Hạng C
19/5/16
530
1.694
93
Để kích hoạt phong trào, em xin nhận làm mc show teambuild cho đêm galadinner, tạo thêm gắn kết cho các v1,f1, cac thanh viên juli
Do làm show nen nhờ bác takui, bác đen tìm hiểu xem chỗ nghĩ nào có chỗ dặt bàn và chi phí ntn nhé .
Trên tinh thần NBR, nên campuchia chi phí, tien trọ phòng nào tự thanh toán, cơm trưa 2 buẵu, com tối ngày 2 , galadinner chia đều, mỗi gia dinh chuan bi quà để tham gia gala....như vậy thì chỗ ăn ngủ nhờ 2 bác xem giúp, giá cả ntn.
Mong các bác hội tụ tham gia càng đông thì càng vui. Chứ 8 hoài không thấy mặt nhau buồn quá.
Ngoài Mũi Né có chỗ của bác thanh duy với bác micrapis nói thì khg biết sao, trong Kê Gà có chỗ này các bác xem sao.
Jolie - Trên những nẻo đường
Ăn uống thì có thể đặt nhà hàng còn khg thì ra quán gần đó ăn. Buổi tối có thế đốt lửa trại ngoài bãi biển hoặc chương trình văn nghệ hát với nhau quanh hồ bơi. Giá phòng 1 giường đôi 1,4 đến 1,8 triệu. Phòng 2 giường đôi 2,4tr. Ở thêm người thì tính phụ thu, giá phòng bao gồm ăn sáng. Đi nhiều thì có thể giá phòng giảm 1 tý và bác nào đi solo thì lấy TC txe và lơ xe được miễn phí. Chỗ này hơi vắng bên ngoài khg có gì chơi hết, gần đó có làng chài buổi sáng hay có kéo lưới, hải sản ngon, rẻ, nhưng nhiều khi cũng khg có (sui gặp bửa biến động).
p/s. các bác xem lại lịch của @tưcongvuen, @lomokiemcom, @Jolie Đen, @lvtphong, mình có thể off ngày 12-13/8 hoặc 19-20/8 được khg, mấy anh cằm cờ mà khg có mặt thì còn đâu khí thế.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
2/1/14
1.653
5.168
113
Ngoài Mũi Né có chỗ của bác thanh duy với bác micrapis nói thì khg biết sao, trong Kê Gà có chỗ này các bác xem sao.View attachment 767472 View attachment 767473 View attachment 767477 View attachment 767478 View attachment 767480 View attachment 767481 View attachment 767482 View attachment 767483 View attachment 767484 View attachment 767486 Ăn uống thì có thể đặt nhà hàng còn khg thì ra quán gần đó ăn. Buổi tối có thế đốt lửa trại ngoài bãi biển hoặc chương trình văn nghệ hát với nhau quanh hồ bơi. Giá phòng 1 giường đôi 1,4 đến 1,8 triệu. Phòng 2 giường đôi 2,4tr. Ở thêm người thì tính phụ thu, giá phòng bao gồm ăn sáng. Đi nhiều thì có thể giá phòng giảm 1 tý và bác nào đi solo thì lấy TC txe và lơ xe được miễn phí. Chỗ này hơi vắng bên ngoài khg có gì chơi hết, gần đó có làng chài buổi sáng hay có kéo lưới, hải sản ngon, rẻ, nhưng nhiều khi cũng khg có (sui gặp bửa biến động).
Mở phát đầu, mại dô mại dô.....
1. hiepbibi 2L

