Cảnh Báo Kể chuyện " Hài"

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Nhìn clip thì đúng là ngoắc xe bác rồi, lỗi thì chưa nghĩ ra, chắc mấy ảnh cũng vậy nên cho đi.

Hạng C
18/10/14
591
607
93
Sẵn đây e kể chuyện của e luôn, trưa hôm kia e đi 2B trên QL22 hướng từ Tây Ninh -> TPHCM, vừa qua đoạn cầu An Hạ, nhìn từ xa thấy rất nhiều xe máy tấp vào lề, phía xa xa có 1 đám khoảng 5,6 xxx đang đứng, bắt rất nhiều xe máy.

Em vẫn giữ tốc độ bình thường 40km/h chạy đến, phía bên trái em có 1 bác khác. 1 xxx bắt đầu đi ra chỉ gậy vào 2 xe em và bác bên trái. Em giảm tốc chỉ tay vào lề, ý hỏi là "dừng ở đây đúng không ?" xxx2 trong lề nói "Đi đi, đi đi", xong xxx1 vỗ nhẹ vào vai 2 cái "em đi đi...."
Xe 2B của e ko có cam đâu :)

• Like
Reactions: Mustang Interceptor
Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Công nhận mấy anh ấy "hiền" thiệt, để mấy ổng chủ chửi thề quá chừng! :D
Cam đoan bác chủ đã chuẩn bị bánh mỳ rồi! Uổng cho mấy xxx này quá!

• Like
Reactions: tom79
Hạng B2
22/10/13
306
907
93
Sẵn đây e kể chuyện của e luôn, trưa hôm kia e đi 2B trên QL22 hướng từ Tây Ninh -> TPHCM, vừa qua đoạn cầu An Hạ, nhìn từ xa thấy rất nhiều xe máy tấp vào lề, phía xa xa có 1 đám khoảng 5,6 xxx đang đứng, bắt rất nhiều xe máy.

Em vẫn giữ tốc độ bình thường 40km/h chạy đến, phía bên trái em có 1 bác khác. 1 xxx bắt đầu đi ra chỉ gậy vào 2 xe em và bác bên trái. Em giảm tốc chỉ tay vào lề, ý hỏi là "dừng ở đây đúng không ?" xxx2 trong lề nói "Đi đi, đi đi", xong xxx1 vỗ nhẹ vào vai 2 cái "em đi đi...."
Xe 2B của e ko có cam đâu :)
Tối hôm qua Em cũng thắng gấp chổ này vì 1anh cắm đầu lao ra.
Nhiều người chạy đến đây thì dừng lại chứ không biêt CSGT đang bắt lổi gì
Chính vì điều này vô tình làm cho người khác bị bắt
Em thì vô tư phóng đi, không giảm tốc độ luôn.

Hạng B1
9/12/14
70
32
18
Tối qua em đi miền tây về sài gòn. Thằng em mới lấy bằng , nên em ngồi bên để cho nó lái. Về đến hết cao tốc, đến "điểm đen" vụ " chuyển làn trên cầu", ánh đèn pin sắc lẹm gọi vào xe em. Thằng em bối rối : ủa bị gì vậy anh?; Em bảo cứ bình tỉnh tấp vào đi, ngồi yên đó. Đợi tí chẳng thấy xxx đến, em bảo thôi em bước xuống đứng ngay trước đầu xe đi, đừng đi đâu hết. Em cũng bước xuống luôn đứng ngay đầu xe đợi xxx đến. xxx đến đứng cạnh cửa bên tài mà không dám bước đến đầu xe, giơ tay lên chào thằng em, thằng em lần đầu bị vịn cười bối rối. xxx cũng bắt đầu lộ vẽ bối rối, đi lùi lại phía sau xe em, chổ có 1 xxx khác đang đứng. Em thấy lạ, em tiến đến mời: mời các anh đến đây làm việc (em chỉ lên đâu xe) cho an toàn.
xxx1 (người dừng xe): Tôi chào rồi, tôi cho đi đó, đi đi...
Em: nhíu mày tỏ ra không hiểu...
xxx2 chen vô: xe ông tự tấp vô chứ có ai dừng xe ông đâu, tụi tôi bắt xe tải kia.
Em, và thằng em: ngở ngàng...lên xe dọt.
Có vụ có điểm đen bắt xe chuyển lane trên cầu ở đây nữa hả bác. Hôm 25 tết tèo cũng bị dừng xe vụ chuyển lane trên cầu đoạn đường dẫn này nè nhưng tèo hổng làm theo cách bác vì tèo óe có tiền để lắp camera hành trình, tèo chủ động chạy lại chào nhưng 2 đồng chí csgt chủ động xua tay bảo tèo đi đi.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.425
113
Hôm trước tết trên đường ĐBP, ngay đoạn trường Minh Khai cũng vậy, tui đang chạy lane giữa, 1 chú săm săm chạy ra quét đèn pin ngang mặt, mình tấp vào lề, hỏi có chuyện gì? Thì được trả lời "em thổi thằng 61 bên lane bên kia, anh đi đi"? Vậy là may cho 1 chú Vios biển 61 chạy bên cạnh.

• Like
Reactions: Mustang Interceptor
Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Tối qua em đi miền tây về sài gòn. Thằng em mới lấy bằng , nên em ngồi bên để cho nó lái. Về đến hết cao tốc, đến "điểm đen" vụ " chuyển làn trên cầu", ánh đèn pin sắc lẹm gọi vào xe em. Thằng em bối rối : ủa bị gì vậy anh?; Em bảo cứ bình tỉnh tấp vào đi, ngồi yên đó. Đợi tí chẳng thấy xxx đến, em bảo thôi em bước xuống đứng ngay trước đầu xe đi, đừng đi đâu hết. Em cũng bước xuống luôn đứng ngay đầu xe đợi xxx đến. xxx đến đứng cạnh cửa bên tài mà không dám bước đến đầu xe, giơ tay lên chào thằng em, thằng em lần đầu bị vịn cười bối rối. xxx cũng bắt đầu lộ vẽ bối rối, đi lùi lại phía sau xe em, chổ có 1 xxx khác đang đứng. Em thấy lạ, em tiến đến mời: mời các anh đến đây làm việc (em chỉ lên đâu xe) cho an toàn.
xxx1 (người dừng xe): Tôi chào rồi, tôi cho đi đó, đi đi...
Em: nhíu mày tỏ ra không hiểu...
xxx2 chen vô: xe ông tự tấp vô chứ có ai dừng xe ông đâu, tụi tôi bắt xe tải kia.
Em, và thằng em: ngở ngàng...lên xe dọt.

Em cũng ở đây 1 lần. Tụi nó đứng đó nói em chạy sai làn phía bên kia cầu, có video. Em đòi coi video thì bảo lên đội mà coi !?