Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Kính các bác !
Mùa tết cô vy ảm đạm đã qua, các chuyến di chuyển của Jolier đều âm thầm, đơn lẻ trong mùa dịch. Nên thiếu sự gắn kết, giao ly với nhiều người.
Nay đã hết tháng 1 Âm lịch, để có thể tụ họp xóm 8 giao lưu rộng rãi, em mạn phép hô hào đóng góp ý kiến, ý tưởng cho chuyến off xa bờ thường niên của xóm trong dịp 30/4 - 1/5 sắp đến (hô hào xa thế để mọi người sắp xếp).
Rất mong sự hưởng ứng nhiệt tình 8 của các bác.
Trân trọng.
Cái chỗ in đậm là ý anh Ấp muốn rủ rê mọi người ra khơi á hả? :p

Hạng D
2/1/14
1.653
5.160
113
Kính các bác !
Mùa tết cô vy ảm đạm đã qua, các chuyến di chuyển của Jolier đều âm thầm, đơn lẻ trong mùa dịch. Nên thiếu sự gắn kết, giao ly với nhiều người.
Nay đã hết tháng 1 Âm lịch, để có thể tụ họp xóm 8 giao lưu rộng rãi, em mạn phép hô hào đóng góp ý kiến, ý tưởng cho chuyến off xa bờ thường niên của xóm trong dịp 30/4 - 1/5 sắp đến (hô hào xa thế để mọi người sắp xếp).
Rất mong sự hưởng ứng nhiệt tình 8 của các bác.
Trân trọng.
Em nổ phát đầu tiên.....đề xuất resort ở lagi vì thỏa các điều kiện:
Đường gần, thoáng dễ đi.
Resort giá bình dân ( chất lượng vẫn tốt).
Chỗ đậu xe rộng rãi.
Khuôn viên rộng mát, có hồ bơi cho các bé và có thể thoải mái ăn nhậu về khuya.
Có thể kết hợp đi viếng dinh thầy Thím luôn.
Hải sản tươi rẻ ( nếu biết lựa và kiểm tra cân :D .
Em hết phần ý kiến.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Em nổ phát đầu tiên.....đề xuất resort ở lagi vì thỏa các điều kiện:
Đường gần, thoáng dễ đi.
Resort giá bình dân ( chất lượng vẫn tốt).
Chỗ đậu xe rộng rãi.
Khuôn viên rộng mát, có hồ bơi cho các bé và có thể thoải mái ăn nhậu về khuya.
Có thể kết hợp đi viếng dinh thầy Thím luôn.
Hải sản tươi rẻ ( nếu biết lựa và kiểm tra cân :D .
Em hết phần ý kiến.
oh, Lagi thì có 1 loạt các resort khá đẹp, giá cũng tầm tầm - Good idea!

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Cái chỗ in đậm là ý anh Ấp muốn rủ rê mọi người ra khơi á hả? :p
Xa bờ thì hiện tại, dễ và chủ động nhất là đi đảo gần bờ 1 chút, như là đảo Bình Hưng - Bình Ba (có thể bao gọn chuyến tàu chở đoàn), còn lại có 4 đảo nữa là : Phú quý, Côn đảo, Nam du, Phú quốc - hơi xa và khó khi di chuyển ra đảo với đoàn đông.
Trong bờ thì quá nhiều điểm : Hồ tràm - Lagi - Hòn rơm - Phan rang - Dốc lết ... toàn là những bãi biển trong xanh và đẹp .
Kính các bác
Dịp lễ 30/4-1/5 năm nay sẽ rơi vào T6 -T7-CN-T2 , nghĩa là các bác có đi làm NN, thì có 4 ngày nghỉ, còn đa số ta có 3 ngày nghỉ, vì thế khả năng các địa điểm du lịch sẽ đông khách nha. ta cần chốt nhanh địa điểm để deal giá nhanh , chứ không là sẽ bị "tiền nhiều-ít thịt" thì tiu luôn ấy.
Mong sự góp ý của các bác.
Trân trọng

Hạng D
29/10/13
1.591
4.380
113
Xa bờ thì hiện tại, dễ và chủ động nhất là đi đảo gần bờ 1 chút, như là đảo Bình Hưng - Bình Ba (có thể bao gọn chuyến tàu chở đoàn), còn lại có 4 đảo nữa là : Phú quý, Côn đảo, Nam du, Phú quốc - hơi xa và khó khi di chuyển ra đảo với đoàn đông.
Trong bờ thì quá nhiều điểm : Hồ tràm - Lagi - Hòn rơm - Phan rang - Dốc lết ... toàn là những bãi biển trong xanh và đẹp .
Kính các bác
Dịp lễ 30/4-1/5 năm nay sẽ rơi vào T6 -T7-CN-T2 , nghĩa là các bác có đi làm NN, thì có 4 ngày nghỉ, còn đa số ta có 3 ngày nghỉ, vì thế khả năng các địa điểm du lịch sẽ đông khách nha. ta cần chốt nhanh địa điểm để deal giá nhanh , chứ không là sẽ bị "tiền nhiều-ít thịt" thì tiu luôn ấy.

Kính các bác
Trân trọng
Em đc bù thêm t2

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Em đoán ý Thần Muối chơi chữ ra khơi là muốn rủ rê đề cử anh em jolier hướng dzìa Dũng Tàu níu có ý định ốp sắp tới đây nè.
Nhưng mà.....coi chừng
Báo cáo bác , hiện nay "coi chừng" khắp nơi rồi nha bác, camera phạt nguội giờ ngập tràn QL1 đoạn từ ĐN trở ra phía bắc..., mà nhìn chung là ta cứ di chuyển với tốc độ 100Km.H/2 là văng ok kê ấy mà. hihihiihihi

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Một ngày nọ, trên con đường thiên lý, bé jo già bon bon trên vùng tiểu hoang mạc Phan Thiết
Jolie - Trên những nẻo đường

một phút yếu lòng, mãi ngắm người đẹp tung bay - và thế là . huhuhuhuhu

chít mất - giờ khóc lun rồi - làm sao đây chời
....