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Ngoài Mũi Né có chỗ của bác thanh duy với bác micrapis nói thì khg biết sao, trong Kê Gà có chỗ này các bác xem sao.View attachment 767472 View attachment 767473 View attachment 767477 View attachment 767478 View attachment 767480 View attachment 767481 View attachment 767482 View attachment 767483 View attachment 767484 View attachment 767486 Ăn uống thì có thể đặt nhà hàng còn khg thì ra quán gần đó ăn. Buổi tối có thế đốt lửa trại ngoài bãi biển hoặc chương trình văn nghệ hát với nhau quanh hồ bơi. Giá phòng 1 giường đôi 1,4 đến 1,8 triệu. Phòng 2 giường đôi 2,4tr. Ở thêm người thì tính phụ thu, giá phòng bao gồm ăn sáng. Đi nhiều thì có thể giá phòng giảm 1 tý và bác nào đi solo thì lấy TC txe và lơ xe được miễn phí. Chỗ này hơi vắng bên ngoài khg có gì chơi hết, gần đó có làng chài buổi sáng hay có kéo lưới, hải sản ngon, rẻ, nhưng nhiều khi cũng khg có (sui gặp bửa biến động).
chà, có hồ bơi, phòng tiêu chuẩn này thì 4*, chi phí lưu trú hơi phê, nếu ở lagi em thấy giới thiệu coco beach, bác vào chưa, nói chung là bác cứ dạo giúp em xem thế nào nhé, mình không cần đốt trại đâu, chỉ cần chổ cho mình chơi bếp nướng tự do tí, quẩy hơi lâu không sợ xung quanh, đặt 4-5 bàn cơm tối là ok rồi, có ổ cắm điện chơi bằng loa kẹo kéo của bác Tido. chỗ ngũ thì rẻ càng tốt bác, gường nệm+ máy lạnh+phòng wc. thế thôi. đi tắm biển mà hồ bơi làm gì hả bác. heheheheh

Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
p/s. các bác xem lại lịch của @tưcongvuen, @lomokiemcom, @Jolie Đen, @lvtphong, mình có thể off ngày 12-13/8 hoặc 19-20/8 được khg, mấy anh cằm cờ mà khg có mặt thì còn đâu khí thế.
Mình ngày nào xuất phát củng được tuỳ ae định ngày thôi càng đông càng vui ý mà đi thiếu vắng ban thường vụ đảng ủy jolie thì giảm vui 50% kích thích tất cả vì ban hội jolie và ae jolie mình xinh thay mặt ae jolie mong ban thường vụ đảng uỷ jolie suy nghỉ xem xét lại để kì off omo phan thiết này đạt được những tiêu trí kì vọng của ae hội jolie đoàn kết thân thiện và phát triển tất cả vì v1&F1 thân yêu :oops::oops::oops:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Mình ngày nào xuất phát củng được tuỳ ae định ngày thôi càng đông càng vui ý mà đi thiếu vắng ban thường vụ đảng ủy jolie thì giảm vui 50% kích thích tất cả vì ban hội jolie và ae jolie mình xinh thay mặt ae jolie mong ban thường vụ đảng uỷ jolie suy nghỉ xem xét lại để kì off omo phan thiết này đạt được những tiêu trí kì vọng của ae hội jolie đoàn kết thân thiện và phát triển tất cả vì v1&F1 thân yêu :oops::oops::oops:
Trời a, hông hiểu luôn nha, đọc cả chục lần rồi mới hiểu chút ít hà. Nói chung các bác xem lịch của mình - đề xuất xem tập thể quyết thế nào, ta đi trước hoặc sau lễ em đu theo hết à. Hơi lăn tăn là đang vào cao điểm mưa.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoangthinhtbyt
Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Bác đen kỳ này đi Măng đen nhớ chụp nhiều hình, làm show du lịch qua ảnh nhé,

• Like
Reactions: Jolie Đen
Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Em vừa đến Tp.BMT, đá nhanh tô bún đỏ (cạnh bảo tàng Đắk Lắk)

tráng miệng thêm ly bơ

không quên kèm theo ly cà phê "to go" :p. Công nhận cà phê buôn mê thơm thiệt các bác.
Giờ em sẽ đạp thêm 190km tới Tp.Pleiku ngủ đêm để mai ra Măng Đen cách 100km.
Cảm nhận đường QL14 đi quá sướng. Từ Đắk Nông lên BMT toàn đồi dốc uốn lượn chử S rất Yomost :D