Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Oh, đúng y chong lộ trình bọn em đã đi, cũng cách nay 2 năm - giờ cảng Trần đề mở rộng, chỗ đậu gửi xe rộng mà, nếu hết thì khu vực xung quanh đầy chỗ gửi xe nha bác, đứng lo chỗ gửi xe- xuống tàu, mua vé xe bus về trung tâm đảo lun - nếu book phòng KS rồi, thì nói KS lo giúp đi đón mình từ cảng về KS lun ( bến tàu cách trung tâm tầm 10km, không biết giờ họ chở ra bến tàu du lịch hay bến tàu dich vụ nữa)
Tham quan thì bác nên gọi xe taxi bao chuyến, họ sẽ chở đi tham quan tùm lum ngay thôi , thông tin các điểm tham quan cũng không nhiều (xem giới thiệu trên mạng đầy): bãi đầm trầu, mộ hoàng tử Cải, đền thờ bbà chúa, dinh chúa đảo, mà đi Côn đảo không tham quan các địa ngục trần gian thì nó có nhiêu đó hà, biển thì mùa này bao đẹp, êm re như tắm hồ luôn ý. Còn ăn uống thì cứ ra chợ, rất nhiều - các nhà hàng thì cũng tập trung lanh quanh đó, nhìn chung Côn đảo nhỏ , mọi thứ tập trung khu trung tâm thôi - quắc xe oto diên chở đến các điểm a7n uống cũng vui, vì lội bộ nhiều người ngại lắm.
Thanh kiu vi na miu Ấp.

• Love
Reactions: Micrapis
Hạng D
27/8/14
3.344
13.860
113
Vũng tàu
Lagi, địa điểm gần cú OFF đông của ae Jolier, cũng quá lâu rồi há, chắc cũng tầm 7 năm rồi nhỉ? kỳ đó lực lượng đi OFF toàn cao thủ, đốt lửa nướng đồ ăn, đàn ghêta, giăng võng ôm chai ngũ...làm sao có lại lần nữa đây chời !!!
Lửa lò nướng vẫn cháy, nhưng lửa lòng của tại hạ đã nguội lạnh từ lâu, hai da hai da :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Quá khổ các bác ui, tình hình dịch co vi này ngày càng phức tạp, cac biến thể đủ kiểu đang hoành hành, nên việc tụ tập ngày càng khó - cả năm bế quan, buồn ghê nơi!
Lại còn kỹ niệm lập thớt jo già sắp đến nữa chớ - huhuhuhu
Thành phố thức đủ dán nhãn zùng xanh lè rùi mà bác ấp.

Hạng D
14/12/09
1.165
201
63
56
Số Em số nhọ ... con Joile già nhà Em tối qua đang chạy bỗng nhiên hiện đ0èn bình accu, xong ngẹo luôn tắt máy đột ngột ... ngay giữa đường dốc Dalat ... Có Bác nào biết bị chứng bệnh gì kg? tư vấn giúp Em ... Xe hiện đã cứu hộ kéo về gara 224 Hai Bà Trưng Dalat

Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Số Em số nhọ ... con Joile già nhà Em tối qua đang chạy bỗng nhiên hiện đ0èn bình accu, xong ngẹo luôn tắt máy đột ngột ... ngay giữa đường dốc Dalat ... Có Bác nào biết bị chứng bệnh gì kg? tư vấn giúp Em ... Xe hiện đã cứu hộ kéo về gara 224 Hai Bà Trưng Dalat
Có lẽ tèo dynamo

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Kỳ nghĩ lễ trong tháng 4 đã đến, mong chờ các ký sự du hí của các bác Jo già, cả năm không thấy bài viết , ký sự gì của các bác hết trơn hà - buồn quá