lội xuống đi 1 đoạn làm như có rêu hay gì sạm sạm chân 1 đoạn tầm 5m. Chỉ có cái mùa này nước ấm thui hà
y da, nắng bà cố lun, thuê tàu đáy kính xem san hô và dạo 1 chút, đắt ốm : 80.000/người -
View attachment 1948985

View attachment 1948976
và xa xa là chốn vua chúa ở, với giá đâu đó trên 20 chai - có đầu bếp, phục vụ riêng từng căn theo yêu cầu lun á, nghe bủa là dô đó muốn nude thì thỏa mái á.
View attachment 1948977 View attachment 1948978 View attachment 1948979
View attachment 1948980
Úi da , họ lại quăng vào cái bãi, có cái nhà hàng sập xình trên nước, rỏ nản lun á
View attachment 1948991
ngày hôm sau bõn em lại lên đường dìa xì phố - chả có gì đặt biệt, ngoài việc em cho bé này bơi hơi nhanh chút éc thử coi seo, mía - đã chứ bộ - xxx mà tó quả này thì có nước bán xe đền quá .
View attachment 1948994
View attachment 1949006
View attachment 1949007

ăn cũng được, nhưng nó sát bờ biển, nên hơi nước cũng ngộp, hay tại em bị ngộp cái xe ta ? cái xe gì mà chạy bồng bềnh quá, hông được như em jo gì hết trơn

Bài viết hay nhưng pi a cho jolie lộ quá :D.............................
@Đậu đen cho ý kiến về ngột và bồng bềnh kìa:eek::D.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Quochuy79
Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm

View attachment 1948963
View attachment 1948966
View attachment 1948967

View attachment 1948971

View attachment 1948985

View attachment 1948976
View attachment 1948977 View attachment 1948978 View attachment 1948979
View attachment 1948980
View attachment 1948991
View attachment 1948994
View attachment 1949006
View attachment 1949007

Bị lộn sạp rồi anh ơi... này gọi là sống thữ thì có

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Bị lộn sạp rồi anh ơi... này gọi là sống thữ thì có
Oh, nói hơi quá!, :p:p:p:p:p:p:p lộn sạp nèo ? đang kể mừ, giống vụ Trị An, lướt qua chuồng gà em là chiếc gừng mà (nguyên bầy tráng sĩ bắt cọp chỉ chỉ, chọt chọt - chít thèm lun)
Sao anh nghi sẽ có một sự thay đổi đầy bất ngờ và kinh ngạc quá Tí ơiiiiiii.[BCOLOR=#fcfcff]:eek:[/BCOLOR] [BCOLOR=#fcfcff]:p[/BCOLOR]
úi giời, tại mí bác hông ai post gì ráo, cái thớt dú giá lọt tuốt đáy, may còn ... Thui em xác định tâm tư rùi nha, OTC thui.:cool::p:cool::D:):p;)

• Like
Reactions: Quochuy79