Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai
Chào các bác, được bác Hiển kts gợi ý về địa điểm SuFc tổ chúc off 1/6 2015, hôm qua trên đường về nhà em có vào tham quan nhanh khu công viên DL suối lồ ô. Thực ra khu này chỉ là công viên bao gồm hồ bơi, phòng tập thể dục thẩm mỹ và nhà hàng ( em nghĩ phục vụ tiệc cưới chủ yếu). Diện tích sử dụng không nhiều lắm, có chỗ đậu xe..đặc biệt khóa cổng lúc 22h, trục xuất tòan bộ khách ra ngoài (không thích hợp để ăn uống ngoài trời) trường hợp muốn sử dụng sau 22h phải được phòng văn hóa thông tin huyện duyêt ( hơi bị khó). Kế bên cv này là nhà nghĩ cùng tên em cũng tham khảo hiện tại có 12 phòng tấc cả nhưng có 2 phòng thuê theo tháng, 100k /đêm nhưng chỉ nhận khách từ 6h chiều, ban ngày chắc cho thuê theo giờ.
Kết luận không nên tổ chức ở đây, đây là ý kiến riêng em.
@ All: nếu bác nào có khu nào hay hay xin giới thiệu để mình có thời gian khảo sát
Một số hình ảnh về suối lồ ô, em chưa nhìn thấy suối có thể mùa khô nên suối cạn rồi.
KDL suối Lồ ô
KDL suối Lồ ô
KDL suối Lồ ô
KDL suối Lồ ô
KDL suối Lồ ô
KDL suối Lồ ô
KDL suối Lồ ô

• Like
Reactions: tuansteel
Hạng D
30/11/10
3.968
56.372
113
Lâu rồi mới nghe có người muốn đi du lịch ở suối Lồ Ồ! Giờ nó giống cái mương hơn cái suối! Còn cái hồ Bình An nó lấp xây cái xưởng từ lâu rồi các bác! Môi trường ngày càng tệ hại do đám đầu đất làm lãnh đạo!