Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Ờ !, ngừ ta đi dìa có ít hình phe lên, còn bác chơi 2 chuyến : đà lạt, đà nẽn, mà chả thấy show hình gì réo, còn phe đã đi cung đèo ta pứa nữa chớ. hic hic hic
Văn dở, hình xấu nên không dám show, viết lung tung các anh lại rối não với thằng em thì khổ.

• Like
Reactions: Quochuy79
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Yda biển số xe 92 Quảng Nam kìa. Làm e tưởng bác xuyên Việt bằng 2b. Mất hồn :p
Dạo này bỏ Thạnh Phú, ra tuốt ngoài ngoải ( Quảng Nam) nghe nói mới có cái cồn ..òi lên ngay cửa biển. :p :p

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Oh, em hóng hoài, mà các cây bút, các nhà du lịch của xóm mình lặn hết, hông thấy ai tham gia cái vụ " xe và những chuyến đi 2019 " gì hết dợ ? toàn chân dài viết bài không !, mình chân cao và hơi già nhào dô cho họ thấy, jo tuy già, nhưng chỗ nào cũng tới, nhào dô đê ?:p

• Like
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Em cám ơn Ấp.
Ngày xưa em jolie cùng gia đình em leo mấy chổ “ có số má” như đèo Gia Bắc, Khánh Vĩnh, dốc thiền viện Trúc Lâm, cà phê chồn trại hầm..... giờ nghĩ lại sương jolie quá, chưa bao giờ làm khó em dọc đường, nhậu cũng lai rai kg hao lắm ......
( làm sơ khởi với thằng ku nhà em mà giờ lâng lâng roài, biết mình già.)

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Micrapis
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Oh, em hóng hoài, mà các cây bút, các nhà du lịch của xóm mình lặn hết, hông thấy ai tham gia cái vụ " xe và những chuyến đi 2019 " gì hết dợ ? toàn chân dài viết bài không !, mình chân cao và hơi già nhào dô cho họ thấy, jo tuy già, nhưng chỗ nào cũng tới, nhào dô đê ?:p
Ấp chờ đấy, sắp có kèo nhưng hông biết theo sơn tinh hay thuỷ tinh.

• Like
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Thằng ku nhà em trong ngành có được vé bèo, nay em lên đây xin hỏi các bác tuyến Lương Sơn - Đại Ninh lên Đà Lạt có ổn không, vài hôm nửa em cho ku X tập leo đèo coi ra mần sao? cám ơn các bác.
Cung này em đi bằng Att rồi, gầm thấp đi vô tư thì X không ngại. Chỉ ngại trời mưa sạt lở nhưng mùa này chưa mưa.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Em cám ơn Ấp.
Ngày xưa em jolie cùng gia đình em leo mấy chổ “ có số má” như đèo Gia Bắc, Khánh Vĩnh, dốc thiền viện Trúc Lâm, cà phê chồn trại hầm..... giờ nghĩ lại sương jolie quá, chưa bao giờ làm khó em dọc đường, nhậu cũng lai rai kg hao lắm ......
( làm sơ khởi với thằng ku nhà em mà giờ lâng lâng roài, biết mình già.)
time có chờ ai đâu, em jo ngày càng già, bịnh kín giờ mới lộ nhiều, cũng may cái thớt jo than thiện cho toa coi như toàn diện rồi - còn các em chân dài này không nhiều người biết, nên .... cho em nó cõng lượng như em jolie và leo đèo , thì bác cãm được sự khác biệt và jo lì cở nào nghen.

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Nó đóa anh, nhà em đơn giản chỉ có thế.
Sáng dậy sớm ra hít không khí trong lành, “ cặp kè” đi bộ giáp vòng ngọn đồi xong ghé dô điểm tâm, sự đơn giản kg hề nhẹ.
Bác đi bằng xì ben đơ gay xì zu li vậy?

Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
time có chờ ai đâu, em jo ngày càng già, bịnh kín giờ mới lộ nhiều, cũng may cái thớt jo than thiện cho toa coi như toàn diện rồi - còn các em chân dài này không nhiều người biết, nên .... cho em nó cõng lượng như em jolie và leo đèo , thì bác cãm được sự khác biệt và jo lì cở nào nghen.
Cảm nhận riêng em: chiếc X tuy 1.5 hộp số 4 cấp AT nhưng có lý nha Ấp, lúc mới chưa quen chân ga, em nhấn ga hơi sâu là lưng dính ghế, độ vọt cũng ấn tượng, chuyến đi ĐL bằng QL20 chạy khoẻ, vượt trên đèo ok, cũng như jolie về số 3. Jolie hộp số tải nên dư máy ở số thấp, mình nạp mạnh sẽ gầm máy và hao xăng. Theo em điểm yếu của X là chạy bằng cầu trước, giờ chạy X phải quan sát đường kỹ hơn jolie.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Sáng dậy sớm ra hít không khí trong lành, “ cặp kè” đi bộ giáp vòng ngọn đồi xong ghé dô điểm tâm, sự đơn giản kg hề nhẹ.
Bác đi bằng xì ben đơ gay xì zu li vậy?
Bác ý chạy ọc lăn bác ui. Anh ý chụp gì mà có 2 ly. Kiểu này chắc đi với én rùi á.:cool:

• Like
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Cảm nhận riêng em: chiếc X tuy 1.5 hộp số 4 cấp AT nhưng có lý nha Ấp, lúc mới chưa quen chân ga, em nhấn ga hơi sâu là lưng dính ghế, độ vọt cũng ấn tượng, chuyến đi ĐL bằng QL20 chạy khoẻ, vượt trên đèo ok, cũng như jolie về số 3. Jolie hộp số tải nên dư máy ở số thấp, mình nạp mạnh sẽ gầm máy và hao xăng. Theo em điểm yếu của X là chạy bằng cầu trước, giờ chạy X phải quan sát đường kỹ hơn jolie.
ý! kéo cầu trước ---> chạy nhanh hơn cầu sau mà bác ? còn chạy phải quan sát thì chắc do tâm lý chưa quen em nó thôi chớ nhỉ .

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Nhiều người sẻ không thích bình luận này của bác đâu,mà cho rằng bác đang PR cho X, hihi. Với họ thì trình của kỹ sư Nhật cùi bắp lắm, thiết kế xe yếu xìu