Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Nếu Ấp nhìn thấy bkini chắc lún hết 4 bánh luôn quá.
Sáng m1 tết hai đứa dzà U sáu chục xuất hành hướng này dzẫm ca phé, vô xông zì sọt người ta luôn.
( em góp ý nơi chim đậu này có thể off dịp 30/4 )

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
sau 1 hiồi tự cứu, rốt cuộc Jo già phải xin trợ giúp -
và, gọi được cứu hộ chịu mần
Jolie - Trên những nẻo đường

khổ thật, chưa hề nghĩ nỗi 1 em 750cc lại trợ giúp thêm chút lực, mà em Jo già lại ngoan thế cơ chứ

nhân vật cứu em nó khỏi hố cát - chỉ thim tí lực, em nó trườn 1 phát bò ra ngay, có hơi trai tí là xung ngay - hahahahaha

từ giờ, em Jo này sợ mấy chỗ cát cát rùi nha- hahahahaha
hết rồi !

PS: nhân vật chính chủ đó nghen mí bác, em chỉ túm váy hộ thôi - hehehehe

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Nếu Ấp nhìn thấy bkini chắc lún hết 4 bánh luôn quá.
Sáng m1 tết hai đứa dzà U sáu chục xuất hành hướng này dzẫm ca phé, vô xông zì sọt người ta luôn.
( em góp ý nơi chim đậu này có thể off dịp 30/4 )
ý da - chô em cái địa chì đi nào !

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
sau 1 hiồi tự cứu, rốt cuộc Jo già phải xin trợ giúp -
và, gọi được cứu hộ chịu mần
View attachment 2437428
khổ thật, chưa hề nghĩ nỗi 1 em 750cc lại trợ giúp thêm chút lực, mà em Jo già lại ngoan thế cơ chứ
View attachment 2437431
nhân vật cứu em nó khỏi hố cát - chỉ thim tí lực, em nó trườn 1 phát bò ra ngay, có hơi trai tí là xung ngay - hahahahaha
View attachment 2437434
từ giờ, em Jo này sợ mấy chỗ cát cát rùi nha- hahahahaha
hết rồi !

PS: nhân vật chính chủ đó nghen mí bác, em chỉ túm váy hộ thôi - hehehehe
Chạy cát chưa có kinh nghiệm thì 2 cầu vẫn bị lầy. Em nghe mấy bác offroad bẩu thế, kaka.

Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Hello các bác, em định làm chuyến ra Côn Đảo từ cảng Trần Đề, nếu xóm mình bác nào đã đi rồi cho em xin vài chỉ giáo về nơi gởi xe hơi, cách tham quan đảo ( em kg ghé nhà tù và nghĩa trang), ks nào ở đảo..... xin cám ơn các bác nhiều.

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Hello các bác, em định làm chuyến ra Côn Đảo từ cảng Trần Đề, nếu xóm mình bác nào đã đi rồi cho em xin vài chỉ giáo về nơi gởi xe hơi, cách tham quan đảo ( em kg ghé nhà tù và nghĩa trang), ks nào ở đảo..... xin cám ơn các bác nhiều.
Oh, đúng y chong lộ trình bọn em đã đi, cũng cách nay 2 năm - giờ cảng Trần đề mở rộng, chỗ đậu gửi xe rộng mà, nếu hết thì khu vực xung quanh đầy chỗ gửi xe nha bác, đứng lo chỗ gửi xe- xuống tàu, mua vé xe bus về trung tâm đảo lun - nếu book phòng KS rồi, thì nói KS lo giúp đi đón mình từ cảng về KS lun ( bến tàu cách trung tâm tầm 10km, không biết giờ họ chở ra bến tàu du lịch hay bến tàu dich vụ nữa)
Tham quan thì bác nên gọi xe taxi bao chuyến, họ sẽ chở đi tham quan tùm lum ngay thôi , thông tin các điểm tham quan cũng không nhiều (xem giới thiệu trên mạng đầy): bãi đầm trầu, mộ hoàng tử Cải, đền thờ bbà chúa, dinh chúa đảo, mà đi Côn đảo không tham quan các địa ngục trần gian thì nó có nhiêu đó hà, biển thì mùa này bao đẹp, êm re như tắm hồ luôn ý. Còn ăn uống thì cứ ra chợ, rất nhiều - các nhà hàng thì cũng tập trung lanh quanh đó, nhìn chung Côn đảo nhỏ , mọi thứ tập trung khu trung tâm thôi - quắc xe oto diên chở đến các điểm a7n uống cũng vui, vì lội bộ nhiều người ngại lắm.

Chỉnh sửa cuối: