Cảnh Báo Kể chuyện " Hài"

Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Tối qua em đi miền tây về sài gòn. Thằng em mới lấy bằng , nên em ngồi bên để cho nó lái. Về đến hết cao tốc, đến "điểm đen" vụ " chuyển làn trên cầu", ánh đèn pin sắc lẹm gọi vào xe em. Thằng em bối rối : ủa bị gì vậy anh?; Em bảo cứ bình tỉnh tấp vào đi, ngồi yên đó. Đợi tí chẳng thấy xxx đến, em bảo thôi em bước xuống đứng ngay trước đầu xe đi, đừng đi đâu hết. Em cũng bước xuống luôn đứng ngay đầu xe đợi xxx đến. xxx đến đứng cạnh cửa bên tài mà không dám bước đến đầu xe, giơ tay lên chào thằng em, thằng em lần đầu bị vịn cười bối rối. xxx cũng bắt đầu lộ vẽ bối rối, đi lùi lại phía sau xe em, chổ có 1 xxx khác đang đứng. Em thấy lạ, em tiến đến mời: mời các anh đến đây làm việc (em chỉ lên đâu xe) cho an toàn.
xxx1 (người dừng xe): Tôi chào rồi, tôi cho đi đó, đi đi...
Em: nhíu mày tỏ ra không hiểu...
xxx2 chen vô: xe ông tự tấp vô chứ có ai dừng xe ông đâu, tụi tôi bắt xe tải kia.
Em, và thằng em: ngở ngàng...lên xe dọt.

Tập Lái
9/3/15
21
46
13
26
Thì ăn cá phải nhả xương ra chứ sao nữa bác, sao ngành cs không tăng phúc lợi để các ảnh lv đúng chức năng đi nhỉ! Nghĩ thấy mà tội thặc!

• Like
Reactions: letuyet and tom79
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
hhaha, hài, món nào ngon ăn trước,cứng ăn sau,nguyên tắc mà
ngày xửa ngày xưa đi học cô dạy câu nào dể làm trước

• Like
Reactions: tom79
Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Để chiều em up video lên cho các bác bình loạn, có phải là dừng xe em hay không?

• Like
Reactions: Duong Hiep